[Đồ điện tử] Thay kính iphone, samsung, xiaomi, huawei, oppo. Thế Giới Phụ Kiện - Số 2 Hàng Tre Hoàn Kiếm Hà Nội.

Số điện thoại
0911858585
Giá
100,000 VNĐ
Địa chỉ
Số 2 hàng tre hoàn kiếm hà nội

Trung Nhật

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
thegioiphukien.com.vn
Em thấy giá của cụ cũng xêm xêm các chỗ trên mạng. Nhưng em thấy mấy chỗ đó toàn bảo hành 3 tháng ạ.
Vâng ạ. Cảm ơn cụ góp ý ạ. Tất cả về cảm ứng e bh 01 tháng thôi ạ. Em cảm ơn Cụ !

moongket

Xe điện
cụ ơi cụ chỉ em cách sạc pin với
em gọi điện cụ ko nghe máy
- CÁCH DÙNG PIN MỚI :

+/ CCCM mua pin mới về sạc 3 đến 5 lần đầu mỗi lần 12 tiếng ạ ( sạc qua đêm ạ, nên dùng bằng sạc xịn để sạc pin )
+/ Sau 3 đến 5 lần sạc 12 tiếng ( sạc qua đêm ) thì sạc đầy 100% thì rút ra ạ, từ lần thứ 6 của pin ko nên sạc qua đêm, nếu sạc nhiều lần qua đêm sẽ bị phồng pin và tuổi thọ của pin không cao ạ.

+/ CCCM CHÚ Ý : Pin phải được sạc qua từ 3 đến 5 lần đầu tiên qua đêm mới nén và xả pin mới chuẩn để dùng ạ, nếu chưa sạc qua 3-5 lần đầu pin sẽ báo ảo và không như mong muốn ạ. Đó là cách dùng nhà sx đưa ra xin CCCM chú ý ạ.

Nghĩa là 3-5 lần đầu sạc 12 tiếng đầy qua đêm - xong máy rút sạc vẫn có thể mang đi làm đi học dùng bình thường đến khi còn dưới 20% thì lại phải sạc 12 tiếng tiếp hả cụ?
sau 3-5 lần đầu thì dùng bình thường hả cụ

Trung Nhật

Xe buýt
Website
thegioiphukien.com.vn
cụ ơi cụ chỉ em cách sạc pin với
em gọi điện cụ ko nghe máy
- CÁCH DÙNG PIN MỚI :

+/ CCCM mua pin mới về sạc 3 đến 5 lần đầu mỗi lần 12 tiếng ạ ( sạc qua đêm ạ, nên dùng bằng sạc xịn để sạc pin )
+/ Sau 3 đến 5 lần sạc 12 tiếng ( sạc qua đêm ) thì sạc đầy 100% thì rút ra ạ, từ lần thứ 6 của pin ko nên sạc qua đêm, nếu sạc nhiều lần qua đêm sẽ bị phồng pin và tuổi thọ của pin không cao ạ.

+/ CCCM CHÚ Ý : Pin phải được sạc qua từ 3 đến 5 lần đầu tiên qua đêm mới nén và xả pin mới chuẩn để dùng ạ, nếu chưa sạc qua 3-5 lần đầu pin sẽ báo ảo và không như mong muốn ạ. Đó là cách dùng nhà sx đưa ra xin CCCM chú ý ạ.

Nghĩa là 3-5 lần đầu sạc 12 tiếng đầy qua đêm - xong máy rút sạc vẫn có thể mang đi làm đi học dùng bình thường đến khi còn dưới 20% thì lại phải sạc 12 tiếng tiếp hả cụ?
sau 3-5 lần đầu thì dùng bình thường hả cụ
Vâng cụ ạ. Máy còn 10-20% thi sạc ạ. Sau 5 lần sạc 12h thì sạc đầy rút ra ạ

Trung Nhật

Xe buýt
Website
thegioiphukien.com.vn

taitien1

Xe tải
Thay Nút Home 5S giá ntn hả cụ?

