Phụ tùng xe atila vitoria của SYM

latecomer

Xe hơi
Chào các cụ, em không biết hỏi đâu nên đành làm phiền các cụ vậy. Chuyện là vầy: em có đem em Ạt ti là đi bảo dưỡng, chửa biết bảo dưởng mô tê gì, các em zai chần ở quán đưa cho em một lít dai các bộ phận cần thay thế, và nhìn liếc thấy con số là 1mil5, em choáng tí ngã :(. E vẫn biết phụ tùng thay thế cũng không hẳn là rẻ, nhưng em k tin tưởng mấy cửa hàng này, vì em cũng bị mấy lần roai, nhưng đó là thay ít :(.
Cụ nào rành về phụ tùng của SYM or cụ nào bán hàng của hãng này thì chỉ giùm em nhé, em vodka các cụ tới giọt cuối cùng ah. Em xin đưa ra một số phụ tùng như sau ah:
1. Má phanh
2. Lọc gió
3. Bát phốt
4. phớt giảm sóc
5. Cao su giảm sóc
6. Bi côn
7. Dây curoa
8. Dây phanh
Còn nữa cơ ah, nhưng em chỉ kịp nhớ có vậy thôi
Chờ tin các cụ :)trong lúc chơ đợi các cụ nhâm nhi~o)tạm vậy

tainon

Xe điện
Cụ tham khảo cái list của bọn nó nếu thấy cái gì cần thì thay. Em liếc qua cũng thấy hợp lý đấy. xe đi lâu rồi thay phụ tùng một lần cho nó ngon hẳn đi như xe mới thì 1tr rưỡi có gì là đắt bỏ đồng tiền ra nó đáng thì có gì phải nghĩ. Như cái dây curoa của xe Atila nó có lịch thay định kỳ thì phải em không nhớ bao nhiêu km nữa. chỉ sợ phải thợ đểu thôi còn thay thì thay. sợ gì

latecomer

Xe hơi
Vâng, em là sẵn sàng thay để chạy xe cho ngon :), nhưng vấn đề là ở chỗ giá cả ấy ạ, thường thì các cửa hàng này sẽ chặt chém rất ác liệt. Đơn giản em chỉ lấy ví dụ thôi nhé, quả dầu láp gì đó em hỏi ở nơi khác chỉ có 30k thôi (ở head đấy ah, head thường đắt hơn ở các cửa hàng khác rồi) nhưng ở đây họ hét 45k. Đấy chỉ là cái nhỏ, chưa kể tới những dây dợ ốc vít kia.
Cụ nào ranh thì giúp em nhé.

win_100

Xe điện
Sao bác không vào đại lý của SYM mà sửa. Sửa ở ngoài vừa đắt, vừa bị không đúng đồ SYM. Nếu ở HN bác có thể vào 2 CH sau: 1 cái ở Yết Kiêu ( gần ngay ngã 3 T.H.Đạo - Yết Kiêu, em không nhớ số nhà ), 1 cái ở Tôn Đức Thắng ( chố nhà hàng tiệc cưới Cung ĐÌnh ). Em toàn sửa xe ở 2 CH này cho Gấu nhà em