[Funland] Nhà ngoại cảm giống như Phan thị Bích Hằng

VIT2000

Xe tăng
Chia buồn cùng mợ chủ, có hai luồng thông tin, điều nào cũng có cái lý của nó, mợ nên nghĩ kỹ trước khi quyết định nhé, ko ở trường hợp như mợ, những lời khuyên cũng chỉ là một chiều. 2 năm nhưng mợ vẫn đau đáu một điều, mợ hãy làm để cho lòng mình thanh thản.

cunglatruong

Xe container
Nếu mợ có nhu cầu thật sự thì đến Liên hiệp Khoa học Công nghệ Tin học Ứng dụng UIA, địa chỉ tại số 1 Đông Tác nhé, mợ có thể tìm hiểu thông tin trên mạng trước
Gia đình cháu vừa đi gọi hồn bố chồng cháu mới mất được 100 ngày. Thấy chuẩn đến 98% (2% là do gđ cháu chưa có kinh nghiệm hỏi chuyện người âm). Nếu mợ có nhu cầu alo cho cháu: 0982.218.2 chín tám nhé. Cô đồng đấy là bác sĩ, ăn lộc thánh, làm việc giúp đời thôi nhé, nhà ở khu xala Hà Đông!
Đừng mợ ạ, biết mợ rất buồn nhưng phải vượt qua thôi ạ, ngoại cảm đồng cốt gì đó ... là LỪA ĐẢO. còn cơ quan nào đó nghiên cứu thàn học gì gì đó chỉ là 1 trong muôn vàn cách của ai đó đang làm ngu dân cho dễ cai trị thôi, chia buồn với mợ.

mig25

Xe tải
Trung tâm này e đến 1 lần, chả đúng tí nào, người chật như nêm- lộn xộn - nhưng gọi đồng chắc chỗ nào cũng thế
Ở đấy người ta áp vong vào người nhà cụ mà, chứ có phải xem bói đâu mà đúng với không đúng? Chỉ có điều là có nhà áp được, có nhà không thôi. Cụ nói không đúng nghĩa là người nhà cụ tự nói điêu với nhau ah?

Trần Điện

Xe tăng
Chia buồn cùng mợ, em không có kinh nghiệm nên cũng ko biết nói gì.

baogiomoicoxe

Xe tải
Chỉnh sửa cuối:

Mr.Phan

Xe tăng
Đi số 1 Đông tác đi mợ ơi, chứ mấy bà đồng bà cốt ở ngoài ko in đc đâu.

Đô Rê Ta

Xe tăng
Website
tula.com.vn
Chia buồn cùng gđ mợ, mợ hãy cứ làm những gì mình muốn để có thể thanh thản và ổn định tâm lý. Còn việc gọi có tin hay không thì cháu cũng không tin ạ, nhưng quan trọng là mình giải quyết được những dày vò trong lòng thôi.

x.man

Xe điện
Chia buồn với mợ, tính em ham vui, cũng có duyên nên trải nghiệm hầu hết các cao thủ hay phương pháp gọi hồn hiện tại. Rất tiếc khi phải kết luận rằng, việc kết nối âm dương là ko có thật. Mợ cứ vui sống, đấy cũng là một cách tưởng nhớ chồng mình mợ ạ.

ngheoqua

Xe máy
hãy cầu nguyện để được siêu thoát - chân thành chia buồn

minhdiep

Xe tải
Chia buồn với mợ, tính em ham vui, cũng có duyên nên trải nghiệm hầu hết các cao thủ hay phương pháp gọi hồn hiện tại. Rất tiếc khi phải kết luận rằng, việc kết nối âm dương là ko có thật. Mợ cứ vui sống, đấy cũng là một cách tưởng nhớ chồng mình mợ ạ.
Thế còn trường hợp nhà ngoại cảm tìm mộ liệt sĩ là thế nào ạ

x.man

Xe điện
Sai số quá nhiều khi thử ADN cụ ạ. Còn nói thật với cụ, ở vn ta bây giờ, quá nhiều vùng đất đào lên là có liệt sĩ.

ca_sau_chua

Xe hơi
mựo cứ thử đi gọi hồn xem sao, chưa cần đến ngưỡng Bích Hằng đâu mợ

wave 100

Xe hơi
Chỉ biết chia buồn cho mợ thôi

heoconjapan

Xe máy
Đừng để mình luôn bị áy náy không thanh thản và người đã mất không dc siêu thoát do thiếu hiểu biết.
Làm bài toán phải có giả thiết mới có kết luận.
Trong đại đa số các ngành nghề thì thường là qua các quá trình: thu thập thông tin, tổng hợp phân tích đánh giá xong ra kết luận. Để hoàn thành những việc ấy thì phải học rất nhiều, phân tích rất lắm.
Thế mà nhiều cụ nửa chữ cắn đôi, kinh nghiệm vào giây về tâm linh k biết nhưng phán như đúng rồi, hãy tìm hiểu hoặc trải nghiệm rồi hãy chém.

