[Funland] Người đàn ông tát liên tiếp bé gái 4 tuổi ở khu vui chơi khai gì?

NNS

Xe ngựa
Thà đừng nói, nói ra biết thuộc thể loại nào rồi, miễn tranh luận thêm nhé. Tiễn cụ.
cảm ơn cụ, mừng quá =))
chứ mất công còm với cụ, cụ chỉ hiểu nhõn phần trên, lại thường éo phải phần hay, phí mẹ công gõ

thichduthu2011

Tầu Hỏa
nếu giám định thương tích nhẹ thì cùng lắm a zai kia chỉ bị phạt hành chính thôi, còn đủ để khởi tố thì chắc phải bò qua nhà kia xin rút đơn :D
Với người dưới 16 tuổi đằng này mới 4 tuổi thì cần gì đủ 11% trở lên? Nhà bé kia mà làm căng thì khởi tố như chơi nhất là khi CĐM đã biết :))

Vytichi

Xe hơi
Cầu trượt này không thiết kế cho trẻ nhỏ hơn do vậy thằng ngu vào tranh chỗ của trẻ con khác cho con nó là đã sai ngay từ đầu rồi nên trẻ khác nó phản ứng cũng dễ hiểu. Một số thằng thấy trẻ nó phản ứng mà đã quy kết hư thì cũng giống thằng gia súc kia thôi.

Bobbo

Xe điện
Clip mờ có thấy gì đâu cụ, cụ nhìn rõ còn tinh hơn mắt cú. Còn trẻ con chơi cầu trượt va chạm, vướng nhau là chuyện bt. Người lớn ngồi đó để hỗ trợ, tách các bé ra chứ ko phải để đánh trẻ con. Nhà em đi nhà sách, công viên có cầu trượt nhiều nên trải qua vụ này khá nhiều.

Bobbo

Xe điện
Em cho vào blacklist mấy năm rồi, cụ đôi co làm gì cho mệt.
Cụ ấy đanh đá có tiếng trên ọp. Nhưng thôi, trở lại vụ cháu bé bị đánh đi các cụ. Chém nhau lại có cụ ra đảo bây giờ

NNS

Xe ngựa
Clip mờ có thấy gì đâu cụ, cụ nhìn rõ còn tinh hơn mắt cú. Còn trẻ con chơi cầu trượt va chạm, vướng nhau là chuyện bt. Người lớn ngồi đó để hỗ trợ, tách các bé ra chứ ko phải để đánh trẻ con. Nhà em đi nhà sách, công viên có cầu trượt nhiều nên trải qua vụ này khá nhiều.
à thì rõ, hành động thế thì đã là ...người, chứ có thành súc vật như xái thằng cận cận trong clip đâu, phỏng cụ? trê con giành đồ chơi bạn, nó cắn chảy cả máu tay ra ý chứ, nhưng mình làm cha mẹ tốt, đừng nhắm mắt bênh con. thấy nguy hiểm thì can thiệp, thấy đứa lớn bắt nạt thì tách con ra, thấy đứa vừa vừa ngang con thì để nó tự giải quyết vvvv chứ ngu như thằng bố óc chó đó nó mới thành chuyện

• Vodka
Reactions: Mzc

asensio

Xe tăng
Tên thằng này lại nhạy cảm quá nhỉ
Làm e suýt nhầm #-o

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Thằng này thì ngu rõ rồi nhưng cháu bé nữ này cũng không vừa, không hiểu nói gì với nhau mà cháu nó dám ném bóng vào người lớn. Thời em thế hệ 7x; thấy người lớn đang đứng mà mình dám làm như vậy nhưng giờ các cháu nó được sự quan tâm của cả xã hội nên nó cũng bố láo hơn. Đồng ý với cụ là chả bao giờ đau khi cháu bé sinh năm 2017 ném và kể cả người lớn ném quả bóng đó thì cũng chả đau nhưng cái thái độ của một đứa con nít dám ném người lớn mới quan trọng!
Cụ nhớ lúc 4 tuổi cụ như thế nào rõ thế à? Chém vừa vừa thôi cụ :))

