[Funland] 'Trùm buôn siêu xe' Phan Công Khanh bị tạm giữ

Dân Tổ

Xe container
Mỡ ấy mà húp cụ nghĩ bọn cầm đồ nó ngu chắc 😀 lí do tại sao con xe cả chục tỷ nó chỉ cho vay 2 tỷ nó tính cả vụ rủi ro rồi . Chẳng qua tham với ko nghĩ ku K vỡ sớm vậy thôi .Tên tuổi đấy bịp dân thường chứ bịp sao đc cánh tay chân mực 😂
Chuẩn luôn cụ hehe, trưa anh em ngồi kể vụ 25k/tr/ngày vì độ bễ của thằng này em mới biết :))

Cụ phuongmit phải đọc còm cụ Anhdex mới thấy đội Bắc vào làm vẫn ổn :))

phuongmit

Xe cút kít
Chuẩn luôn cụ hehe, trưa anh em ngồi kể vụ 25k/tr/ngày vì độ bễ của thằng này em mới biết :))

Cụ phuongmit phải đọc còm cụ Anhdex mới thấy đội Bắc vào làm vẫn ổn :))
Qua e bấm 5k/tr vẫn rẻ chán. 25k là ae giúp nhau thôi chứ lãi lời là chính :)) ông trên kia còn dạy cầm đồ cầm hẳn 7 đồng trên giá xe 10 đồng thì nhanh ra đường lắm :)) xe này 10 đồng tìm dc khứa mua chốt dc chắc phải vờn nhau cỡ gần 1 quý chứ đơn giản thế đâu

Dân Tổ

Xe container
Qua e bấm 5k/tr vẫn rẻ chán. 25k là ae giúp nhau thôi chứ lãi lời là chính :)) ông trên kia còn dạy cầm đồ cầm hẳn 7 đồng trên giá xe 10 đồng thì nhanh ra đường lắm :)) xe này 10 đồng tìm dc khứa mua chốt dc chắc phải vờn nhau cỡ gần 1 quý chứ đơn giản thế đâu
:)) chuẩn cụ, đẩy tiếp cho đội kem trộn, phông bạt thuê còn mấy ra được chứ tìm khứa chốt thì tầm này đội có tiền thật lại mua chính hãng hết rồi :D

tquang

Xe tăng
:)) chuẩn cụ, đẩy tiếp cho đội kem trộn, phông bạt thuê còn mấy ra được chứ tìm khứa chốt thì tầm này đội có tiền thật lại mua chính hãng hết rồi :D
Vậy cụ cho cháu hỏi cái đội gì Mailisa kem trộn vs spa cũng toàn siêu xe thì là xe thật hay cũng phông bạt thế cụ ??

Dân Tổ

Xe container
Vậy cụ cho cháu hỏi cái đội gì Mailisa kem trộn vs spa cũng toàn siêu xe thì là xe thật hay cũng phông bạt thế cụ ??
Mấy con biển Cam hay biển trắng nhà đấy thì nó cũng phải bỏ tiền ra mua, tiền ở đâu thì từ kinh doanh con vợ nó làm ra mà cụ. Phần hình ảnh được thằng chồng tiếp thêm bằng mấy con super/hyper - phải phông bạt thế nó mới đông khách đến mua kem trộn, mở rộng đại lý các thứ chứ :D

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Mấy con biển Cam hay biển trắng nhà đấy thì nó cũng phải bỏ tiền ra mua, tiền ở đâu thì từ kinh doanh con vợ nó làm ra mà cụ. Phần hình ảnh được thằng chồng tiếp thêm bằng mấy con super/hyper - phải phông bạt thế nó mới đông khách đến mua kem trộn, mở rộng đại lý các thứ chứ :D
E thấy cụ thông hiểu cái đội phông bạt này, cụ khai sáng e cái đội nhà e Đ D Băng với ông chồng cái, e thấy hai vợ chồng toàn khoe mua siêu xe, tậu biệt thự, tặng tiền cả xấp. Thật sư e ko hiểu họ kinh doanh kiểu gì mà có thể mua sắm, tiêu tiền kiểu đó đc. Có trường hợp nhà e Băng này và e Kỳ thì thấy thực sự ko hiểu họ kiếm tiền kiểu gì mà thấy phông bạt khủng khiếp.
Thanks

Chỉnh sửa cuối:

tquang

Xe tăng
Vâng. Thi thoảng đọc báo mà thấy nói về dàn xe nhà này cũng khủng, nghĩ làm spa vs bán kem trộn kiếm ác thật. Giờ cụ nói mới hiểu thêm ạ.

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
Chỉ cần nó bán riêng kem trộn, một tháng nó cũng thu nhiều tỷ đồng, tiền mặt!
Xe thì những dạng chục tỷ nó mua biển trắng bình thường
Còn tất nhiên, nó phải phông bạt ác để còn kiếm chứ lị

Đợt bóa trí PR mạnh em vẫn thắc mắc, một VĐV bóng chuyền phủi thì lấy đâu ra lắm tiền thế?

