Toy Cầu Giấy có phải là Toy Thăng Long không anh? Nó đắt là vì nó phệt anh số lít nhiều, chắc phải tầm 10 lít, thực ra chỉ khoảng 6-7l là đầy cả bình chính và bình phụ, đơn giá 72K/lít thì Toy nào cũng như nhau thôi.
Vâng, đây cũng là 1 cách để vừa ngon, vừa bổ, vừa rẻ a :D