[Funland] Startup với 2 tỉ nhàn rỗi.

haisactigon

Xe tải
B1: Bỏ 1 tỏi chạy sang Hàn đập cmn mặt xây lại từ đầu, bơm silicon vào các chỗ cần bơm => Thành ộp pa
B2: Bỏ 100tr thuê thám tử điều tra xem một con bé nào tầm 9x, 10x con quan ở bản xa xa hà lội, cái quan trọng nhất là phải xấu vãi nồi ra ấy
B3: Bỏ 200tr ra tán em nó và quà cho bố nó
B4: Bỏ 500tr ra làm cái đám cưới hoành tá tràng tại quê nhà em nó
B5: Tối tân hôn ngồi bóc phong bì quà tặng của nhà quan, rồi làm chân lon ton bên bố của em nó sau một năm là cụ đạt kỳ vọng
B6: Cụ phải cố bốc cho thật nhiều vì vợ xấu nên đẻ con ra cũng xấu vãi nồi cần nhiều tiền bôi trơn cho đời sau
Em fun tý

15cm45p

Xe điện
B1: Bỏ 1 tỏi chạy sang Hàn đập cmn mặt xây lại từ đầu, bơm silicon vào các chỗ cần bơm => Thành ộp pa
B2: Bỏ 100tr thuê thám tử điều tra xem một con bé nào tầm 9x, 10x con quan ở bản xa xa hà lội, cái quan trọng nhất là phải xấu vãi nồi ra ấy
B3: Bỏ 200tr ra tán em nó và quà cho bố nó
B4: Bỏ 500tr ra làm cái đám cưới hoành tá tràng tại quê nhà em nó
B5: Tối tân hôn ngồi bóc phong bì quà tặng của nhà quan, rồi làm chân lon ton bên bố của em nó sau một năm là cụ đạt kỳ vọng
B6: Cụ phải cố bốc cho thật nhiều vì vợ xấu nên đẻ con ra cũng xấu vãi nồi cần nhiều tiền bôi trơn cho đời sau
Em fun tý
^:)^ dạ, em ạ cụ, nhiều bước quá em hoa hết cả mắt@-)

Châu Tứ TN

Xe điện
Thấy 2 tỉ là em đi ra, kẻo lại ko cùng đẳng cấp khó nc.

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
12 triệu/ tháng thì chưa được như kỳ vọng của em:D
Xời cái rì chứ 15t / tháng / 1 tỏi thì đơn giản như đan rổ .
1. Cụ e show cái sổ tiết kiệm lên đây ==> cụ e vì chưa vợ chắc làm méo đến 35, con lớn a 16 tuổi rồi :D
2. Cọc nhờ ADmin cầm cái 1 ăn 10 lần , tiền h a méo có tài sản thì a có ===> a chuyển luôn con răng vẩu của a cho Admin , e chuyển vào tk Admin 150 củ .
Làm giấy tờ 3 bên và a gọi thẳng sếp a + mấy cậu nv đưa đến mấy điểm đi thực nghiệm luôn những nơi đang làm và đề án dc bộ công thương cho phép ,giải thưởng . Chứng minh lợi nhuận trên 25% dưới 45% sau khi trừ chi phí. Mà thời đại công nghệ ở bất kỳ đâu cũng kiểm soát dc rõ ràng chi tiết.
3. Nếu cụ e k đầu tư cụ e mất 150 củ vào quỹ vì cộng đồng của of . Nếu a sai a mất luôn con răng vẩu cho quỹ cộng đồng.
4. Còn cụ e chấp nhận thì 2 tỏi của cụ e sẽ là tài sản của cụ e và cụ e thu về 20-24% / năm còn đâu bên a hưởng, ( bên a là a nhét vào cty a chứ a k tư lợi 1 mình - vì gần 20 con người + chất xám + công sức làm việc ko lương gần 3 năm nay cái công nghệ 4.0 này )
5. Còn k dám thì là chém gió ===> còn a show luôn vv bên a đã triển khai và thằng TQ xác nhận đặt cọc mua máy của nó đây
Khỏi phải lòng vòng :D
Chú mà triển a tặng chú thêm 1 lọ thuốc lau súng ===> chén mãi éo xuất chỉ sợ chym cửng lâu quá mỏi méo hót dc.
Số a đây luôn khỏi phải hỏi