Viẹc một người yêu thương mới ra đi đột ngột dc một năm thì việc tình cảm của mợ như giừo là dễ hiểu, tuy nhiên nếu mợ làm các viẹc về tâm linh như gọi hồn, cần thiết thì cầu siêu cho chồng nợ sẽ thấy nhẹ nhõm rất nhiều và ngươif mất cũng vậy.
Người chết trẻ vì tai nạn như vậy vẫn còn rất lưu luyến trần thế, linh hồn họ đau khổ và vương vấn.
Vì sao trên thế giới ở đâu cũng có và tồn tại hàng ngàn năm nay các nhà thờ, nhà chùa, ... đấy chính là nơi chăm sóc phần hồn cho người đã mất cũng như người còn sống.

Tìm và gặp những ngườu như Bích Hằng thì hơi khó, nhưng gọi hồn thì hầu như địa phương nào cũng có.
Nếu gọi lên mà hồn chồng mợ vật vã đau đớn hay khóc lóc thì nhờ nhà chùa cầu siêu sẽ nhẹ ngay đi đấy, lần sau gọi lên sẽ khác và bản thân những người trong gia đình cũng thấy nhẹ nhõm đi nhiều.
Nếu gọi nên mà chỉ khóc không nói thì vấm đề sẽ phức tạp hơn, sẽ phải làm lễ phá ngục, thường phải vài như sư làm trong nhiều giờ.
Em đi nhiều nơi, gặp gỡ trao đổi với nhiều nhà ngoại cảm hàng đầu vn, chứng kiến những lần gọi hồn của những người mà nói đến chắc ai cũng biết, chưngs kiến nhiều việc tâm linh nên em nói hết sức nghiêm túc vì chuyện của mợ rất nghiêm túc, nó liên quan đến linh hồn của người đã mất cũng như nỗi đau của người đang sống.
Cảm ơn bác. Gia đình em theo đạo Phật nên ngay từ khi chồng mất nhà em đã mời các vị tăng li phật tử đến tụng kinh cho chồng.rồi cả nhà cùng lập đàn cầu siêu, làm lễ 7 thất,phóng sinh....Nói chung là làm tất cả những gì có thể của người còn sống làm cho người mất.Chồng em khi còn sống cũng là một người biết tu, biết làm việc thiện.Bản thân em còn nhiều điều muốn nói với chồng. Em thương nhất là hai cha con chưa một lần gặp nhau thì chồng em ra đi. Anh ấy là người mong nhìn thấy con zai em nhất.

nguyenhuong0274

Xe máy
Mợ qua nhà ngoại cảm Đào Hồng Quân ở Đông Triều - Mạo khê mợ nhé, hoặc mợ chờ đến ngày giỗ của xã, mợ luộc quả trưang cùng với lễ mặn mang ra mộ thắp hương sau đó khấn xin thần linh phù hộ cho vong linh đc siêu thoát và khấn xin vong nhập vào quả trứng sau đó mang quả trứng về nhà khấn xin vong nhập vào ai đó trong gia đình và hợp là sẽ nói chuyện đc ngay đó mợ ạ, việc này linh ứng lắm. Chúc vong linh của xã nhà mợ sớm đc siêu thoát, mợ ko nên lặng lòng quá xã ko siêu hoát đc thì cả hai cùng khổ đó.

hoathan14

Xe máy
ngay cạnh nhà cháu luôn, nhưng xa đấy ạ, tận HY mợ ạ

polizia

Xe container
Toàn là fake vì thử ADN sai toét, nhưng nhiều gia đình hoặc không dám thử ADN ( do sợ đối mặt sự thật ) hoặc biết vẫn chấp nhận vì thôi thế là xong, từ giờ khỏi tìm nữa.
Đa phần các trường hợp tìm mộ đều ko thử ADN mà đem chôn ngay, số rất ít mới dám đi thử ADN và đa phần là sai, đây là kết luật của bên pháp y bộ quốc phòng công bố.