Anh yêu em 199872

[Tịch thu bằng lái]
Với người dưới 16 tuổi đằng này mới 4 tuổi thì cần gì đủ 11% trở lên? Nhà bé kia mà làm căng thì khởi tố như chơi nhất là khi CĐM đã biết :))
Ồ, kiến thức của sư khá hấp dẫn đó nhưng sư cứ đưa cái icon cười đó chẳng ai dám tin sư như cụ Xin đừng tin tôi đâu. =)) =)) =))

29S2929

Xe tăng
Các cụ cho rằng hành vi của bé 4t kia là bth thì hơi nhầm rồi ạ. Trẻ con hình thành bản tính từ mấy tháng, và ko đc dạy dỗ tử tế khi lớn sẽ vô cùng nguy hiểm tùy phạm vi. Nó có thể chọc mù mắt bạn cùng chơi khi không vừa ý. Đẩy ngã khi đi cầu thang...
Với hành động ngỗ ngược như thế mà ko uốn lớn lên nó có thể thành Hiền thượng úy. Trẻ con dù bướng hay chành chọe nhau thì cũng ko thể có thái độ ném bóng vào mặt người lớn thế kia được. Đó là hành vi đánh trả ông bà, bố mẹ, giúp việc quen rồi mà ko bị dạy dỗ. Các cụ nghĩ sao nếu ra 1 bãi cát mịn ở mấy công viên chơi cùng bạn, không vừa ý nó cầm nắm cát ném vào mắt con ngta thì lúc đấy đổ tại ai? Con em 3t cho ra công viên dưới Ỷ La - Hà Đông, ở đó có bãi cát mà khi con ra chơi cùng em phải ngồi nhìn từng giây xem nó có tranh đồ đánh con ngta ko, xem con ngta có cắm vô mặt con mình vì ngồi xen vào cùng ko, có ném cát vào mặt không. Căng thẳng nhất là sợ các cháu ném cát vào mặt nhau. Cũng có đứa nó cầm đồ chơi gõ cho mấy cái vào đầu nhưng đều đc bố ra cản và bế dịch ra 1 chút. Cho nên trẻ ko uốn nắn thì nó thành bản tính rồi thì lại cứ "cháu nó ở nhà ngoan lắm". Vâng, ở nhà ngoan chứ ra đường nó làm đại ca.
Tóm lại có đứa trẻ như thế ném bóng vào cụ cụ có đánh ko ,cụ đi xa đề tài quá.4 tuổi mà nó nghĩ sâu xa được như thế với dạy dỗ khắt khe vài tuổi nữa có thành đứa thần kinh.
Chủ đề đang là thằng 40 tuổi đánh đứa con gái bốn tuổi , nhiều nhà con ng ta bị tăng động bốn năm tuổi vẫn còn nghịch dại

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Tóm lại có đứa trẻ như thế ném bóng vào cụ cụ có đánh ko ,cụ đi xa đề tài quá.4 tuổi mà nó nghĩ sâu xa được như thế với dạy dỗ khắt khe vài tuổi nữa có thành đứa thần kinh.
Chủ đề đang là thằng 40 tuổi đánh đứa con gái bốn tuổi , nhiều nhà con ng ta bị tăng động bốn năm tuổi vẫn còn nghịch dại
Bài văn mẫu rồi. Trẻ em thời này hư lắm không như thời trước nhưng quên mất nó mới 4 tuổi chứ không phải trẻ em 7 tuổi đã vào lớp 1 (vài tuổi chứ mấy :)) )

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em nói lúc bé chứ có nói lúc 4 tuổi đâu cụ!
Em trả lời sẵn bên dưới rồi đấy. Cụ không nói 4 tuổi thì lq gì đến đứa bé trong thớt này? :))
Bài văn mẫu rồi. Trẻ em thời này hư lắm không như thời trước nhưng quên mất nó mới 4 tuổi chứ không phải trẻ em 7 tuổi đã vào lớp 1 (vài tuổi chứ mấy :)) )