Thôi e nhường cụ ấy ạ :D
E tưởng chứng khoán ổn lắm mà cccm ?
Kd vẫn bảo toàn tiền gốc vẫn còn rồi lời vậy thì e đi vay lãi e theo cụ ấy ngay.
Tổ sư e làm tài chính đúng đủ thật 700 đ đến 1500d/1t / ngày trừ các loại chi phí đi còn k đem về dc 30%/ 1 năm nữa là .
Còn 1 tỷ muốn 100% đến 200%/1 năm e giới thiệu cho lên vùng cửa khẩu hay vùng biên hoặc có mấy cửa làm ăn ngon lắm :D . Kiểu e già rồi k theo kịp và h chọn sản xuất + bán cốc nước bát cơm cho thiết thực ạ

niceshot

Xe container
Bẩm các cụ OF. Em đang dư riêng 2 tỉ nhàn rỗi để ngân hàng (tiền mặt) không tính bất động sản, tài sản chung với ba mẹ và gia đình.
Các cụ cao nhân tư vấn em với xem đầu tư cái gì hợp với số tiền đó trong vòng 1 năm? Em cứ tính ăn chắc mặc bền và tầm 1 năm sau lãi ra cao gấp đôi lãi suất ngân hàng ta đang vay có tài sản thế chấp (10-12%) tức là (24% trở lên). Nếu đầu tư trung hạn (2-5 năm) mà lãi dòng (15-30%)/năm cũng tốt.
Em kính mong các cụ ai có kế sách nào hay tư vấn em nghiêm túc, em rót rượu sẵn>:D<em xin các cụ không funny nhé:))
Em không đầu tư mạo hiểm (chứng khoán, cho vay nặng lãi...), không buôn lậu, không phạm pháp, không làm những việc trái lương tâm...
Thời gian em hiện tại cũng hơi bận chút nhưng người nhà em thì có nhiều ace ruột thịt có thể chung sức giúp em.
Em đội ơn các cụ đã đọc=D>=D>=D>=D>=D>
2 tỷ tiền mặt thì rất nhiều người có.
Phương án đầu tư, kinh doanh để cho lợi nhuận ổn định trên 15%/năm thì rất ít người có.

Vì vậy việc đi hỏi như thế này em thấy nó cứ có vẻ ngớ ngẩn thế nào ấy!

chipzing

Xe tải
Cụ đầu tư nhưng phải bỏ công sức vào làm, và phải tầm năm thứ 4 thứ 5 mới lấy đủ vốn, nếu ok cháu chỉ cho, sơ sơ là mua cái thuyền tầm 3k 5k tấn vận chuyển hàng, giá mua tầm 11 15 tỷ, nếu cụ ko làm đc thì mua tàu cháu xin thuê lại

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Xời cái rì chứ 15t / tháng / 1 tỏi thì đơn giản như đan rổ .
1. Cụ e show cái sổ tiết kiệm lên đây ==> cụ e vì chưa vợ chắc làm méo đến 35, con lớn a 16 tuổi rồi :D
2. Cọc nhờ ADmin cầm cái 1 ăn 10 lần , tiền h a méo có tài sản thì a có ===> a chuyển luôn con răng vẩu của a cho Admin , e chuyển vào tk Admin 150 củ .
Làm giấy tờ 3 bên và a gọi thẳng sếp a + mấy cậu nv đưa đến mấy điểm đi thực nghiệm luôn những nơi đang làm và đề án dc bộ công thương cho phép ,giải thưởng . Chứng minh lợi nhuận trên 25% dưới 45% sau khi trừ chi phí. Mà thời đại công nghệ ở bất kỳ đâu cũng kiểm soát dc rõ ràng chi tiết.
3. Nếu cụ e k đầu tư cụ e mất 150 củ vào quỹ vì cộng đồng của of . Nếu a sai a mất luôn con răng vẩu cho quỹ cộng đồng.
4. Còn cụ e chấp nhận thì 2 tỏi của cụ e sẽ là tài sản của cụ e và cụ e thu về 20-24% / năm còn đâu bên a hưởng, ( bên a là a nhét vào cty a chứ a k tư lợi 1 mình - vì gần 20 con người + chất xám + công sức làm việc ko lương gần 3 năm nay cái công nghệ 4.0 này )
5. Còn k dám thì là chém gió ===> còn a show luôn vv bên a đã triển khai và thằng TQ xác nhận đặt cọc mua máy của nó đây
Khỏi phải lòng vòng :D
Chú mà triển a tặng chú thêm 1 lọ thuốc lau súng ===> chén mãi éo xuất chỉ sợ chym cửng lâu quá mỏi méo hót dc.
Số a đây luôn khỏi phải hỏi

