Tư vấn tất tần tật về điện nước sinh hoạt và các thiết bị gia dụng....

duongepu

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Em lĩnh vực khóa điện tử,khóa thông minh, máy chấm công văn phòng, kiểm soát cửa văn phòng, cụ nào cần tư vấn hỗ trợ thì ới em ạ

bdkhn

Xe buýt
Nhà cháu nước chảy từ trên trần xuống khá mạnh nhưng qua bình nóng lạnh lại yếu xìu như ông lão 80. Các cụ cho cháu hướng xử lý với.

Website
www.facebook.com
Nhà cháu nước chảy từ trên trần xuống khá mạnh nhưng qua bình nóng lạnh lại yếu xìu như ông lão 80. Các cụ cho cháu hướng xử lý với.
Cụ kiểm tra cái van 1 chiều của bình NL nhé.

tomania

Xe buýt
Lâu lâu lại moi thớt này lên phát.:D
Nhà cháu cái máy bơm tăng áp tầm 20 giây lại kêu tạch tạch phát; kiểm tra không vòi nước nào bị dò nhưng quanh chỗ máy bơm tăng áp thỉnh thoảng bị ướt - e đoán dò đâu đó quanh máy bơm; nhưng ngay cả lúc quanh máy bơ khô cong vẫn kêu. Các cụ cho em gợi ý xử lý với

Website
www.facebook.com
Nhà cháu cái máy bơm tăng áp tầm 20 giây lại kêu tạch tạch phát; kiểm tra không vòi nước nào bị dò nhưng quanh chỗ máy bơm tăng áp thỉnh thoảng bị ướt - e đoán dò đâu đó quanh máy bơm; nhưng ngay cả lúc quanh máy bơ khô cong vẫn kêu. Các cụ cho em gợi ý xử lý với
Hệ thống không kín cụ ạ. Cái van 1 chiều của bơm bà ko kín thì tuy ko rò chỗ nào nhưng vẫn bị như thường.

Simco kia

Xe đạp
Em đang phân vân không biết dùng thiết bị điện (Công tắc, ổ cắm.....) của hãng nào cho nhà mới xây của mình. Các cụ mợ biết tư vấn giúp em và có biết địa chỉ nào uy tín thì cho e xin ah.. (Em ở khu vực Đông Anh, Hà Nội). Em xin cảm ơn cccm.

Beolun

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em đang phân vân không biết dùng thiết bị điện (Công tắc, ổ cắm.....) của hãng nào cho nhà mới xây của mình. Các cụ mợ biết tư vấn giúp em và có biết địa chỉ nào uy tín thì cho e xin ah.. (Em ở khu vực Đông Anh, Hà Nội). Em xin cảm ơn cccm.
Cụ có thể ngâm cứu mấy thằng : Sino vanlock, Panasonic, simon, legrand..., các hãng công tắc ổ cắm khác có nhiều nhưng sau kiếm đồ thay thế khoai ạ.

trannamkts

Xe máy
Thiết bị điện đa phần mọi người dùng của Panasonic hoặc của Sino là chủ yếu , các thiết bị chiếu sáng cũng có nhiều loại , cụ cứ xem loại nào giá phải chăng hợp lý và bảo hành tuổi thọ lâu dài thì dùng, ví dụ như : rạng đông, comet, th, .... nhiều loại lắm. cụ lấy thì alo chõ này sản phẩm chính hãng bảo hành uy tín mà giá cả rất hợp lý ,cụ có thể xin giá để so sánh với các cửa hàng khác .Đoàn 0985895555

trannamkts

Xe máy
Cụ kiểm tra van môt chiều của binh và cần thì cụ thay cả dây cấp ,vì dây cấp mềm của cụ ống dẫn nước cũng bé tý làm giảm áp lực nước đầu vào thì nước sẽ yếu thôi.cụ dùng zắco và ống dẫn nước thường để nối ống cấp cho bình.hoặc cụ dùng dây cấp lò so inox cũng được.chúc cụ như ý

matizac

Xì hơi lốp
nhà có cái tivi LG 42inch mã 42LT650H bị sọc ngang màn hình (sau khi bật khoảng 30ph mới bị), cụ nào có kinh nghiệm chỉ giúp biện pháp sửa khắc phục, địa chỉ ạ ?

Boytriton

Xe điện
E hỏi tý lão Bụp ơi

Anh.Em

Xe buýt
Cụ nào có bản thiết kế cọc tiếp địa cho bếp từ và các thiết bị điện khác cho Em xin.

Kilo 636HĐ

Xe hơi
CHÁU XIN ĐƯỢC HẦU CHUYỆN CÁC CỤ MỢ
o:-)o:-)

cadan

Xe container
Chào các cụ, nhà em đang xài bộ sen tắm nhập hàng cũng tương đối, giá nguyên gốc khoảng 2 chục triệu. Dùng cũng thích. Cơ mà không hiểu sao được 1 thời gian gặp vấn đề ở van chuyển giữa vòi nước thấp và sen tắm. Đại khái hiện giờ nước chỉ ra ở sen tắm, có bấm nút chuyển sang vòi thấp cũng khi được khi không. Các cụ có biết vì sao không? Thợ của hãng đến (phải nói là dịch vụ đồ hiệu cũng có cái khác) lần nào cũng nói đó là do nước nhiều cặn nên tắc vào làm van chuyển không thu phát như ý. Họ chỉnh bằng cách vệ sinh được 1 thời gian, xong lại bị.

Các cụ có gặp trường hợp này không và điều trị bằng cách nào. Chả lẽ lắp Karofi với AO Smith lọc cặn nước cho cả phòng tắm...thì quá hoang...^^

linhkienxedien

Xe tải
nhà có cái tivi LG 42inch mã 42LT650H bị sọc ngang màn hình (sau khi bật khoảng 30ph mới bị), cụ nào có kinh nghiệm chỉ giúp biện pháp sửa khắc phục, địa chỉ ạ ?
Lỗi panel rồi cụ ơi, lỗi này 1 số máy cắt tab thì được, có loại không được. Nói chung thì tốt nhất thay panel khác hoặc thay tivi mói