Sinh nhật MSC hồi 09h ngày 29/07/2012 (Chủ nhật) tại Ngọc Thụy, Long Biên

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kawai

Xe hơi
Website
www.ilovecoco.vn
Ăn chơi thì k nên chi li quá mất vui, nhưng quả thật em thấy chia theo suất đinh k hợp lý lắm, đối với cụ mợ nào đi một mình thì chi phí cho một lần ăn chơi hạng trung là rất lớn, thành thông lệ thì nhiều lần như thế lại càng lớn nữa, đi chơi một mình mà chi phí bằng cả đại gia đình đi là không hợp lý. Tất cả các nơi ăn chơi: ăn buffet, xem phim, ca nhạc, bơi lội,.. đều tính theo đầu người chứ k theo gia đình, kể cả ở quê theo suất đinh, tức theo số người trong gia đình đi ăn cỗ chứ k theo gia đình
Là người thanh toán, bổ đầu, chia xiền hầu hết các cuộc off lớn nhỏ của MSC, em đồng ý với cụ Vietran về việc tổng chi phí sẽ chia theo đầu người lớn. Phương án này em đã muốn đưa ra từ lâu (các mợ cũng là người đi làm cả, cũng tự chi trả cho mình được cả). Để phù hợp với sự phát triển của MSC và nhất là để chơi với nhau còn lâu còn dài nữa, em mong các cụ duyệt phương án này để em sớm thực thi.

Kawai

Xe hơi
Website
www.ilovecoco.vn
em cũng đang lên chương trình cụ thể. Nhưng tập trung chính vẫn ở khu sinh thái thôi. Vẫn chia theo suất đinh như thông lệ cụ ạ. Các cụ muốn tăng 2,3,4,.....thì tùy sau khi tan cuộc
Việc ăn uống em nghĩ MSC ai cũng ăn uống nhậu nhẹt khắp nơi rồi, tuyệt đối không để bị biến thành chíc-cần ở bất kỳ đâu. Cho nên vụ thực đơn, giá cả nếu cụ PNga contact được bảo nhà hàng nó gửi cho xem trước để lựa chọn thì là tốt nhất. Có gì thứ 7 28/7 em sẽ cùng cụ chốt thực đơn nhé.

Kawai

Xe hơi
Website
www.ilovecoco.vn
Kính thưa các cụ/mợ của nhà MSC thân yêu.

Vậy là đã tròn 1 năm tuổi của MSC kể từ ngày chi hội Matiz& Spark được BĐH Otofun cấp đất hoạt động độc lập. Hoạt động của MSC kể từ đó đã có quy củ với sự tham gia tích cực của nhiều thành viên, đặc biệt là sự đóng góp của cụ Chinh_rua, cụ Bokhoai2008..và nhiều cụ khác nữa.

Ngày 31/07/2012 được chọn là ngày sinh nhật Matiz&Spark Club (MSC). Tuy nhiên, năm nay lại rơi vào ngày thứ 3. Vậy thay mặt ban điều hành MSC, em xin thông báo lịch buổi offline chào mừng Sinh nhật MSC 1 tuổi như sau:
+) Thời gian: đón thành viên bắt đầu từ 9h sáng - 10h ngày 29/07/2012 (tức Chủ nhật). 10h05 bắt đầu buổi lễ. Buổi offline diễn ra trong ngày.

+) Địa điểm: Khu Sinh Thái Long Thành
Cuối ngõ 66/68 Ngọc Thụy, Long Biên, Gia Lâm

+) Sơ đồ đường đi:

+) Một số hình ảnh khu sinh thái:

Số phone của em để các cụ chưa biết tiện liên lạc: 097 205 8668 (Ms Phương Nga - MSC)

+) Hình thức tham gia: em sẽ thông báo tới các cựu thành viên MSC. Đón chào các cụ có ý định nhăm nhe gia nhập MSC :D. Các cụ đưa gấu+ F1,F2...thoải con gà mái. Hình thức quyên góp: Lệ Quyên ở quốc vương Campuchia tài trợ :D (lưu ý: chỉ tính trên đầu suất đinh như thông lệ)

Đề nghị các cụ đăng ký tham gia (số lượng) ngay hôm nay giúp em nhé. Cuối tuần này em đặt chỗ với khu Sinh thái.
Có vẻ như chỗ này k0 có bể bơi nhỉ cụ Chánh nhỉ. Thôi, em chả mang đồ bơi theo nữa.

vietran

Xe ba gác
Chả thấy cụ Lẩu gà Rà nói gì nhẩy

Phương Nga

Xe lăn
Là người thanh toán, bổ đầu, chia xiền hầu hết các cuộc off lớn nhỏ của MSC, em đồng ý với cụ Vietran về việc tổng chi phí sẽ chia theo đầu người lớn. Phương án này em đã muốn đưa ra từ lâu (các mợ cũng là người đi làm cả, cũng tự chi trả cho mình được cả). Để phù hợp với sự phát triển của MSC và nhất là để chơi với nhau còn lâu còn dài nữa, em mong các cụ duyệt phương án này để em sớm thực thi.
Việc ăn uống em nghĩ MSC ai cũng ăn uống nhậu nhẹt khắp nơi rồi, tuyệt đối không để bị biến thành chíc-cần ở bất kỳ đâu. Cho nên vụ thực đơn, giá cả nếu cụ PNga contact được bảo nhà hàng nó gửi cho xem trước để lựa chọn thì là tốt nhất. Có gì thứ 7 28/7 em sẽ cùng cụ chốt thực đơn nhé.
Nhất trí phương án phân bổ này đi. Tính trên cả suất đinh và Gấu. riêng F1, em đề nghị không tính. Thực đơn thì CN tuần này em sẽ đến trực tiếp đến tham khảo và gửi qua email cho mợ.

