[Funland] Thay pin iphone các cụ hỗ trợ em với.

Em có 1 cái điện thoại iphone, trong đó có 1 số thứ khá ngại thay đổi, tới thời điểm này pin đã về mức 80%, em định thay 1 quả pin mới cho nó. Tuy nhiên nhìn trên mạng thấy các cửa hàng hay dùng cao cạo râu cạy màn hình nhìn không chuyên nghiệp lắm.
Các cụ chỉ giúp em địa chỉ thay pin chuyên nghiệp và an toàn chút, dùng thiết bị tháo lắp chuyên nghiệp chứ đừng cạy cạy bóc bóc làm em thấy nó không chuyên.
Địa chỉ thay ở HN, hoặc SG. Cảm ơn các cụ ạ.
Em thêm cái ảnh cho đỡ trôi ạ

5 phut.jpg

NNS

Xe ngựa
cụ qua số 2 Hàng Tre, của cụ Trung Nhật
mấy năm trc em thay pin cho con 6splus chỗ cụ ý, giờ xài thêm đến mấy đời máy, con 6s+ này thằng út nó xài để ném lon, vẫn chưa hư cái pin thay đó :))

tuanzs

Xe container
Cụ xúc cái IP 14 mới, chuyển dữ liệu từ cái cũ sang mất 30 phút là cùng.
Cái cũ cho nó hưu đi cụ :D

Tặng em chẳng hạn. ke ke

Cụ xúc cái IP 14 mới, chuyển dữ liệu từ cái cũ sang mất 30 phút là cùng.
Cái cũ cho nó hưu đi cụ :D

Tặng em chẳng hạn. ke ke
Em có 1 vài cái email ở trạng thái đặc biệt, nó phải chạy qua mạng riêng ảo nên không muốn thay đổi nó

Toilatoi242_3

[Tịch thu bằng lái]
Ip cụ ip gì, kiểu máy con ip cỏ dưới 5tr thì tự mua pin sốp bi về xem youtube là thay đc cụ ạ.

hxduong

Xe lăn
Em có 1 cái điện thoại iphone, trong đó có 1 số thứ khá ngại thay đổi, tới thời điểm này pin đã về mức 80%, em định thay 1 quả pin mới cho nó. Tuy nhiên nhìn trên mạng thấy các cửa hàng hay dùng cao cạo râu cạy màn hình nhìn không chuyên nghiệp lắm.
Các cụ chỉ giúp em địa chỉ thay pin chuyên nghiệp và an toàn chút, dùng thiết bị tháo lắp chuyên nghiệp chứ đừng cạy cạy bóc bóc làm em thấy nó không chuyên.
Địa chỉ thay ở HN, hoặc SG. Cảm ơn các cụ ạ.
Em thêm cái ảnh cho đỡ trôi ạ

5 phut.jpg
Hầu hết bên ngoài làm chỗ nào cũng cạy thế cả cụ ạ, chỉ là cạy khéo hay không khéo thôi, do tay thợ.
An tâm hơn thì cụ vào FPT Yết Kiêu, chỗ này em chưa xem nên không biết hãng thì cạy thế nào, nhưng ít nhiều cụ sẽ an tâm hơn :D
Nhưng giá chắc chắn là cao nhé, cách đây không lâu em đi BH cái máy ở YK, thấy 1 bác lớn tuổi thay quả pin 6s mà chỗ này (chính hãng) tính bác ấy 1.250K.

doquang168

Xe tải
E cũng có con XSmax pin xuống 77% rồi, muốn thay pin dung lượng cao dùng cho thoải mái mà k biết có nên thay k. Sợ đang zin dùng bình thường tháo ra dùng lại chả ra gì. Cụ nào thay rồi cho e lời khuyên có nên thay k ạ

nguyenx8

Xe hơi
E cũng có con XSmax pin xuống 77% rồi, muốn thay pin dung lượng cao dùng cho thoải mái mà k biết có nên thay k. Sợ đang zin dùng bình thường tháo ra dùng lại chả ra gì. Cụ nào thay rồi cho e lời khuyên có nên thay k ạ
Dùng lâu dài thì thay được pin chính hãng là tốt nhất cụ a. Pin dung lương cao chỉ ổn lúc đầu thôi, sau dùng nhanh hết pin lắm. Pin dung lượng có cao thế nào thì vẫn có khoảng cách kém xa so với pin zin chính hãng cụ a.

