Nhà e bán hàng nên e nghĩ mua nhiều thế này thì có thể lấy đc giá buôn. Thế mà bút chữ A vẫn 3k. Mua cả hộp chỉ 20-22k 10 chiếc. Mua 230 hộp nếu đắt cũng 25k thôi. Lần sau mợ mua bút chữ A thì bảo e, e bán 25k thôi cũng lãi đc 690k, còn bán 3k thì lãi thêm 1150k. Mà học sinh thì viết bút chữ A...