Phản ánh về thợ của bác Vietvoiz

Trạng thái
Thớt đang đóng

joli2

Xe tải
Em vote cho tinh thần hai cụ... =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

nhiemvucuunguoi

Xe hơi
trời ơi.Xe biển 29A mà chết giảm sóc,bó tay

bvhadelpiero

Xe lăn
Nhẽ ra cụ chủ thớt nên phản ánh qua điện thoại trc cho ông tu hài thì hay hơn bít bao, làm người đâu tránh đc sai sót, nếu không chúng ta đã là thần hết rùi, quan trọng là cách sử sự sau tai nạn k đáng có như nào thui, em nghĩ trogn trường hợp này ông Tu hài sử sự đẹp đới chứ :D

ZAD Viet

Xe điện
Khó nhỉ!
Em muốn tìm 1 gara tin tưởng để giao Vợ 2 cho họ mà khó quá!
K nhẽ em lại đi học thêm cái nghề lộn gầm (sửa 4b)!
Haizzzzzzzzz!

Thd

[Tịch thu bằng lái]
Vote cho bac voiz

dht

Xe điện
Cụ Vòi giải quyết như vậy thật là thấu tình đạt lý, em chưa thấy ga ra nào mà chủ lại quan tâm đến khách hàng như vậy

Cụ vòi cần nghiêm khắc chỉnh đốn nhân viên vì những sơ xuất không đáng có. Sơ xuất như vậy chứng tỏ độ chuyên nghiệp của thợ chưa cao, và gây thiệt hại về vật chất, thời gian, uy tín cho cả ga ra lẫ̀n khách hàng.

Chúc cụ Vòi ngày càng có nhiều khách hàng và làm ăn phát đạt.

veronicax2

Xe buýt
em viết bài này không có ý kiện cáo gì bác voiz
cái chính ở đây là lỗi quá sơ đẳng khiến em không ngờ tới , mất rất nhiều thời gian, tìm hiểu nguyên nhân, mà các bác biết cái bệnh này thì củ chuối cả nải sửa chữa chưa ưng thì sửa tiếp
vấn đề nữa đã khiến em dành cả một buổi đi tân trang sửa chữa cho vợ 2 mà lại ở tận bên gia lâm
tại sao các cụ không bảo em vào hãng, sửa chữa nơi gần nhất ...... có thiếu gì đâu mà em phải sang tận bên gia lâm chính là các ý kiến của các cụ về cách làm việc của cụ voiz vote cho độ tin tưởng cho xưởng sửa chữa của cụ ý
ý kiến cá nhân của em sẽ nghiêng theo số đông của ai đã từng sửa chữa, về chất lượng, giá cả..... để em đưa ra quyết định dù có xa tới đâu em cũng bò tới riêng em sẽ có ý kiến riêng sau khi em sửa xong xe
xe em hôm nay chưa chỉnh được do vam hãm đang sửa cho con xe khác

Chỉnh sửa cuối:

mezzo forte

Xe buýt
ủng hộ cụ vòi, em ít thấy người bán nào mà thẳng thắn nhận ngay trách nhiệm như cụ không 1 lời đổ lỗi hay thanh minh, nhất định em sẽ tìm tới cụ.

bvhadelpiero

Xe lăn
em viết bài này không có ý kiện cáo gì bác voiz
cái chính ở đây là lỗi quá sơ đẳng khiến em không ngờ tới , mất rất nhiều thời gian, tìm hiểu nguyên nhân, mà các bác biết cái bệnh này thì củ chuối cả nải sửa chữa chưa ưng thì sửa tiếp
vấn đề nữa đã khiến em dành cả một buổi đi tân trang sửa chữa cho vợ 2 mà lại ở tận bên gia lâm
tại sao các cụ không bảo em vào hãng, sửa chữa nơi gần nhất ...... có thiếu gì đâu mà em phải sang tận bên gia lâm chính là các ý kiến của các cụ về cách làm việc của cụ voiz vote cho độ tin tưởng cho xưởng sửa chữa của cụ ý
ý kiến cá nhân của em sẽ nghiêng theo số đông của ai đã từng sửa chữa, về chất lượng, giá cả..... để em đưa ra quyết định dù có xa tới đâu em cũng bò tới riêng em sẽ có ý kiến riêng sau khi em sửa xong xe
xe em hôm nay chưa chỉnh được do vam hãm đang sửa cho con xe khác
em cũng chủn pị sang bắt đền lão ấy đây, cụ có đi cùng iem không ??? :P

Khach_vanglai

Xe hơi
Hy vọng các bác chuyên kinh doanh chuyên nghiệp khác cũng có tinh thần trách nhiệm cao như bác Viet. Có thế thì khách hàng được nhờ nhiều lắm.<:-P

chuột 74

Xe điện
-cũng may bác chủ đã phát hiện kịp thời nên chưa có vấn đề gì xảy ra khi tham gia giao thông.:)
-tinh thần khắc phục của bác Việt cũng rất đáng trân trọng:)
vote cho tinh thần 0F=D>

2Bdream4B

Xe tải
Hì đúng rồi, nhà bác ở Hà Đông xa, hôm nhao lái bác có nói với em nhưng hôm đó cũng không biết là ốc bị bắt lỏng. Bác đưa ý kiến đóng góp thế này là rất chuẩn, nhà em Được nhiều hơn Mất, cái được lớn nhất là phát hiện ra sự chưa chuẩn trong hệ thống của mình để tự sửa chữa tiến bộ, đó mới là cách phát triển đúng đắn hơn bất kỳ sự PR quảng cáo nào ....

