Chi hội Wagon Club - Niềm đam mê giản dị.....( tập 37 )

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Hi Bác Chủ tịch.
1. Nắp chụp Ladang bao nhiêu 1 cặp (dùng cho vành sắt nguyên bản theo xe nhé Bác)
2. Áo đồng phục
Bác cho giá vào inbox giúp ạ.
Nắp lazang ko lắp cho vành sắt đc cụ nhé! Áo đồng phục sẽ pót công khai trên diễn đàn, bác chú ý theo dõi rồi đăng kí nhé :D.

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Em vừa thi công mĩu phun nước kính lái xong. Tuyệt vời và ko có gì phải bàn thêm nữa ạ!
Ảnh có ngay đây :D
Nhìn bên nghoaif thì cả 2 khá giống nhau ( loại 3 lỗ cáo hơn 1 chút )
Tia nước phun ra mạnh quá các cụ ạ ( tạo cảm giác nước tóe ra đầy kính lái ) :))
Chổi gạt 1 lượt là sạch ngay

Chỉnh sửa cuối:

TL_Vietnam

Xe lăn
Sáng nay chộp được quả Wagon du hý ah ;))

TL_Vietnam

Xe lăn
Lượn ra Hai Bà Trưng thì gặp quả này, phụt mạnh như của kụ CT ;))

TL_Vietnam

Xe lăn
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ :D

[YOUTUBE]wFT8HKqgcGQ[/YOUTUBE]

TL_Vietnam

Xe lăn
Lạnh dư lày làm tý vịt nướng được không các kụ nhờ ;))

TL_Vietnam

Xe lăn
Đường Lạc Trung - Cạnh VTC các ku nhá. Quán đủ các món dê, bò, vịt nướng than hoa ... Rượu dân tọc, bia tươi các kiểu nhá =P~
Nhà cháu phi về đấy xếp nốt đây :))

hoasyngheo

Xe tải
Chiều CN em mới từ HY về :(( ko off kịp rồi. Ah, cụ hunghm sang Tây thì tìm hộ em nhá, cụ CT sang lướt quá nên ko săn đc cho em rồi. Ai cũng có quà mà mình em ko có buồn quá...

tuanendo

Xe hơi
Mai có off ở đâu cho e tham gia với, tự nhiên thèm....rượu!!!

hunghm

Xe tăng
KimMobile.com 76/5 Nguyễn Chí Thanh - Hà Nội
Website
KimMobile.com
Chiều CN em mới từ HY về :(( ko off kịp rồi. Ah, cụ hunghm sang Tây thì tìm hộ em nhá, cụ CT sang lướt quá nên ko săn đc cho em rồi. Ai cũng có quà mà mình em ko có buồn quá...
Cái tấm chắn "đánh lạc hướng" đó có tác dụng thật hả cụ, thi thoảng em thấy Fotuner hay lắp mà tưởng chỉ để làm cảnh thôi chứ.

Thế thì em cũng phải kiếm cho vợ mới e 1 cái mới được, xem có "ra rì" ko :D

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Vừa rồi em có nhờ cụ TL thiết kế lại logo cho Wagon Club.
Em đưa lên đây lấy ý kiến các cụ xem có gì cần chỉnh sửa ko .

Em đã chỉnh sửa lại ( ở mẫu 2 ) vài cái góc của hình chiếc wagon sao cho cảm nhận góc cạnh hơn. ( giá nóc, nắp capo, ba đờ sốc trước và lazang ) . Vậy nhờ cụ TL chỉnh sửa lại giúp cho hoàn chỉnh nhé. ( 4 cái vạch phía dưới thể hiện WGC hoạt động đc 4 năm )

Chỉnh sửa cuối:

Fexx

Xe điện
Em nhất trí biểu quyết cho chương trình mổ xe vào ngày CN 24-11 . Đề nghị các cụ xắp xếp đc thì tham dự đông đủ. Kết hợp luôn việc công bố logo mới và lên lịch in áo cho các thành viên. ( Việc in và may áo em đã nhờ 1 thành viên WGC nhà có xưởng may ) .
Ngày mai lại uống bia mệt quá

TL_Vietnam

Xe lăn
Theo ngu ý của nhà cháu lược bớt gạch ở dưới cho đỡ rối để tập trung vào hình chính, cũng như để sử dụng lâu dài thì không cần thể hiện 4 năm làm gì. Xin hết và mời các kụ khác có ý kiến đóng góp ah :D

alex_pagulayan

Xe điện
Vừa rồi em có nhờ cụ TL thiết kế lại logo cho Wagon Club.
Em đưa lên đây lấy ý kiến các cụ xem có gì cần chỉnh sửa ko .

Em đã chỉnh sửa lại ( ở mẫu 2 ) vài cái góc của hình chiếc wagon sao cho cảm nhận góc cạnh hơn. ( giá nóc, nắp capo, ba đờ sốc trước và lazang ) . Vậy nhờ cụ TL chỉnh sửa lại giúp cho hoàn chỉnh nhé. ( 4 cái vạch phía dưới thể hiện WGC hoạt động đc 4 năm )
Theo e là bỏ chữ niềm đam mê giản dị đi. Giản dị là không cần phải nói...hãy cảm nhận về chúng tôi ;;)

hoasyngheo

Xe tải
@ hunghm cái đấy thực chất chống côn trung phi thẳng kính lái là một chuyện nhưng cả Vịt và Wagon đều có đặc điểm là kính lái dựng thẳng nên bao nhiêu bụi, bùn đất đều dính kính lái hết. Em đi sedan rồi em biết mà, thỉnh thoảng mới phải bơm nước rửa kính. Từ dạo em đi Vịt em thấy phải đổ nước rửa kính liên tục. Suy ra cái kính thẳng nó hứng hết, nên em quyết gắn cái Bug Shield lên để nó hất gió lên, hất bụi và bùn đất lên ko phi thẳng vào kính nữa. Ngu ý của em là thế, các cụ hay đi Tây thì giúp em toại nguyện với
@ TL Em nói thật là em chưa thích logo mới, mặc dù dạo này em bận quá không có đầu óc nào nghĩ đến thiết kế. Em góp ý chân thành mong cụ thông cảm. Em tự xưng hoasy nhưng chưa tham gia thiết kế logo cho club là em cũng hơi buồn nhưng đúng là dạo này em nhiều việc phải nghĩ nên không còn đầu óc nào nữa :-D cụ đừng bảo em ném đá nhé.

nghiablack

Xe tải
Theo ngu ý của nhà cháu lược bớt gạch ở dưới cho đỡ rối để tập trung vào hình chính, cũng như để sử dụng lâu dài thì không cần thể hiện 4 năm làm gì. Xin hết và mời các kụ khác có ý kiến đóng góp ah :D
Nhất trí với cụ rồi, mà e góp ý là ưng cái mẫu 2 cơ mà cụ xem đổi xe thành màu đỏ chữ trắng xem có nổi hơn ko ợ..sáng có ngồi có tí mà các cụ có ý tưởng ngay tài thật..cái ý tưởng "bánh với chữ" e đưa ra ý là muốn chữ tròn tròn như cái bánh xe luôn ý ạ , bỏ la răng đi cụ thấy có hay hơn hông :D

Trạng thái
Thớt đang đóng