[Funland] Thay pin iphone các cụ hỗ trợ em với.

appleno1

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
appleno1.vn

appleno1

Xe hơi
Website
appleno1.vn
Hôm qua có hỏi nhưng appleno1 ko có sẵn pin cho máy đời cũ (iphone 5C), em ship taobao về qua cụ thi công thay em trả công nhé. Đồ kỷ niệm nên cố gắng khắc phục.
Chia sẻ thật với cụ là con iPhone 5C nó củ chuối lắm cụ ạ, con này xưa em thay pin thôi mà chết cả main (cụ am hiểu kỹ thuật và nhìn main iPhone thì không bao giờ có thể xảy ra được trừ cái dòng củ chuối này :( ), dòng này nó kén linh kiện và cái thiết kế main của nó cực kì ảo nên em khá ngán dòng này.

minhnguyen3107

Xe tăng

appleno1

Xe hơi
Website
appleno1.vn
Đổi iPhone có cái chuyển dữ liệu y xì máy cũ mà cụ! Zalo thì up lên gmail xong tải về!

Được gửi từ iPhone - Otofun
Zalo thì sao lưu lại trên máy cũ rồi sao lưu trên backup trên máy mới là ok luôn cụ ạ

appleno1

Xe hơi
Website
appleno1.vn

appleno1

Xe hơi
Website
appleno1.vn

appleno1

Xe hơi
Website
appleno1.vn
EU Là pin gì vậy cụ, dung lượng thật có đc như pin hãng k ạ. Chỗ cụ thay pin xong có dán lại zoăng chống nước đúng k ạ
Dạ pin EU là những dòng pin đạt chuẩn tiêu chuẩn Châu Âu có kiểm định chất lượng rõ ràng cụ ạ, hiện có một vài dòng pin EU là pin EUtev, EUvtech,... dung lượng thì chuẩn pin hãng nhưng chất lượng pin thì em đảm bảo pin hãng luôn là tốt nhất, không có bất kì pin linh kiện bên thứ 3 nào sản xuất được bằng pin hãng cụ ạ.

pin bên cụ khi thay có hiện được % pin trong mục setup khum ?
Bên em có cụ ạ, dịch vụ đó là mình thay phôi pin còn đâu giữ lại cáp gốc sẽ hiển thị % pin như bình thường ạ.

Tôi đề nghị cụ bảo các em nhân viên mặc váy dài vào nhé, đã váy ngắn rồi còn đi lên cầu thang làm anh em ngượng hết sức.
Dạ em hết sức lưu tâm ạ

doquang168

Xe tải
Dạ pin EU là những dòng pin đạt chuẩn tiêu chuẩn Châu Âu có kiểm định chất lượng rõ ràng cụ ạ, hiện có một vài dòng pin EU là pin EUtev, EUvtech,... dung lượng thì chuẩn pin hãng nhưng chất lượng pin thì em đảm bảo pin hãng luôn là tốt nhất, không có bất kì pin linh kiện bên thứ 3 nào sản xuất được bằng pin hãng cụ ạ.

Bên em có cụ ạ, dịch vụ đó là mình thay phôi pin còn đâu giữ lại cáp gốc sẽ hiển thị % pin như bình thường ạ.

Dạ em hết sức lưu tâm ạ
Bên cụ thay như vậy gọi là sàng cáp à, thay xong có dán lại gioăng chống nước k