hoathaneitc

Xe buýt
update lên fw cao nhất sau đó cụ mang ra shopdunk thay pin chính hãng, nói với nta máy có dữ liệu rất quan trọng nên không thể xóa được và máy đang ở fw cao nhất là oki.
thay quả pin chính hãng dùng cho sướng.

appleno1

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
appleno1.vn
cụ mang qua bên em làm cho, cụ tìm appleno1 là ra em ngay ạ :D :D :D

minhnguyen3107

Xe tăng
cụ mang qua bên em làm cho, cụ tìm appleno1 là ra em ngay ạ :D :D :D
Thường thay chỗ cellph0ne, nhưng lần này ko có loại dung lượng chuẩn chỉ có loại lượng cao mà tư vấn bảo thay xong không hiển thị tình trạng dung lượng pin.

Loanh quanh quyết định đến thay chỗ cụ appleno1, ấn tượng đầu tiên hơi khó chịu khi các em gái nhận máy bảo ngồi chờ để đem máy lên tầng cho kỹ thuật làm chứ ko cho xem trực tiếp như bên cellph0ne, cũng nghĩ hay là chỗ này chỉ là cò. Nhưng may có 1 bạn nam giới rất nhiệt tình bảo sẽ bố trí kỹ thuật xuống tầng 1 làm cho anh xem, xong tư vấn chỉ thay cell pin ko thay mạch pin thì sẽ vẫn hiển thị dung lượng pin. OK. Thế là chứng kiến thi công, các công cụ test, set pin và 1 bước quan trọng có thực hiện lớp chống nước (cellph0ne ko làm bao giờ).

OK. Chốt sẽ sử dụng dịch vụ khi cần và giới thiệu bạn bè đến chỗ cụ.

Thanks

appleno1

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
appleno1.vn
Thường thay chỗ cellph0ne, nhưng lần này ko có loại dung lượng chuẩn chỉ có loại lượng cao mà tư vấn bảo thay xong không hiển thị tình trạng dung lượng pin.

Loanh quanh quyết định đến thay chỗ cụ appleno1, ấn tượng đầu tiên hơi khó chịu khi các em gái nhận máy bảo ngồi chờ để đem máy lên tầng cho kỹ thuật làm chứ ko cho xem trực tiếp như bên cellph0ne, cũng nghĩ hay là chỗ này chỉ là cò. Nhưng may có 1 bạn nam giới rất nhiệt tình bảo sẽ bố trí kỹ thuật xuống tầng 1 làm cho anh xem, xong tư vấn chỉ thay cell pin ko thay mạch pin thì sẽ vẫn hiển thị dung lượng pin. OK. Thế là chứng kiến thi công, các công cụ test, set pin và 1 bước quan trọng có thực hiện lớp chống nước (cellph0ne ko làm bao giờ).

OK. Chốt sẽ sử dụng dịch vụ khi cần và giới thiệu bạn bè đến chỗ cụ.

Thanks
Dạ em chính là thằng cu áo đen, đi dép, da đen thui tiếp anh ạ =))))))

minhnguyen3107

Xe tăng
Dạ em chính là thằng cu áo đen, đi dép, da đen thui tiếp anh ạ =))))))
Hôm qua có hỏi nhưng appleno1 ko có sẵn pin cho máy đời cũ (iphone 5C), em ship taobao về qua cụ thi công thay em trả công nhé. Đồ kỷ niệm nên cố gắng khắc phục.

Double A BC

Xe tải
ip 11 thay giờ bao nhiêu cccm nhỉ

traitimlolam

Xe máy
Đổi iPhone có cái chuyển dữ liệu y xì máy cũ mà cụ! Zalo thì up lên gmail xong tải về!

Được gửi từ iPhone - Otofun

haipvg

Xe tăng
Đổi iPhone có cái chuyển dữ liệu y xì máy cũ mà cụ! Zalo thì up lên gmail xong tải về!

Được gửi từ iPhone - Otofun
Tài khoản thì không cụ ạ. Cụ thớt có cái mạng riêng ảo thì nó sẽ không chuyển sang máy mới đâu.

DucoHanoi

Xe đạp
Iphone thì pin nó cũng khá là xịn thay một lần là dùng được hơn 20 năm đâu đấy