Bác cứ làm theo 1 trong 2 ý em đề nghị trên kia nhé
Máy tính của em đã sửa xong hẹn bác 2h sẽ có ảnh chi tiết em đang trong xưởng xe ông bạn ruột của em , online bằng con ipad do con đập gần hỏng.....
Em tin chắc bác vòi không nhìn được cái lỗi do thợ bên bác làm, vì lúc đấy thợ bác làm rất chuyên nghiệp tháo lắp ráp lại rất nhanh cứ như mấy ông lắp ráp oto Chuyên lắp giảm sóc hay sao ý
đồng thời em phản ảnh phải có chi tiết hình ảnh đầy đủ
Xin cám ơn bác vòi về sự đền bù thiệt hại, ý kiến riêng em
1. Em xin phép không nhận bất cứ sự bồi thường nào bên bác chân thành đấy bác nhé.
2. Khi nào em có vụ việc ở bên đấy em chỉ xin bác cốc cafe thôi
Cám ơn các bác em đi ăn cơm
Thợ - Khách đều chuẩn ko cần chỉnh. =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Libor

Xe điện
Tiện thớt này em cũng kiện luôn là thợ nhà bác Vòi năm ngoái sửa xe cho nhà em mà bây giờ xe không đổ xăng thì không thể chạy được nữa rồi...bác Vòi vào cho em xin ý kiến chỉ đạo nhá! hứ hứ, không biết có được đền cái xe mới không đơi! :))

Camry 3.5G

Xe buýt
Bác voiz cho e địa chỉ bên bác :D khi nào rảnh e ghé qua làm vài thứ :x

SPL

Xe container
Cụ Vòi thế là chuẩn rồi, em xác nhận làm bên cụ Vòi mọi thứ đều rõ ràng, có sự vụ gì cụ cũng giải quyết thấu đáo, em cũng đã được kiểm chứng. Sang bên nhà cụ rất thoải mái, vui vẻ từ thợ đến GĐ :D
Cụ chủ thớt hôm nào cafe với nhà em đê, gần nhà nhau thế mà từ hôm chém gió với nhà em ở nhà cụ Vòi xong về nói là sẽ qua em mua đồ cho Gấu mà cuối cùng lặn mất tăm, cả cụ gì bên hội MSC nữa :D

blackberryvietn

Xe buýt
Cụ chủ và cụ Vietvoiz rất pro, qua sự vụ này cũng rút ra nhiều điều là chủ gara chả ai muốn mất khách cả nhưng đôi khi chỉ là do tinh thần trách nhiệm làm việc cẩu thả của thợ thôi. Cụ Vietvoiz xử lý rất đẹp, bác cho cái địa chỉ gara để nếu mua được xe em còn gửi gắm cho bác chứ nhỉ?:P

billnantes

Xe container
HY vọng trên OF sẽ có nhiều kụ cư xử đẹp như thế này .

anhtho

Xe ngựa
Thợ thì luôn là thợ, và nhất là thợ Việt Nam và lại là ở ngoài Bắc. Em nói vậy các cụ quê miền Bắc đừng ném đá em, vì hồi trước, lần đầu tiên vào SG, bị thủng xăm, họ vá cẩn thận tới từng động tác, rất chăm chút, vậy là em đã để ý thấy sự khác biệt rồi. Hoặc em cũng có xem thợ xây trong đó làm: họ rất chăm chút, tỉ mỷ, xây xong là tường thẳng băng, mach vữa đều tăm tắp chứ ko như mấy ông thợ xây ngoài này. Nói vậy thôi, nhưng thợ trong xưởng còn phải do xếp. Hy vọng với tinh thần nhiệt tâm với công việc của cụ vòi, thợ nhà cụ càng phải học hỏi và tự rút kinh nghiệm, và em nghĩ trường hợp cậu thợ đó chỉ là một sự sơ suất không thành hệ thống. Và em cũng mừng cho cụ chủ thớt tìm ra được lỗi của căn bệnh. Gì thì gì, bệnh liên quan tới hệ thống lái là phải rất cẩn thận đấy ạ.

bao_thp

Xe đạp
thợ nhà cụ Voiz hơi chủ quan nếu khi làm xong thợ của cụ chịu khó kiểm tra lại thì sẽ ko có vấn đề gi xảy ra.hoan nghênh Cụ đã xử lí rất thẳng thắn và có trách nhiệm.

manhhung1901

Xe điện
Phaỉ thừa nhận Cụ chủ là người am hiểu và có kinh nghiệm khi sử dụng 4 bánh.Về phần giải quyết sự việc,kể ra mà CỤ a nhô trước cho CỤ Vòi rồi hãy lập thớt thì hay hơn nhiều.
Nói lại : Như thế này cũng là 1 cái hay,vì có chuyện này mà lờ vê của CỤ Vòi tăng đáng kể.
Điểm 10 cho CỤ Vòi.Điểm 9,5 cho Cụ chủ. :-bd :-bd :-bd

Trạng thái
Thớt đang đóng