[Funland] Phong sát???

đây là long bào của dua vùng kín, à nhầm dua "vùngg cấm" mà, đố ai dám động vào dua đấy, động vào đờm là động vào vùng kín nhé =))

Chỉnh sửa cuối:

angkorwat

Xe điện
Thật thế hả bác? Em mấy lần gặp toàn 1 lũ xã hội nữa mùa, có cả bọn đàn bà dị hợm ko chịu được
Có cái clip bọn nó quay đó. Cả thằng cha diễn viên gì đó. Cả lũ kéo nhau lên vùng đồi núi, xách mấy khẩu súng nhựa, mấy thằng cuốn băng ở đầu nhuộm thuốc đỏ. Một thằng đang đi ngã vật ra giãy giụa cả bọn xúm vào ngậm ngùi...chết cười 🤣🤣🤣

cantona

Xe container
Em thấy đây là 1 chiêu đánh bóng show diễn của tay này chứ nó chả vi phạm cái gì hết. Bọn showbitch thì phải có tí mắm muối mới kiếm đc tiền.

mylam86

Xe tải
Thực tình em không theo dõi bạn này hát cho đến khi đọc được bài báo này. Không hiểu có thực hiện kiểu như phong sát bên anh bạn hàng xóm không các cụ?
Bộ Văn hóa vào cuộc vụ Đàm Vĩnh Hưng cài huy hiệu "lạ" khi biểu diễn
Chánh Thanh tra Bộ Văn hóa, Thể thao và Du lịch (VHTT&DL) cho biết, Bộ đã nắm thông tin về việc Đàm Vĩnh Hưng mặc trang phục có một số huy hiệu "lạ" trên thân áo và đang cho kiểm tra, làm rõ.

Khán giả nhà mình cảm giác dễ quá, chứ như TQ, chỉ cần lệch phát thôi là bay màu vĩnh viễn dù nổi tiếng mức nào đi nữa.

Tí Sơn Đông

Xe đạp
Phong sát is good mà. Môi trường nghẹ thuật TQ trong sạch pt là nhờ chính sách của bộ văn hóa thông tin của họ quá tốt. NS được tự do sáng tạo nhưng lố lăng ăn vả ngay.

Tí Sơn Đông

Xe đạp
Em thấy đây là 1 chiêu đánh bóng show diễn của tay này chứ nó chả vi phạm cái gì hết. Bọn showbitch thì phải có tí mắm muối mới kiếm đc tiền.
Nói vậy sao được. Cụ lôi khái niệm" đánh bóng" ra gt vụ Đàm là sai về nhận thức cơ bản rồi

Anita Emi

Xe điện
Trong mớ huy chương trên ngực của Đàm Vĩnh Tuy có một chiếc là Biệt Công Bội Tinh thời VNCH. Bố của nó cũng là cựu lính VNCH(dù bị thằng bố từ bỏ không nhận là con). Nó tôn vinh bố nó tý nhân ngày 30/4 cho nó chòn đạo híu ấy mà.
Buồn cười nhất là Đàm Vĩnh Tuy sang Mỹ thì bị bọn việt kiều hấp hối vu là Văn công, là Đoảng viên, là tay sai + sản. Sau vụ này khéo lại bị vu là Việt New thì lại thành ra sướng ka vô loài, đóe biết là cừu đen hay bò đỏ, kekeke
Cái nào là Biệt công bội tinh? Cụ phét lác thành thần :))

Matizcoi

Xe cút kít
Mình hóng địa sát, chứ mấy cái lăng nhăng này ko làm cho mình có nơi cư trú được =))

vancy83

Xe tải
Khán giả nhà mình cảm giác dễ quá, chứ như TQ, chỉ cần lệch phát thôi là bay màu vĩnh viễn dù nổi tiếng mức nào đi nữa.
H Hiền Hồ lại thấy hát live ầm ầm, quá là dễ dãi ạ, chắc chắn nó sẽ là cái gương xấu để các bạn trẻ nhìn vào. Hiền Hồ như thế thì sau này mình có tiểu tam tiểu tứ cũng không có vấn đề gì, lặn 1 thời gian xong lại hoạt động nghệ thuật bình thường!

tranthanhhaist

Xe buýt
Nếu đúng là huy hiệu thời VNCH thì toi anh Đàm á.

Anita Emi

Xe điện
em thấy ebay nó bán cụ ạ. nó như này cơ
Vâng, có cái nào giống đâu cụ.

Hưng nó ăn mặc nhố nhăng tí, nhưng không vi phạm pháp luật, không tha hóa đạo đức gì cả.

Nhưng các bạn nhảy lên tranh thủ chửi bới, nhục mạ, vu khống nó là phạm pháp rồi đấy. Bài học của chị Hằng ít người nhớ đến, cứ nghĩ mình là "đám đông" thì muốn nói gì cũng được.

ngoctu2109

Xe tăng
Thím Đàm Vĩnh Tuy mua nhà bên mẽo ở nhưng bị gãy chân lại về VN chữa cho rẻ, nghĩ nó chán ;))

Mandalord

Xe điện
Phong sát is good mà. Môi trường nghẹ thuật TQ trong sạch pt là nhờ chính sách của bộ văn hóa thông tin của họ quá tốt. NS được tự do sáng tạo nhưng lố lăng ăn vả ngay.
Đó là con đường cực đoan, giao quyền lực to lớn vào tay một nhóm người rất nhỏ.

Cũng phải thôi. TQ là nước cực đoan đến thế mới có cái CM văn hóa, số nạn nhân lên tới hàng triệu. VN may mà không cực đoan đến thế, lờ đờ VN vẫn còn là con người chứ không phải là ngợm.