[Thảo luận] Vẫn là đầu hầm Kim Liên bên đường Đại Cồ Việt - quá ngán cho 1 kiếp làm người của xxx

Tuanhang9193

Xe buýt
Bây giờ XXX được xếp hàng dưới loài chó 1 bậc mà cụ chủ thớt ! Em ghét nhất cái khoản rình rình trong lùm cây rồi nhảy ra cắn người đi đường

anhxautinh

Xe máy
các cụ chỉ đc cái nói đúng. e htrc còn bị mấy đồng chí xxx lục ví lấy xiền đấy ạ

Vanland

Xe hơi
xxx già ăn nói mất dậy ghê, là con em thì em vả vỡ mồm =))

minhX1

Xe buýt
hôm trc em bị phát tn. vừa ra khỏi nhà 1 lúc thì gặp 141 ktr hành chính, ok ko sao đi. khi về, đi từ bên Nguyễn VC sang nội thành, vừa đi hết cầu bị x vợt. bẩm bụng *** ko biết lại j nữa đây. tháo dây xuống xe hóa ra là 1 bên đèn pha tịt, thấy lạ quay vào bật lại thì lại nên. bảo là lỗi ko cố tình... nhưng x ko cho, đành mất 300. lên xe nghĩ mãi sao x ko nhắc nhở để mình nhớ mà sửa có phải tốt hơn ko.

Theboy

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Hơ hơ, sao cụ lại để cho lão TT ấy mắng mỏ thế nhở, gặp em là em ăn vạ ngay rồi: Á, Á, Chú mày tao với công dân nhá.,... :D

kysingheo

Xe buýt
Sao cụ hiền thế, để nó mày tao bắt nạt thế mà vẫn ngoan ngoãn nghe theo, phải em thì đừng có hòng, ít ra cũng phải anh tôi đàng hoàng

thanh.hats

Xe tải
sao cụ không quay camera để đưa các cụ đấy lên báo tý!mấy cụ xxx đè được ai thì đè thôi!không ăn được thì nhả!nhưng mà ăn được là cố gắng vợt ngay!

minhduc6863

Xe tải
Cái lỗi k gương là lỗi vi phạm chính xử phạt bình thường mà cụ, e nhớ là lỗi bảo hiểm thì chỉ lỗi chính rồi mới kiểm tra mấy cái đó

ferrari360

Xe buýt
hôm trc em bị phát tn. vừa ra khỏi nhà 1 lúc thì gặp 141 ktr hành chính, ok ko sao đi. khi về, đi từ bên Nguyễn VC sang nội thành, vừa đi hết cầu bị x vợt. bẩm bụng *** ko biết lại j nữa đây. tháo dây xuống xe hóa ra là 1 bên đèn pha tịt, thấy lạ quay vào bật lại thì lại nên. bảo là lỗi ko cố tình... nhưng x ko cho, đành mất 300. lên xe nghĩ mãi sao x ko nhắc nhở để mình nhớ mà sửa có phải tốt hơn ko.
Sao cụ ko cãi là đèn vẫn sáng?thích nữa thì ăn bb rồi ý kiến và quay clip lại hehe

GioMelinh

Xe hơi
Em cũng bị gọi ở đây rồi em lơ ngơ không cãi được.

Zune.Ngô

Xe buýt
Vạch này trong QC là vạch nào hả các cụ mà được bắt khi vẽ trên đường chia 2 làn xe cùng chiều nhỉ??

hainguyen74

Xe tải
Bẩm các cụ,

Lần này không có clip, cháu nhường các cụ âm binh.

Cháu vừa kiếm quyển Tâm lý học pháp lý của ông bác về đọc, qua lời nói đầu và 1 số chương trong sách, cháu thấy thực sự ngành C ông A n là 1 ngành cao quí, sinh ra để bảo vệ bình yên cho nhân dân và đất nước, giáo trình đào tạo thực sự là 1 môn khoa học, có nghiên cứu thực tế, có bài bản. Và hiện tại chắc chắn vẫn còn những người trong lực lượng CAND thực hiện tốt những phẩm chất cao đẹp cần có ấy.

Như các cụ có thể thấy qua nội dung đối thoại, cháu không hề có cảm xúc tức ông chú trung tá. Với cháu, người lớn mắng mỏ (chưa cần biết đúng hay sai) kiểu mày-tao cháu cảm giác còn chân tình hơn. Cũng không có cảm xúc tức cậu thiếu úy vì bắt sai. Cảm xúc của cháu là chán ngán vì cách hành xử của những người khoác sắc phục nhận nhiệm vụ cao quí này.

Như cụ đội trưởng phụ trách khu vực cổng ra bến xe Mỹ Đình đã nói đại loại các cụ "như con kiến đi trong đoàn, không thể quay đầu cản cả đoàn được", cháu hiểu, ai cũng hiểu, nhưng mong các cụ, từ những thứ nhỏ nhất, hãy sửa mình, hãy sống sao cho khỏi phải hổ thẹn với lương tâm, với thế hệ con cháu của chính các cụ, chỉ có như vậy xã hội và con người đất nước Việt Nam mới lột xác được, con cháu các cụ mới không bị người đời khinh bỉ.

@cụ moimuaxe2013: nếu khoe thì cháu khoe luôn từ đầu rồi. Chẳng qua địa chỉ nhà cháu nó rành rành trong đăng kí và bằng lái, cháu có gì nói đấy thôi.

Sự việc diễn ra khoảng 5 phút. Phỏng vấn visa Mỹ khoảng 3 phút đủ thứ giấy tờ mà về công ty còn report được từng câu thoại thì đoạn nói chuyện bằng tiếng mẹ đẻ này có gì mà không nhớ được cụ?

Chúc các cụ đang và sắp khoác lên người bộ quân phục ngành sống có ý nghĩa, không hổ thẹn với lương tâm.

Lần sau cháu mà gặp lại thì sẽ có clip, hehe.
Đọc đến đoạn này thì phải vodka bạn vì: có logic từ đầu thread; quan trọng hơn ko phải bạn tminh có thể report đc chính xác từng câu từ mà nội dung bạn muốn chuyển tải qua một sự việc cụ thể. Tks

hainguyen74

Xe tải
Đoạn này có vạch liền sau khi qua cầu vượt sang đng một đoạn (hương đi từ trần khát chân về kim liên). Vạch ngắt...Vạch liền...vạch ngắt nên rất nhiều ptieejn dính chấu. Có ai nghĩ 2 bánh cũng dính lỗi này nên có hôm 2-3 pt bị tóm

xe than

Xe tăng
Cụ già quay clip nói hay quá,cần những người như cụ.

nesta_vn84

Xe buýt
cố mà hỏi để ăn thịt người dân đến đồng cuối cùng, bó tay với xxx loại này

minhtuan_ptn

Xe tăng
https://www.facebook.com/tuan.ngominh.908?ref=tn_t
Chấp nhận thôi các kụ ợ, nghề nào nghiệp ấy, không ai ăn không ai cái j đâu, cháu thì thấy con sâu làm rầu nồi canh thôi, bản thân thì chúc mừng kụ chủ vì kụ đã xin đc, cháu bị vin mà chả lần nào xin đc cả, đóng góp cho NN cũng khơ khớ

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
Hồi mới ra trường e bị giống cụ chủ thớt này, xxx cầm ví xem mình có nói đúng ko. Thời ấy trẻ nên ko dám cãi lý với lũ khốn ấy chứ bây giờ bị như thế thế bọn này chết vs e