Tổng chi phí cho em Focus

29A 000.13

Xe tải
vào đây em nghĩ cụ thích focus hơn rồi, altis được cái bán giữ giá hơn thôi chứ đi để hưởng thụ thì focus vẫn hơn rồi, thế mà chẳng hiểu sao doanh số bán focus lại thấp thế nhỉ.
Cụ đọc bài này xem có đúng ko ạ: http://vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe-may/nguoi-viet-mua-xe-hoi-chi-lo-ban-lai-3085123.html

Lvhieu

Xe máy
vào đây em nghĩ cụ thích focus hơn rồi, altis được cái bán giữ giá hơn thôi chứ đi để hưởng thụ thì focus vẫn hơn rồi, thế mà chẳng hiểu sao doanh số bán focus lại thấp thế nhỉ.
Cụ nói không thể chuẩn hơn. Em thik nhưng vì em không phải là người giỏi kiếm tiền nên em phải tính toán thiệt hơn. Chứ em nhiều tiền thì em mua xe Đức đi cho sướng.

Thu Hồng

Xe tải
Nếu ..... có nếu như ....... em có đủ tiền mua xe như các cụ ..... em sẽ lay xe nào có thân vỏ dày, hệ số cản khí động thap, ăn xăng vừa phải, đèn project liếc, có cruise control, cửa troi, sàn nhảy di động với 9 cái loa, lắc tung xe luôn :x:x
Gớm, anh cũng mua xe rồi mà cứ nói như chưa mua ấy ạ :v

Hùng A

Xe máy
Cụ thì cụ kết focus rồi, nhưng chắc tâm lý đang phân vân vì có ngừoi can ngăn chứ gì? Hãy can đảm mà lựa chọn thứ mình thích cụ ạ! khi nào máu lên thì gọi cho em thôi.
Em hỏi các cụ ngu một câu nhé, em tính như thế này có đúng không nhé.
Chi phí một em Focus : giá mua 780m+ 849*12%= 881m, phần tiếp thì xe nào cũng như nhau.
Nếu em tính đúng thì giá này tương đương với em Altis, vậy theo các cụ lấy xe nào ạ.

dancongnghiep

Xe tải
Gớm, anh cũng mua xe rồi mà cứ nói như chưa mua ấy ạ :v
Thì anh mới bảo là nếu anh đủ tiền mua Altis như các cụ trên OF nhà mình, cỡ 900 ấy. Còn 700 như anh thì Ecosport là hài lòng rồi :-bd>:D<\:D/;):x:>:>:>:>

namnguyen27119

Xe tải
xe đức thì theo em phân khúc giá cũng cao hơn chút ít, cụ cứ mua chiếc focus này đi khoảng 4 năm sau đó thích thì đổi, em nghĩ sau 4 năm thì kinh tế của cụ nó cũng sẽ khác hơn ở hiện tại rất nhiều đấy ạ. lúc đó khéo lại chẳng xoắn gì vài chục củ mất giá xe.:)
Cụ nói không thể chuẩn hơn. Em thik nhưng vì em không phải là người giỏi kiếm tiền nên em phải tính toán thiệt hơn. Chứ em nhiều tiền thì em mua xe Đức đi cho sướng.

Tuấn Thành

Xe buýt
Website
www.hanoiford.vn
Cụ thì cụ kết focus rồi, nhưng chắc tâm lý đang phân vân vì có ngừoi can ngăn chứ gì? Hãy can đảm mà lựa chọn thứ mình thích cụ ạ! khi nào máu lên thì gọi cho em thôi.
Trong trường hợp này tôi nghĩ anh ấy thích ALTIS rồi nhưng phân vân vì xe Ford mình rẻ hơn, lại đi sướng hơn thôi ! ;))

Thu Hồng

Xe tải

Lvhieu

Xe máy
Trong trường hợp này tôi nghĩ anh ấy thích ALTIS rồi nhưng phân vân vì xe Ford mình rẻ hơn, lại đi sướng hơn thôi ! ;))
Có khi em quất con này thật các cụ ạ. Thôi kệ đi 3-4 rồi tính sau vậy.
Khi nào em ra biển em chụp các cụ xem rồi khen nhé, đừng có chê làm em buồn.

