[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2024 Vol 8

Xe nội lước

Xe container

Hồ nc có lẽ lớn nhất tp..nó dài như sông và bên nó là công viên lối đi dọc bờ.
V
1 đôi vịt trời nằm bên nhau. Chúng rạn đến mức nếu muốn chắc em sờ đc.

Giờ bên vn chắc gần 23h. Đây thì 17.41 nên ảnh ko sáng..cccm TC.

MuathuHN252

Xe lăn

phuctapboiphan

Xe tải

V

Đẹp và bình yên quá.

DurexXL

Tháo bánh

Xe nội lước

Xe container
Em tạm ngừng tí. Vừa đi vừa nt vừa chộp như này em về muộn mất.
Mới về đc 3km, còn 11km nữa .

MuathuHN252

Xe lăn

Fd79

Xe tải
Vạn sự do duyên, cả cõi ảo lẫn cõi thật cụ ạ. Em biết cái thớt tâm linh này từ đời đầu cơ, cái dạo mà có cụ gì kể có bà cô chết hóa thành quỷ cứ cười "hé, hé, hé" ý. Quả "hé hé hé" đấy chắc lão DurexSSL nhớ. Dạo đó em ít chém, với lại thấy cậu chuyện đó có vẻ "phét" quá nên em ko theo dõi thớt nữa.

Em biết đến OF từ 2006 và đến 2007 thì lập nick, tuy nhiên toàn tàu ngầm theo dõi các cao thủ chém. Thời đó công nhận nhiều cao thủ giờ ẩn dật đi đâu hết rồi. Bẵng đi một dạo em ít vào nên sau đó quên bố pass với email nên phải lập nick mới.

Đúng dạo lập nick mới thì cũng bắt đầu thấy có một nick hay xuất hiện, avatar nom rất nữ tính quyến rũ nhưng lời văn lại rất đanh thép. Nhiều lần định thò tay quote bài tương tác nhưng sợ cái sự đanh thép nên lại phải dừng tay phím. Cho đến một lần cách đây vài năm thì phải, hôm đó rượu về biêng biêng vào OF lại nhìn thấy cái avatar đó, tức mắt ko chịu nổi mượn rượu lấy can đảm quote bài buông một câu "Mợ ơi mợ có thể thay cái váy ngắn hơn, hoặc bỏ hoa ra rồi kéo cái váy nó cao lên chút được không?". Mợ ý không những không phản hồi cái yêu cầu rất chính đáng đó của em mà mợ ý "ghét" em luôn.

Từ đó, thi thoảng mợ ý lại phang em nhiều câu búa bổ. Rồi đến một hôm em thấy cái thớt này (Vol.7) nổi liên tục, tò mò vào xem thì mới biết mợ ý là thầy mo của thớt, xem tay xem chân các kiểu. Thế là inbox nhờ xem rồi bị mợ ý "đếm" cố nhân, nhưng cũng từ đó mà em ở lại gắn bó với thớt này, chém gió phần phật với các cụ/mợ một cách rất vui vẻ.

Đấy, cụ thấy mọi sự nó đều đến từ một chữ "duyên" chưa?
E lại lôi còm của cụ lên xem "duyên" của thớt này có tái khởi không ??! E toàn tàu ngầm từ vài Vol trước bắt đầu từ seri truyện của cụ hay mợ nào toàn kể truyện đi bộ đi làm về trời tối quá dãy trọ hay khu công nghiệp ở bên Gia Lâm thì phải??! E thấy Vol 7 là rực rỡ đông khách, Vol 8 mở hàng cũng đông, có vài cụ nick lão Làng của thớt trở lại, và e quan sát xuất nhiều nick đi bộ và xe đạp vào thớt, chắc vào hóng chuyện chiến đấu & fin TLTC của cụ angkorwat và hành trình chuẩn bị, chuyến đi của cụ Xe nội lước, chuyện đời sống thường ngày, chuyện ship cá, chuyện pháo xe, chuyện tay chân đẹp của các mợ All ..vv và mây mây e không tag hết được. Đề nghị các nick mới vào xem kể 1 câu chuyện Tâm linh của mình trải qua, chứng kiến, được nghe kể lại ... Để mọi người luận cho nó tâm linh ạ. Nhân ngày cuối tuần chả có chuyện gì e chém ẩu mong cụ mợ đừng vang e, nếu vui thì cho e xin chén cho nó chênh vênh ạ ;)

Chỉnh sửa cuối:

angkorwat

Xe điện
Hay cụ anh mở 1 thớt mới về cuộc sống, cảnh vật ở PL đi ạ. Cho dễ theo dõi
Phải dồi🤓. Đừng như tôi, vui đâu chầu đấy 🤣. Viết bên này rồi lại phải copy sang bên kia.
Hôm nay đang định kể chuyện bên kia. Chém bên này hết mất giờ rồi.😬

Fd79

Xe tải

V

Đôi vịt này xuất hiện ở hồ Văn quán chắc hơn phút là chuẩn bị vào nồi lẩu cụ nhể :)