Xe chưa giấy tờ có dễ bị phạt ko

linhtinh72003

Xe hơi
Em thì bị túm khi xe mang đi đăng kiểm.
Lấy được biển số nhưng lại nhét trong cốp, định ra chỗ đăng kiểm thì gắn luôn. Thế mà trên đường đi thì bị giữ, mất 100K. Hix
Cái này sao nó bắt được cụ nhỉ, ngày đăng ký với đăng kiểm của cụ có gần nhau không. Đăng kiểm bắt buộc phải đi xe, khônng mang xe ra khám kiểu gì. Xe không dủ tiêu chuẩn sao lại có giấy chất lượng của nhà máy.

Chắc mấy chú xxx thấy xe cụ mới, đẹp thì xin ít tiền chia vui xe mới thôi.:21::21::21:

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
Em vừa lấy xe xong, 10 ngày nữa mới có giấy tờ. Em định chạy luôn liệu dễ bị các chú công an hỏi thăm không ạ. Bắt thì có dễ xin không ?
thank các bác
Có xe mới thường ai đòi hỏi hoạnh hoẹ gì mình cần phải xởi lởi (b) thì người ta tha cho ngay (kể cả anh em bạn bè ;) )

mybin63

Xe tải
Em vừa lấy xe xong, 10 ngày nữa mới có giấy tờ. Em định chạy luôn liệu dễ bị các chú công an hỏi thăm không ạ. Bắt thì có dễ xin không ?
thank các bác
Dạ chạy luôn được chứ bác, chỉ cần điều kiện là xxx thổi bác lại thì bác phải... chạy luôn thôi, đừng dừng lại hoặc để bị đuổi theo bắt lại nhé. Còn hiếm cực kỳ có ai xin không được xxx đâu ạ... cái gì cũng có giá của nó chứ!

Goodmorning

Xe buýt
Em nghĩ trường hợp này là hên sui thôi ạ, chả may bị túm thì phải chịu thôi vì mình phạm luật mà:77:

Tư Triều

Xe hơi
Chiều qua e đi đến chỗ đỗ xe Bà Triệu, chú CA đứng ngay chỗ đỗ. Em đánh liều đi chầm chậm dừng trước chú ấy, kéo kính, thò cổ ra, "chú cho cháu đỗ nhờ tí" thấy chú ấy vui vẻ đứng ra, còn bảo thằng đằng trước "tiến lên cho nó vào".
Về em cấm vợ em mang CA ra dọa con luôn.
(b)

Tư Triều

Xe hơi
@nck_kool: Em cũng muốn alo mời giáo chủ lắm, nhưng chỉ sợ alo giáo chủ lại ngại thôi, con Ford khéo giáo chủ chạy "trộm" được dăm vạn mà em ko biết ấy nhẩy :69:(l)(b)

hành_khất_đêm

Xe điện
Bắt đấy, con bé làm cùng cơ quan em vừa lấy con Lac CDX đi từ cơ quan về nhà bên yên viên, qua cầu đuống bị 3 anh áo vàng quây ngay, mất 2 lít.:6:

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Theo luật thì hết hạn lưu hành biển tạm thì xe không được lưu hành, nhưng em cũng đã chạy một số ngày, không vi phạm thì rất hiếm khi xxx hỏi, mà xxx đã hỏi là mất xiền vì nghĩa vụ của xxx là: Em đã dừng xe của bác lại là em phải tìm cho bác một lỗi nào đó mà, mà lỗi này rõ quá rùi. Khuyên bác chưa đeo biển thì nằm một chỗ ôm ấp nhau thôi, đăng ký xong rồi rủ nhau đi hú hí chỗ nào chả được!:69:

Chỉnh sửa cuối: