[TNGT] Xử lý sau tai nạn, các cụ trợ giúp em với

conghang_2000

Xe máy
Hix cụ, em đã bẩu là chưa có kinh nghiệm thì mới post lên nhờ các cụ trợ giúp nhưng có ai tư vấn được giúp em là phạt hành chính của cái này nó bao nhiêu đâu ? Cụ biết thì cho em tỏ với ah
Mức phạt 3 triệu thì tối đa cụ chỉ đưa 1,5 triệu. Với e thì đầu tiên mặc cả 500, tối đa 1 triệu. xxx mà đòi hơn thì e chấp nhận nộp kho bac 3 triệu mà ko cho xxx tẹo nào. Dẫu biết nộp kho bạc cũng có thất thoát đấy nhưng mà cũng ko đến mức thất thoát 1,5 triệu, còn lại nhân dân được hưởng.

Vinhhht12

Xe buýt
Em nói thực cụ thông cảm bỏ quá cho, em thấy chán cái cách giải quyết của cụ và khá nhiều người khác lắm, thảo nào mà thiên hạ vẫn còn đầy thằng kiếm chác được. Ra đường em sai em xin lỗi ngay, nếu có bắt đền em cũng đền luôn, nhưng mà nếu em mà không sai cò quay em cái kiểu thế này em táng cho vỡ alo luôn. Trước khi táng giảng giải cho nó xem nó sai thế nào nó ngu ra làm sao để lần sau nó chừa, chứ cụ cứ giải quyết thế này rồi lại ra rả chửi là cứ xe to phải đền xe nhỏ.
Trước em cũng bị 1 vụ như cụ, sau đó 1 lũ nhâu nhâu ra chó đàn đòi đánh em, trong khi thằng cha bị ngã chưa hề ý kiến gì, có 1 thằng già già *** to nhất cứ chỉ mặt em bảo đánh bỏ mẹ nó đi, em léo nhịn được mới chỉ mặt nó em bảo cái xịt mẹ con chó nào nào đòi đánh bố nhào vào đây, xịt mẹ chúng mày biết đúng sai thế nào léo nào mà đã to mồm, thế mà cái đạm cà mau con chó to mồm ấy lủi luôn 1 mạch cấm ho he quay lại luôn. Mấy con chó này chỉ nhìn mặt mà cò quay thôi cụ ạ, mình rắn là nó *** mẹ ra quần ngay.

Em bức xúc thay cho cụ nên có vài lời, mong cụ đại xá!
Cụ nampan80 này máu chiến nhỉ, em nhắc cụ là cụ đã 32 cái xuân xanh rồi, hạ hỏa cho vợ con được nhờ. Heh

Vinhhht12

Xe buýt
Chắc sự việc của cụ khác của em thì mới nặng thế chứ ? Hay là do xxx cò quay cụ quá đáng ?
Vụ của em thì cả xxx quay lẫn người đâm vào em có họ với cò cụ ạ

Tokyojp09

Xe đạp
Mình cứ hết tình, hết nghĩa thì mọi việc sẽ êm đẹp thôi cụ à.

zippor

Xe buýt
Cái này em post rồi mà cụ, em trích dẫn lại như dưới cụ tham khảo nhé
Vâng em sơ ý quá, nhưng thôi dù gì cũng xong chuyện rồi, của đi thay người, đỡ rắc rối phiền hà cụ nhỉ.