[Funland] “ Phía trước là bầu trời “ : bộ phim kinh điển về quãng đời sinh viên

Nhưng có diễn viên này thì phim mới hay ạ
😊😊😊đóng đạt nhất phim ạ
Vâng, nó chửi bà sếp nó quá trời, chỉ tìm cách đi sang phòng ban khác nhưng trước mặt nó nịnh bà ý như con gái yêu của mẹ. Công nhận gian manh mặt tỉnh bơ thật, ko biết quê đâu mà đáo để thế ? Thấy lão trên bảo giông giống mợ à ? Em chả tin, mợ mà thảo mai thế thì sao mà có uy tín bán hàng đc nhỉ mợ nhỉ. 😋

Mợ noob

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Vâng, nó chửi bà sếp nó quá trời, chỉ tìm cách đi sang phòng ban khác nhưng trước mặt nó nịnh bà ý như con gái yêu của mẹ. Công nhận gian manh mặt tỉnh bơ thật, ko biết quê đâu mà đáo để thế ? Thấy lão trên bảo giông giống mợ à ? Em chả tin, mợ mà thảo mai thế thì sao mà có uy tín bán hàng đc nhỉ mợ nhỉ. 😋
😄😄😄😄. Thảo mai thì ko thật rồi ạ. Nhập vai tốt ạ
E còn nhớ là '" em meo ơi, ra cho chị để nào" lúc bà mẹ bạn trai đi ra đẩy xừ con mèo ra. 😄😄😄. Rồi dưa bác mua đâu ngon quá...... Bổ hẳn miếng dưa hỏng bỏ đi. Giọng thì dẻo quẹo cứ gọi là...

Yaris_2009

Xe tăng
Đùa chết cười với con mẹ này, khôn quá tưởng ăn đc thiên hạ cuối cùng phải bán xới vào miền trung. 🤣🤣 Thèm ny của bạn giở trò mồi chài tính cướp luôn ny bạn, quá trơ chẽn.
Đội đấy thời đóng phim ý năm 2001, chắc toàn sinh tầm 80, 81 .. Hơn tui 3-4t.

Con mụ nguyệt đó có anh ny đi dream làm cơ quan nhà nước tầm đó là xịn xò lắm rùi đó. Dream đó hồi ý nếu là ream việt là cũng 28 củ bằng gần 5 cây vàng, mà là ream thái thì cỡ 38 củ bằng 6,5 cây vàng đấy. Vậy mà nó còn chê.

Tới năm 2004 tôi học năm 2 đh đc bố mẹ mua cho con này

Riêng bọn đấy mà ở thời tôi ý, tôi bung lưới phát đánh cả cụm luôn ko phải lăn tăn. Thời 2004-2007 tôi tung hoành khắp khu mai dịch cầu giấy ... Các kiểu từ trường báo chí sư phạm qg, xiếc múa thương mại... Tôi cứ phóng xe lượn nổ brum brum cả khu ktx ngó xuống cơ.

Chỉnh sửa cuối:

Mợ noob

Xe điện
Đội đấy thời đóng phim ý năm 2001, chắc toàn sinh tầm 80, 81 .. Hơn tui 3-4t.

Con mụ nguyệt đó có anh ny đi dream làm cơ quan nhà nước tầm đó là xịn xò lắm rùi đó. Dream đó hồi ý nếu là ream việt là cũng 28 củ bằng gần 5 cây vàng, mà là ream thái thì cỡ 38 củ bằng 6,5 cây vàng đấy. Vậy mà nó còn chê.

Tới năm 2004 tôi học năm 2 đh đc bố mẹ mua cho con này ạ

Riêng bọn đấy mà ở thời tôi ý, tôi bung lưới phát đánh cả cụm luôn ko phải lăn tăn. Thời 2004-2007 tôi tung hoành khắp khu mai dịch cầu giấy ... Các kiểu từ trường báo chia sư phạm qg, xiếc múa thương mại... Tôi cứ phóng xe lượn nổ brum brum cả khu ktx ngó xuống cơ.
Nhưng cuối cùng là chả có gì vì quá nhiều tham vọng. Đứng núi nào trông núi kia cao hơn ạ

Yaris_2009

Xe tăng
Nhưng cuối cùng là chả có gì vì quá nhiều tham vọng. Đứng núi nào trông núi kia cao hơn ạ
Vâng, e cũng chả dám nói hay đâu mợ ơi, tưởng là cứng lắm thế mà hồi xưa say như điếu đổ 1 cô ở nd, tuần mấy ngày phi về tp n đ chơi có dại gái ko chứ, mà rõ ràng là bạn ý thích e trước mà sau e lại bị ăn bùa ăn bả thế nào giờ 11 năm rùi vẫn còn vấn vương. 😭

Hồi ý bạn ý chụp ảnh e ko biết, sau bạn ý ra lấy lý do trả e ảnh rùi lấy liên lạc rùi sau đó...
Cái ảnh bạn ý trả cho e đây

Giờ e sợ mấy mợ n đ lắm, sợ lại bị ... 😭

Mợ noob

Xe điện
Vâng, e cũng chả dám nói hay đâu mợ ơi, tưởng là cứng lắm thế mà hồi xưa say như điếu đổ 1 cô ở nd, tuần mấy ngày phi về tp n đ chơi có dại gái ko chứ, mà rõ ràng là bạn ý thích e trước mà sau e lại bị ăn bùa ăn bả thế nào giờ 11 năm rùi vẫn còn vấn vương. 😭

Hồi ý bạn ý chụp ảnh e ko biết, sau bạn ý ra lấy lý do trả e ảnh rùi lấy liên lạc rùi sau đó...
Cái ảnh bạn ý trả cho e đây

Giờ e sợ mấy mợ n đ lắm, sợ lại bị ... 😭
Hạha 😄😄😄😄

Mợ noob

Xe điện
Anh này cũng dân HN con cán bộ cũng đi làm cơ quan nhà nước đàng hoàng có xe Dream đẹp sao nó vẫn chê nhỉ ? Công nhận con hồ ly này xảo quyệt thật, chỉ coi anh này như công cụ tìm kiếm lọi ích.