[Funland] Vụ này kinh quá các cụ nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xmind202X

[Tịch thu bằng lái]
Vừa xem clip em kia giãy chết, sợ quá, ngắc ngoải 1 lúc mới chết đc :(

cỏ và mây

Xe điện
Em đoán chị này mới đầu cũng có ý định lâu dài nên mới đưa về nhà sống chung một thời gian, lại chụp choẹt các kiểu ảnh tình cảm hun hít như thế. Nếu xác định chơi bời ngay từ đầu mà thế thì phải nói quá dại dột. Cụ nghĩ một phụ nữ 40 phó GD lại dại thế sao
Em cũng nghĩ chị này có yêu thật. Nhưng trong quá trình sống chung thì thấy k phù hợp. Em k có ý gì đâu nhưng xét về nghề nghiệp, cách thể hiện trên facebook em cũng thấy khác nhau quá. Chỉ k ngờ ông này điên tình quá thôi

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
Học Việt Đức 97-2000 chắc là dân phố rồi cụ. Việt Đức thời đó chỉ nhận tuyến Hoàn Kiếm (trừ 1 số ít học trái tuyến).
VĐ thì gồm cả HK, HBT cụ ạ. Bạn pt e nhà phố huế, bạch mai còn bị gọi là giai quê đó cụ. Khái niệm giai phố thời bọn e là loanh quanh phố cổ + ven hồ thôi

f1_hn

Xe container
Ừ, thì đúng thế mà. Thăng Long tạch thì bị điều đi Trương Định. Nguyện vọng 2 là do Sở sắp đặt, mình ko được chọn trường. Dân lập ngoài Marie Curie và LTV thì em biết mỗi Đinh Kinh Hoàng.
Đinh Kinh Hoàng nghe tên thế thôi chứ độ chơi và nghịch chưa chắc bằng đội hệ B của Trần Phú và Việt Đức...

yadih

Xe tải
VĐ thì gồm cả HK, HBT cụ ạ. Bạn pt e nhà phố huế, bạch mai còn bị gọi là giai quê đó cụ. Khái niệm giai phố thời bọn e là loanh quanh phố cổ + ven hồ thôi
Khái niệm giai HN hồi đó chỉ quanh Bờ Hồ, phố cổ, khu Pháp (Bà Triệu Quang Trung Hàng Bài Trần Hưng Đạo vv), xuống đến phố Huế từ chợ giời trở đi Trương Định đã bị coi là nhà quê. Hết Khâm Thiên xuống Xã Đàn cũng bị coi nhà quê nốt. Bưởi thì chính cống nhà quê.

Muon_biet

Xe cút kít

nissanlover

Xe tải
Nhiều cụ kỳ thị hình xăm nhỉ. Em không xăm trổ, cả nhà em họ gần họ xa cũng vậy, nhưng những hình xăm của chị nạn nhân em thấy bình thường.
Nạn nhân không may yêu đúng thằng rồ, tự nhiên mất mạng lãng nhách, chỉ tội bọn trẻ con :(

thngaylangthang

Xe ngựa

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
Ko biết cccm thế nào từ hôm qua e cứ thương mợ nạn nhân quá. Khổ. Đàn bà SM vất vả nuôi con số đen lại vớ gặp dc đúng con chó điên tình. Thấy bẩu bạn này ở xh cư xử rất chuẩn chỉ. Dkm loại này ko cần xử tiêm cmnl. Hoặc cho nó chung thân ko giảm án.

Dan du an

Xe cút kít
Mịa, thế mà bảo qua cơn nguy kịch.
Nay đã ra đc đây thì chỉ bị ngoài da thôi, nó tự đâm khéo quá.
Cái trò thực nghiệm hiện trường này cháu thấy hơi ảo vì lúc đó người ta điên lên làm sao mà đếm được đâm bao nhiêu nhát và trúng đâu... Lại còn phải tự đâm vào mình.... Nếu phát cho con dao thật thằng này có khi lúc thực nghiệm lại chả dám đâm mình nữa cũng nên

Leean

Xe tăng
Cũng lạ là nhiều cụ mợ đã qua 40 rồi mà vẫn yêu nồng nàn và sống chết vì nhau nhỉ, em thì chịu chẳng thể nào yêu như vậy được, trước giờ cũng chẳng quá vồ vập hay bi lụy gì cả, thích nhau thì cứ đến và làm những chuyện trai gái thường làm khi ở gần nhau, chán nhau thì ngưng, chia tay không hẹn gặp lại, tặng món quà tương đối xem như kỷ niệm, có thời gian thì đi tìm mua, không thì chuyển khoản (thường là vậy) kèm lời nhắn em giữ đó phòng lúc khó khăn, sau này chẳng biết tương lai thế nào, anh cũng chẳng biết sau này mình sẽ ra sao, lúc đó có giúp được lúc em cần không nữa. Không biết như vậy có quá vật chất hay không, nhưng thường các cô không nói gì, thỉnh thoảng gặp lại vẫn chào và hỏi thăm tử tế, dù hoàn cảnh đã khác ( có chồng con ).

Những người single-again thường khó yêu được ai nữa khi đã bắt đầu vào tuổi, cũng chỉ là trai gái rồi thôi, con cái mới là quan trọng. Bất giác thấy ghen với nhiều cụ mợ già rồi vẫn yêu đương nồng nhiệt, hay thật

Trạng thái
Thớt đang đóng