lau ga gia

Xe buýt
Các cụ các mợ cho cháu phát biểu cái, được biết tới đây sinh nhật MSC nhà ta được tổ chức tại hồ câu Long Thành. Hồ câu này em từng góp công sức cùng với ông chủ xây dựng từ đầu vì vậy nếu các cụ, mợ trong ban tổ chức gặp vướng mắc gì trong khâu đặt phòng, đồ ăn, đồ uống, nhạc sống,... thì alo cho em để em còn nói chuyện với ông chủ với tinh thần thơm ngon, bổ rẻ không chặt chém. ~:>~:>~:>~:>~:>~:>
Ở đây có 2 cái chòi đẹp nằm ở giữa hồ được lắp đặt đầy đủ các thiết bị điều hòa Wifi,... vì vậy các cụ nên đặt trước kẻo người khác đặt mất.
Phía trong sân vườn có 1 hệ thống âm thanh ngoài trời công xuất lớn các cụ có thể hát hò thoải con gà già, khỏi phải đi đâu. Con trai của ông chủ tức là cậu chủ nhỏ quán lý ở đó tính cũng rất fun.
Đây là ý kiến của em có gì không nên không phải các cụ, mợ tát cho em phát he hehehhhe **==**==**==**==**==**==**==**==**==**==

Mr_Dj_new

Xe buýt
Các cụ các mợ cho cháu phát biểu cái, được biết tới đây sinh nhật MSC nhà ta được tổ chức tại hồ câu Long Thành. Hồ câu này em từng góp công sức cùng với ông chủ xây dựng từ đầu vì vậy nếu các cụ, mợ trong ban tổ chức gặp vướng mắc gì trong khâu đặt phòng, đồ ăn, đồ uống, nhạc sống,... thì alo cho em để em còn nói chuyện với ông chủ với tinh thần thơm ngon, bổ rẻ không chặt chém. ~:>~:>~:>~:>~:>~:>
Ở đây có 2 cái chòi đẹp nằm ở giữa hồ được lắp đặt đầy đủ các thiết bị điều hòa Wifi,... vì vậy các cụ nên đặt trước kẻo người khác đặt mất.
Phía trong sân vườn có 1 hệ thống âm thanh ngoài trời công xuất lớn các cụ có thể hát hò thoải con gà già, khỏi phải đi đâu. Con trai của ông chủ tức là cậu chủ nhỏ quán lý ở đó tính cũng rất fun.
Đây là ý kiến của em có gì không nên không phải các cụ, mợ tát cho em phát he hehehhhe **==**==**==**==**==**==**==**==**==**==
Mời các mợ hôm qua rồi đấy. Ý mụ lẩu dư lào? ;;)

Phương Nga

Xe lăn
Mụ lẩu cho em xin được lưu lại số đt mụ nhé. Có lẽ nhờ mụ nói trước với chủ quán để CN này em chạy qua làm việc cho tiện.

chabelita

Xe buýt
Nhất trí phương án tính chia theo đầu ng lớn, F1 dù to như ng lớn cũng k tính :D
Ps: Cho e đặt 1 viên gạch.

daiden

Xe buýt
Em hoàn toàn nhất trí cao với ban điều hành, nếu không có gì đổi thay thì ngay chủ nhật này 22/7 sẽ có buổi tiền chạm ọp chui ở bển xem tình hình cụ thể dư lào.... ủng hộ đê bà con oi

Phương Nga

Xe lăn

daiden

Xe buýt
Mời các mợ hôm qua rồi đấy. Ý mụ lẩu dư lào? ;;)
Cụ oi hôm qua có mấy mợ ấy nhỉ em nhìn thấy đông lắm mà toàn người đẹp thế mới chết không, cụ cảm thông hôm qua em say quá không biết có làm điều gì không phải với các mợ không ạ có gì các cụ/mợ bỏ quá nhé......

Tungthayday

Xe hơi
Các cụ cho nhà em giơ tay phát biểu cái nhẩy? Nếu mời các chi hội và một số Club khác giao lưu sao cụ Chánh không hô hào các cụ nhà mềnh ủng hộ quỹ để sinh nhật MSC cho xôm tụ đê

chinh_rua

Xe tăng
Các cụ cho nhà em giơ tay phát biểu cái nhẩy? Nếu mời các chi hội và một số Club khác giao lưu sao cụ Chánh không hô hào các cụ nhà mềnh ủng hộ quỹ để sinh nhật MSC cho xôm tụ đê
ủng thì ủng, ủng làm việc gì chưa bàn nhưng giao lưu thì giao, vẫn là ca sĩ lệ quyên và quốc vương căm pu chia tài trợ chứ có phải bao đâu ợ
có chăng thì ngoại trừ các Min Mod thoai
việc bổ đầu người từ một phẩy ba nhăm mới nghĩ thì thấy k hợp lí nhưng nghĩ sâu thì ổn. suy cho cùng cả xã hội đang áp dụng thật (từ bắp phơ đến máy bay, ô tô, tàu hỏa các loại trò chơi vân vân và cu vân đều áp dụng thế cả)

lau ga gia

Xe buýt

Boytriton

Xe điện
Sinh nhật phải mời khách chứ ai lại sinh nhật một mình bùn chít.:P

Trạng thái
Thớt đang đóng