10 củ cho 1 cái nghề quá rẻ, em học liên tục trong vòng 1 tuần chi phí bao gồm 4,5 tr tiền có hóa đơn + 1tr tiền thuê xe chíp và chạy ngoài đường + 1 tr tiền ăn trà nước = 6,5 tr (Chưa kể 50k tiền thuê chép bài thi chứng chỉ nghề + tiền ABC, không dưới 10 củ:((:((:(( )