[Funland] Pháp Luân Công đang phá hoại HP gđ em, các cụ, mợ cứu em với

Trạng thái
Thớt đang đóng
Muốn em bò lên lấy được thuốc thì đi ngủ đê, còn cái tính húng ... thì em ngồi cả đêm hầu húng với cụ :)) bộ đội hử, vậy xung phong ra BĐ đê, hay về vùng biên cũng được! Húng lúc bình thường ko sao, lúc say mà húng, ai chả húng được. Khí bộ ! :)) :)) =D
Nguội rồi :)) ...chả nhẽ ...chút húng sang ...gấu ??? :)) mà gấu ngủ lâu rồi !

Thôi ...đi tắm cho nguội hẳn rồi .... ngồi ...Thiền vậy ! :63:

Ngủ đi em ! Mai ...mệt đấy ! [-O<

Mợ đừng nói đang bực mình vì cái vụ lương lậu nhé

:-?

Em thích uống với mấy ông lính vì uống rượu với bộ đội vừa sướng vừa lo , sướng vì mấy ông lính uống thật , lo vì các ông lính uống khỏe thôi rồi
Em ngồi uống với thằng bạn em ở bên Hải quân , nó gọi 4 chai 75 ra mà em choáng , cuối cùng thì em cố uống được hơn 1 chai , còn nó uống gần 3 chai . Kinh chết khiếp luôn
Bao giờ lão luyện xong vodka đại pháp thì mới ngồi được với tụi em !

Vì bọn em còn chơi xăng pha nhớt nữa cơ ... ( cả bia lẫn rượu ) ...

Ps : Em là nhân chứng sống của vụ ĐBP trên không ! Mất 1 phần thân thể trong vụ đó ! Nên dù chán ghét chiến tranh ...nhưng ko vì thế mà sợ ...bất cứ kẻ thù nào !

NTH

Xe điện
Trước em cũng có 1 bài hỏi về Nhân điện. Em có người bạn tập món này về nhà nhìn thấy cả đoàn âm binh, vong, ma....[-O<, rồi phán nọ kia.
Có lẽ nữ mà tập mấy món này thì tính sinh bướng, cực đoan. Chúc cụ chủ giải quyết ổn vụ này.

Trước em cũng có 1 bài hỏi về Nhân điện. Em có người bạn tập món này về nhà nhìn thấy cả đoàn âm binh, vong, ma....[-O<, rồi phán nọ kia.
Có lẽ nữ mà tập mấy món này thì tính sinh bướng, cực đoan. Chúc cụ chủ giải quyết ổn vụ này.
Chán lão ...vào cái lúc em ...mệt rồi ! Thôi chào lão cái em đi khò đây !

Chúc lão ngủ ngoan ! :63:

babeo

Xe điện
Đọc lại từ đầu đi cụ ơi!em theo dõi từ đầu cũng chưa hiểu,giờ đang đọc lại đây!
À cụ hiểu nôm na như kiểu rủ nhau tập khí công nâng cao sức khỏe ấy (tập công), sau đó khi cụ theo nó một thời gian lên level, nó hướng dẫn cụ tập pháp. Đến mức này thì nó đã len lỏi vào não của cụ rồi, cụ sẽ là tín đồ của nó, bảo gì nghe nấy. Những thứ mà người bình thường hiện nay quan tâm ( gia đình, con cái, vật chất, chức tước địa vị xh....) thì đối với plcer là vớ vẩn hết. Cụ sẽ sẵn sàng bỏ rơi kể cả con cái để đi theo plc. Tóm lại là thành người trời luôn. Cụ sẽ thấy người bình thường thật đáng thương và ngu ngốc, u mê, còn chỉ plcer mới tỉnh và thấu hiểu vũ trụ...
Thỉnh thoảng nhóm này tụ tập ở cv Nghĩa đô, bị trật tự đuổi đấy. Ai có bà có mẹ nghỉ hưu hay ra cv đi bộ thì cửn thựn, họ sẽ lân la chuyện trò rồi rủ rê đấy.

Chỉnh sửa cuối:

MFEO-MOAH

Xe hơi
Chốt lại là theo em cụ chủ di tản gia đình vào Đà Nẵng, HCM một thời gian (vài năm) xem vợ cụ không đi lại với hội kia xem có giải quyết gì không?

BnLuxury

Xe buýt
Website
www.bn-luxury.com
À cụ hiểu nôm na như kiểu rủ nhau tập khí công nâng cao sức khỏe ấy (tập công), sau đó khi cụ theo nó một thời gian lên level, nó hướng dẫn cụ tập pháp. Đến mức này thì nó đã len lỏi vào não của cụ rồi, cụ sẽ là tín đồ của nó, bảo gì nghe nấy. Những thứ mà người bình thường hiện nay quan tâm ( gia đình, con cái, vật chất, chức tước địa vị xh....) thì đối với plcer là vớ vẩn hết. Cụ sẽ sẵn sàng bỏ rơi kể cả con cái để đi theo plc. Tóm lại là thành người trời luôn. Cụ sẽ thấy người bình thường thật đáng thương và ngu ngốc, u mê, còn chỉ plcer mới tỉnh và thấu hiểu vũ trụ...
Thỉnh thoảng nhóm này tụ tập ở cv Nghĩa đô, bị trật tự đuổi đấy. Ai có bà có mẹ nghỉ hưu hay ra cv đi bộ thì cửn thựn, họ sẽ lân la chuyện trò rồi rủ rê đấy.
Em nghèo lắm,k biết plc có dụ dỗ e k các cụ nhỉ?

anhpethulam

Xe hơi
Cháu cũng nghe qua về PLC này và thấy mọi người nói tác hại ghê lắm. Chúc cụ sớm giải quyết được.

Pivoine

Xe hơi
Nghèo thì góp sức phát triển mạng lưới ( cứ như bán hàng đa cấp ấy nhể). Còn giàu thì, hị hị, đi làm từ thiện ( tiền đó vào túi ai thì chỉ sư phụ biết, he he).
BHDC còn có thu nhập, phát triển mạng lưới PLC thì cạp đất ra mà ăn hử cụ ? Em cháu tết AL vừa rồi thấy vác về chục cân lịch PLC đem phân phát khắp nơi, toàn tự móc tiền túi ra theo cái lũ tà giáo, khuyên bảo chả nghe, chán vãi

chie85

Xe tải
PLC e đã đc nghe là đi fát tờ rơi, đi rủ rê như bán hàng rong.
Có khác gì bán thuốc lắc tài mà đập đá ko nhỉ, em thấy với cuộc sống và tư duy của đại đa số người vn hiện nay ko việc gì fải gò ép mình vào 1 môn phái/đạo/hay là cái của nợ gì em chưa biết gọi tên cho PLC.
Các cụ bảo nó tốt cho sức khỏe thì các cụ tập tạ, gym, bơi lội....
Các cụ bảo tốt cho tinh thần thì các cụ tập yoga chính quy, làm từ thiện, có thể tham gia vài hoạt động tại các chùa có tiếng.
Các cụ bảo tập nó các cụ sẽ có suy nghĩ vượt tầm của người khác thì các cụ đang bị PLC nó tẩy não ở chỗ này đấy,
Tu tại gia, thể dục thể thao khoa học,còn lại thời gian vui chơi giải trí với người thân, đi du lịch....đầy đứ hay ho hơn nhiều cái môn PLC này

NIEM_KHUC_CUOI

Xe hơi
THiện tai, PLC ngăn cản càng sớm càng tốt để lâu ngấm giống tà đạo "chân không" của Lưu Văn Tý lắm :(

quanduc

Xe buýt
Chốt lại là theo em cụ chủ di tản gia đình vào Đà Nẵng, HCM một thời gian (vài năm) xem vợ cụ không đi lại với hội kia xem có giải quyết gì không?
Ko giải quyết gì cụ ơi, chỉ cần 1 phút tụi nó lại tìm ra hội mới. Mặt tiêu cực của internet là đây

Duongluong

Đi bộ

quacachua

Xe đạp
Em chỉ nói thế này, tập PLC cũng như luyện món đặc công. Ko chuẩn và ko tới đều có hại. Đa phần ở mình lại học mót rồi truyền dạy ko theo tài liệu nào cả.

Hoàng A Mã

Xe điện
Bọn PLC em nghe nói chúng nó kiên, sợ thịt cầy lắm. Cụ làm phát giả cầy cho mợ xem thế nào. Biết đâu, phạm húy thì mợ từ giả luôn môn phái quái gỡ ấy. >:/

Trạng thái
Thớt đang đóng