Thuyết phục em mua Ford Ranger Wildtrak

Trạng thái
Thớt đang đóng

Aon

Xe tăng
Em vừa lấy WT 3.2 thấy gian nan kinh các cụ ạ! Cái ngày đi nhận xe đáng ra là phải vui đằng này toàn thấy bực mình vì tội show quá nhiều khách d xem sales tranh thủ chốt, em thanh toán hết tiền rồi thì nó cho mình chờ vêu *** mấy tiếng đồng hồ mới cho mình nhận xe, em thề ko vì em WT quá hấp dẫn không thì em chửi cho bọn show ford một trận vì cái tội làm ăn chộp dật lừa khách, coi thường khách, trong mắt chúng nó khách hàng chỉ là những con gà để chúng nó chăn đắt chứ chúng đâu hiểu rằng người mua kiếm đc đồng tiền ra mua chiếc xe thì người ta cũng đã có rất nhiều trai nghiệm nên thừa hiểu mánh khóe mà sale chúng nó áp dụng. Ngoại trừ một số anh em sale khác thì rất nhiệt tình và thành thật,
Chỉ phải chờ vài tiếng thì cụ đã là người may mắn rồi ạ :)) Cụ là khách đã chốt tiền, họ cầm tiền rồi là cầm đằng chuôi, cần gì săn đón nữa, phải dành thời gian đi chăn khách mới chứ.

chạy thuế

Xe hơi
Chẳng qua là có sự so sanh với các hãng khác thôi cụ, em hẹn lịch nhận xe trước 1 hôm vì mua cái xe là việc lớn nên cũng phải xem giờ đẹp, đằng này sale bận bán hàng cũng không cử người khác giao xe cho em và cuối cùng em bị lỡ mất khung giờ đẹp, mà nói như cụ cho nên dịch vụ mà em với cụ phải sử dụng nó cứ đì đẹt chả khá hơn được, nguyên việc ép khách hàng phải mua phụ kiện với giá cao của các show ở HN cũng đủ biết họ coi thường khách hàng thế nào, hãy học cách mà các đại lý phía nam họ làm cùng với cách họ chăm sóc khách hàng tốt thế nào cụ ạ!
Chỉ phải chờ vài tiếng thì cụ đã là người may mắn rồi ạ :)) Cụ là khách đã chốt tiền, họ cầm tiền rồi là cầm đằng chuôi, cần gì săn đón nữa, phải dành thời gian đi chăn khách mới chứ.

Trạng thái
Thớt đang đóng