Xin lỗi cụ e đính chính gọi sếp là thằng :D ===> vì nó là cháu của bạn a , bọn a đầu tư về tiền cho nó làm kế hoạch đề án nó giỏi nó có chất xám và kinh nghiệm của nó nên để nó đứng ra làm sếp :D
Làm kèo đi cho thiết thực mưa gió a chẳng có việc rì làm

Cùng 3.000+ anh em Môi giới tại: Congtytuan123.com
Website
congtytuan123.com
Em tìm nhà trong nội thành, bác nào nhà mặt phố cho thuê đc 5%/năm là loại khủng. Còn bác nào xây chỉ để cho SV thuê trong ngõ nhỏ lợi nhuận 9%/năm cũng thuộc hàng cực khủng. Nhìn 20-30% em choáng.

AT76

Xe điện
Đã kinh doanh phải có rủi ro, được ăn lỗ chịu cụ ạ. Cụ chỉ có cho người khác vay thì mới có lãi ổn định gấp đôi ngân hàng thôi.

Rong Ruổi

Xe container
E thấy cụ được 15cm thì nên đầu tư 1 chuyến sang nhật. Làm vài bộ phim vừa sướng thằng em, vừa có tiền tỷ trong tay :))

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF

mr teppi

Xe buýt
Em thấy các cụ thấy 50-70% tháng mà đã thấy khó thì chịu các cụ! Cứ gặp vợ em nó tư vấn cho. Đầu tháng nó cho e 1tr tiêu, cuối tháng nó đòi 15tr. Tháng nào cũng như tháng nào. Tỉ lệ lợi nhuận của con vợ em là 1500%. Em thấy em lấy vợ giỏi đầu tư thật... :D

namtranelevator

Xe hơi
Cách cụ làm ra hai tỷ sẽ là cách cụ bảo tồn đơn giản nhất chả ai dạy ai cách làm giàu mà chắc cú như vậy
Hay cụ tham khảo qua mấy a forex hay ifan xem
Có khi lại hốt bạc .

Ladagia

Xe điện
Thời gian trước em cũng chơi bất động sản ở Đà Nẵng, Hội An, Quảng Nam cũng được một ít nữa nhưng hiện tại bây giờ khu đấy đang đứng giá và những khu đầu tư được thì cần nhiều vốn hơn em không đủ. Mà chơi bất động sản thì cũng có lúc lên lúc xuống còn em cũng muốn thử sức sang lĩnh vực khác nữa.
Sản xuất kinh doanh mặt hàng nào đó. Tham khảo cụ tulai24h ấy :)

Hùngcadilac

[Tịch thu bằng lái]
Bẩm các cụ OF. Em đang dư riêng 2 tỉ nhàn rỗi để ngân hàng (tiền mặt) không tính bất động sản, tài sản chung với ba mẹ và gia đình.
Các cụ cao nhân tư vấn em với xem đầu tư cái gì hợp với số tiền đó trong vòng 1 năm? Em cứ tính ăn chắc mặc bền và tầm 1 năm sau lãi ra cao gấp đôi lãi suất ngân hàng ta đang vay có tài sản thế chấp (10-12%) tức là (24% trở lên). Nếu đầu tư trung hạn (2-5 năm) mà lãi dòng (15-30%)/năm cũng tốt.
Em kính mong các cụ ai có kế sách nào hay tư vấn em nghiêm túc, em rót rượu sẵn>:D<em xin các cụ không funny nhé:))
Em không đầu tư mạo hiểm (chứng khoán, cho vay nặng lãi...), không buôn lậu, không phạm pháp, không làm những việc trái lương tâm...
Thời gian em hiện tại cũng hơi bận chút nhưng người nhà em thì có nhiều ace ruột thịt có thể chung sức giúp em.
Em đội ơn các cụ đã đọc=D>=D>=D>=D>=D>
Cho vay nặng lãi!

hungzu

Xe máy
Hiện tại em mới được chia tài sản bên vợ, người ngoài nói nhục nhưng em cứ lấy.

Được 1.7tỏi các cụ ạ. Giờ em đang phân vân không biết đầu tư gì cho hiệu quả.