Trung Nhật

Xe buýt
Website
thegioiphukien.com.vn

Trung Nhật

Xe buýt
Website
thegioiphukien.com.vn
Lão cầm qua bên em, các em tees thử xem còn dùng đc cái gì và lỗi gì các em báo Lão ạ.
Em có chiếc Ip7 Plus bị xe kẹp, vỡ màn, cong vênh như này. Nếu em đến với bác thì tổng thiệt hại là bao nhiêu ạ?

Trung Nhật

Xe buýt
Website
thegioiphukien.com.vn

kamikaze1281

Xe điện
em lên cho lão ngập ngụa order :D

Trung Nhật

Xe buýt
Website
thegioiphukien.com.vn

Trung Nhật

Xe buýt
Website
thegioiphukien.com.vn

Trung Nhật

Xe buýt
Website
thegioiphukien.com.vn

Trung Nhật

Xe buýt
Website
thegioiphukien.com.vn
Thay màn hình iP 5S bảo hành bao lâu vậy thớt ơi?
Thay màn e bh tess 3 ngày ạ. Khách ko phải of e ko bh ạ. Cụ cần bh dài hơn cộng thêm 300k e bh 01 tháng ạ. Cụ đã gọi cho e rồi phải ko ạ ?

zerogravitation

Xe buýt
Thay màn e bh tess 3 ngày ạ. Khách ko phải of e ko bh ạ. Cụ cần bh dài hơn cộng thêm 300k e bh 01 tháng ạ. Cụ đã gọi cho e rồi phải ko ạ ?
Bạn là ng kinh doanh chuyên nghiệp nên tớ góp ý, bạn cứ xem xét:

Nhiều cửa hàng khác cũng bán giá bằng bạn, đầy đủ cả công lắp hết. Tớ đã tham khảo, họ thường sẽ chào giá 600K-650K chưa có công lắp. Tính công lắp vào thì cũng bằng giá bạn. Cũng là hàng zin tháo máy, và cả hàng mới 100%, giá như nhau. Tuy nhiên phổ biến mọi chỗ bảo hành 3 tháng.

Bạn có thể nói chênh lệch giá hay bảo hành không quan trọng bằng chỗ tin tưởng. Nhưng nếu nói đi thì cũng nói lại, tớ không biết mấy chỗ kia, cũng không biết bạn. Bạn nghĩ xem từ góc độ người tiêu dùng, tớ sẽ chọn bên nào. Nếu tự tin hàng của mình chuẩn, sao không bảo hành cho khách ng ta yên tâm?

Bạn nói thành viên OF được test 3 ngày, còn khách ngoài không được gì, như là 1 đặc ân cho OF. Theo tớ nghĩ, nếu bạn kinh doanh chuyên nghiệp, đừng nên phân biệt chuyện giá hay bảo hành. Có chăng thành viên OF có thể được tặng cái j đó, chẳng hạn thay màn hình xong bạn miễn phí miếng dán silicon cho OF. Theo tớ biết, miếng dán silicon rẻ bèo. Như vậy sẽ hấp dẫn hơn. Mấu chốt ở đây k phải là OF hay k OF, mà là hàng của bạn giá bao nhiêu, có chất lượng không.

Chất lượng màn hình k thể đo được bằng mồm, mà thể hiện người bán có dám đứng ra bảo hành cho khách hay không. Ngoài cái đó ra, tớ chả biết lấy căn cứ gì để phân biệt giữa bạn & bao nhiêu cửa hàng khác ở ngoài kia cũng có dịch vụ tương tự.

Sự thật là vậy, cho nên 2-3 ngày nay tớ vẫn chưa qua cửa hàng của bạn là như vậy. Máy tớ hỏng màn hình, cảm biến chập chờn, nhưng có máy khác sài tạm trong lúc tìm chỗ tin tưởng để thay. Trong ngày mai kiểu gì tớ cũng sẽ thay màn hình, khả năng cao tớ sẽ cám ơn 3 ngày test của bạn & tìm chỗ nào cho tớ 3 tháng test, với giá bằng nhau, cửa hàng của ng ta cg to, đầu tư thương hiệu.

Comment này khả năng cao sẽ bị trôi trong hàng trăm trang của thớt này, tớ cũng k cần phải phá miếng cơm của bạn đâu. Mọi ng tự so sánh thôi.