2tr tiền mặt/1 cháu là sống được rồi chứ ạ.
- Tiền nhà (ở ghép 3): 500k/cháu (cả điện nước, in tẹc net)
- Xe bus: 150k, hoặc xe đạp hoặc bộ nếu ở gần trường
- Điện thoại: 150k
- Ăn: 30k/ngày (gạo, trứng, hành tỏi, khoai, bí, lạc mang ở quê ra)
- Số còn lại vẫn đủ ngồi trà đá cổng trường...