Dân Tổ

Xe container
E thấy cụ thông hiểu cái đội phông bạt này, cụ khai sáng e cái đội nhà e Đ D Băng với ông chồng cái, e thấy hai vợ chồng toàn khoe mua siêu xe, tậu biệt thự, tặng tiền cả xấp. Thật sư e ko hiểu họ kinh doanh kiểu gì mà có thể mua sắm, tiêu tiền kiểu đó đc. Có trường hợp nhà e Băng này và e Kỳ thì thấy thực sự ko hiểu họ kiếm tiền kiểu gì mà thấy phông bạt khủng khiếp.
Thanks
Ui cái đội mảng đấy chúng nó kiếm lắm cụ ạ, cái này em thật cũng do kiến thức của các chị em rồi mạng lưới chúng nó mở đại lý rộng khắp các tỉnh thành thôi nên thu về nhanh và lớn cụ ạ. Giờ cứ quảng cáo, livestream các thứ vẫn là kênh chính để chúng nó bán hàng rồi phân cấp đại lý các thứ. Chất lượng như nào thì đấy cũng bao ca biến chứng rồi abc vào viện xử lý tiếp đấy nhưng chúng nó làm truyền thông fb tốt lắm, có mấy ai biết tác hại các thứ ra sao đâu. :)

Còn về phần phông bạt thì cứ đấy như cụ tquang cũng cùng câu hỏi với cụ thì nó như này: xây dựng hình ảnh doanh nhân ngành thẩm mỹ, quần áo, váy vóc, nghỉ dưỡng sang chảnh, xe cộ, nhà cửa… tạo dựng các quan hệ với nghệ sĩ, ca sĩ, showbiz… để tăng cường tương tác “uy tín” cho mục đích xây dựng đại lý, abc… :)

Đội cấp đại lý mà chưa đủ lực thì cũng vẫn bài này thôi nhưng đi thuê xe, thuê nhà lấy hình ảnh… giống đợt sàn tiền ảo với coin củng ấy cụ :D

Nghe Tây balo đồn bác này ăn chay trong hang nhưng tối ăn mặn khủng khiếp. Riêng dàn Mỹ hậu đình dám xứ thiên đường, nhưng người đã từng ngồi lên siêu xe thì đã check hết dùi!
Cụ nào thông thái liệt kê?
Đồn Hok bít có đúng!
Có tiền thì tội gì đi tu hở cụ? :)), còn mục đích mấy cái trò vào hang thì không biết để làm gì>?

căngthẳng

Xe tăng
Chờ xem bao giờ đến lượt Thái cong cong , omg chu hàng hiệu …dc bóc …

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Ui cái đội mảng đấy chúng nó kiếm lắm cụ ạ, cái này em thật cũng do kiến thức của các chị em rồi mạng lưới chúng nó mở đại lý rộng khắp các tỉnh thành thôi nên thu về nhanh và lớn cụ ạ. Giờ cứ quảng cáo, livestream các thứ vẫn là kênh chính để chúng nó bán hàng rồi phân cấp đại lý các thứ. Chất lượng như nào thì đấy cũng bao ca biến chứng rồi abc vào viện xử lý tiếp đấy nhưng chúng nó làm truyền thông fb tốt lắm, có mấy ai biết tác hại các thứ ra sao đâu. :)

Còn về phần phông bạt thì cứ đấy như cụ tquang cũng cùng câu hỏi với cụ thì nó như này: xây dựng hình ảnh doanh nhân ngành thẩm mỹ, quần áo, váy vóc, nghỉ dưỡng sang chảnh, xe cộ, nhà cửa… tạo dựng các quan hệ với nghệ sĩ, ca sĩ, showbiz… để tăng cường tương tác “uy tín” cho mục đích xây dựng đại lý, abc… :)

Đội cấp đại lý mà chưa đủ lực thì cũng vẫn bài này thôi nhưng đi thuê xe, thuê nhà lấy hình ảnh… giống đợt sàn tiền ảo với coin củng ấy cụ :D
Tức là đội e Băng đó về cơ bản là nhà thật, xe thật, chỉ là sản phẩm thì ko biết thế nào.

rongnho

Xe tăng
mà sao có 2 tỷ ko xoay được nhỉ trong khi tài sản của nó cả trăm tỉ mà
trong mấy cái giới golf với cả siêu xe thì tử tế là đi kiếm hợp đồng, hoặc la liếm mối quan hệ, không tử tế thì tìm cách úp bô nhau mảnh đất, cái nhà, rỉ tai dự án này nọ, hoặc lừa góp vốn làm ăn. Thỉnh thoảng lùa nhau chơi mấy trò đen cờ bạc.

tquang

Xe tăng

Nhìn dàn xe của đội n àythì mê thật nhưng ngoại đạo ko biết nên chỉ biết ngưỡng mộ thôi. Có cụ nói mới hiểu ra dc. Thanks cụ !!!

Wintemrach

Xe tải
Có ai hiểu được Qua nói gì không?

redcode

Xe điện
Có ai hiểu được Qua nói gì không?
Có tên có tuổi thì ko xưng, qua vs chả quạ. Ko khác j mấy tay người ko muốn làm lại muốn làm cá (shark)