Tuấn Thành

Xe buýt
Website
www.hanoiford.vn
Có khi em quất con này thật các cụ ạ. Thôi kệ đi 3-4 rồi tính sau vậy.
Khi nào em ra biển em chụp các cụ xem rồi khen nhé, đừng có chê làm em buồn.
Con này là con nào hả cụ ? Xe nào thì nó cũng có cái hay, làm sao dám chê cụ !

Chúc mừng cụ ấy chứ ! :D

Lvhieu

Xe máy
Báo cáo các cụ em đã quất con Focus hoàn toàn mới này, em hy vọng nó sẽ ổn. Thực ra em không có nhiều tiền nên em bằng lòng với con này.
Cũng rất xin lỗi các anh, chị em Sale đã mất thời gian mà chưa có duyên làm việc với nhau . Chúc các anh chị em làm Sale thành công.

Tuấn Thành

Xe buýt
Website
www.hanoiford.vn
Báo cáo các cụ em đã quất con Focus hoàn toàn mới này, em hy vọng nó sẽ ổn. Thực ra em không có nhiều tiền nên em bằng lòng với con này.
Cũng rất xin lỗi các anh, chị em Sale đã mất thời gian mà chưa có duyên làm việc với nhau . Chúc các anh chị em làm Sale thành công.
Trùi ui, ko có nhiều tiền và bằng lòng với Focus 2.0. Em cũng như cụ, không có nhìu tiền nên bằng lòng với em Dim chiến thôi vậy ! ;))

Chúc mừng cụ, em nó sẽ ổn cụ không phải hy vọng đâu, yên tâm nhá ! :D

Lvhieu

Xe máy
Trùi ui, ko có nhiều tiền và bằng lòng với Focus 2.0. Em cũng như cụ, không có nhìu tiền nên bằng lòng với em Dim chiến thôi vậy ! ;))

Chúc mừng cụ, em nó sẽ ổn cụ không phải hy vọng đâu, yên tâm nhá ! :D
Thiên hạ đi Audi, BMW, Mer... Đầy cụ ơi, trong đám bạn học cùng em là đứa kém nhất đấy.
Cụ đi con Giấc mơ là thik quá còn gì, em đang chạy con Wave ghẻ mua lại của đứa em đây này.
Hôm vào Thanh xuân Ford bảo vệ nhìn em rất khinh khỉnh. Hic hic.

Lvhieu

Xe máy
Buồn quá các cụ ạ, số là hôm nay showroom nơi em đặt mua Focus phá hợp đồng bán xe cho em rồi, vậy là em lại chưa có xe đi rồi. Bằng lòng với con Wave ghẻ này vậy thôi.

NVL.

Xe buýt
Website
hanoiford3s.com
Buồn quá các cụ ạ, số là hôm nay showroom nơi em đặt mua Focus phá hợp đồng bán xe cho em rồi, vậy là em lại chưa có xe đi rồi. Bằng lòng với con Wave ghẻ này vậy thôi.
Focus cụ hô tiếng là có xe ngay, sao lại phá hợp đồng được ạ? Cụ sang bên em mà lấy chứ đi mui trần mãi cũng mệt lắm cụ ơi!

Lvhieu

Xe máy
Focus cụ hô tiếng là có xe ngay, sao lại phá hợp đồng được ạ? Cụ sang bên em mà lấy chứ đi mui trần mãi cũng mệt lắm cụ ơi!
Em mà chụp ảnh em đi con Wave ghẻ này thì thế nào cũng bị chửi đồ rẻ rách... Huhuhu Ford ơi là Ford.

Lvhieu

Xe máy
Kém 2 ngày nữa là tròn 1 tháng đi siêu xe " trân mùi", cũng oải lắm rồi.