[Funland] 23h hôm nay - I rắc vs Qatar - Chiếc vé tứ kết cuối cùng sẽ gọi tên ai!!!!

conga

Xe tải
Trận cầu có lẽ chất lượng chuyên môn cao nhất từ đầu giải,diễn biến trận đấu cuốn ng xem cảm thấy tg trôi đi rất nhanh.
Hàn Quốc chưa chắc đã ăn đc Qatar đâu! Nhà cháu dự bán kết ở nhánh này là Úc và Qatar.
Hàn Quốc ăn Quatar cụ ạ

Úc giải này đá lìu tìu, nhất là trận với Uzbekistan, Úc đá như cơm nguội,

j23

Xe container
Nhà cháu nghĩ Mr Lippi chưa trổ hết bài thôi . Kiểu bóng ngắn uốn éo phô diễn kỹ thuật lối bóng đá hoa mỹ kiểu Ý , Nam Mỹ ...xoay quanh một vài cá nhân sao xưa rồi ! TQ sẽ chơi với chiến thuật đá ru ngủ rồi bất ngờ tăng tốc vớ vẩn có khi Iran ôm hận mà ra về chứ chẳng đùa
Em nghĩ ko ăn thua vì Lippi dẫn khựa 3 năm tồi mà thành tích cực tệ :)

cusao

Xe lăn
- Tuyển VN giải này đã,đang và sẽ rất đặc biệt.
- Tuyển VN sau giải này chưa phải là 1 thế lực trong châu lục nhưng đã là 1 đối thủ đáng chú ý trong châu lục.
- Cuối năm khiêng nốt cái HCV seagames để trở thành 1 thế lực trong khu vực Asean

j23

Xe container
E thì nghĩ chắc chỉ thắng 2 quả là thôi, nó cũng ko dại gì bung hết sức ra đâu cụ ạ
VLTT nó chỉ cần gỡ đc 1 bàn thì lợi thê 2 bàn mong manh lắm, bóng đá chuyên nghiệp nó thay đổi 180 độ cực nhanh ko như ngày xưa, Iran họ quyết tâm vô địch sau nửa thế kỷ và thực lực trội so với phần còn lại nên có thể 3 bàn lắm chứ rồi nghỉ ngơi sớm giữ sức

Big Bang

Xe điện
Qatar hôm nay đá cũng bình thường thôi lão anh. Cánh trái quá yếu. May mà ông 11 cỉa Iraq chấn thương chứ không lại nhọ. Hàn cánh phải mạnh phết. Tình huống ăn bàn cũng xuất phát từ cánh phải. Nhưng bóng đá cũng không biết đâu mà lần. Mình gặp Qatar ở CK có khi lại giành cúp. Hí hí... :D
Trận hôm qua cho thấy Irac cũng bậc trung trung thôi, không sắc nét, phương án tấn công đơn điệu. Qua trận này cháu thấy ông Park đã tính hòa Irac hoặc may mắn hơn thì thắng. Chấp nhận thua Iran với số bàn thua càng ít càng tốt. Thắng Yemen. Như vậy là chắc suất thứ 3 như Thái. Có điều Irac may mắn có được bàn thắng ở phút cuối nên Việt nam mới rơi vào cửa hẹp như vậy.
Nhưng ở đời hay chưa bằng hên, vì cửa hẹp nên gặp Jordany lại hóa hay. Chứ Việt nam nhì bảng mà gặp Qata có khi lại về nước sớm.

nhuataiche

Xe container
- Tuyển VN giải này đã,đang và sẽ rất đặc biệt.
- Tuyển VN sau giải này chưa phải là 1 thế lực trong châu lục nhưng đã là 1 đối thủ đáng chú ý trong châu lục.
- Cuối năm khiêng nốt cái HCV seagames để trở thành 1 thế lực trong khu vực Asean
Em ko nghĩ là sau giải này chúng ta sẽ còn phải lưu tâm đến bóng đá Asean nữa bác ạ, trừ phi là luyện tập cho những giải lớn hơn.
Lý do là sau giải này, chúng ta đã biết trình độ hàng đầu châu Á là như thế nào, chúng ta đang ở đâu, làm cách nào chúng ta vươn tới trình độ đó và quan trọng nhất là chúng ta đã biết chúng ta hoàn toàn có thể phấn đấu vươn tới đó.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em thấy lối đá của Việt Nam tại giải này xem khá hay. Hy vọng chúng ta có nhiều đợt cọ xát như này nữa để hòa nhập vào trình độ chung của châu lục. Việc cần làm là mùa bóng tới đây chúng ta hãy đến sân thật nhiều để cổ vũ các em thi đấu.

Em thấy lối đá của Việt Nam tại giải này xem khá hay. Hy vọng chúng ta có nhiều đợt cọ xát như này nữa để hòa nhập vào trình độ chung của châu lục. Việc cần làm là mùa bóng tới đây chúng ta hãy đến sân thật nhiều để cổ vũ các em thi đấu.
Hi vọng VFF sẽ bớt lùm xùm những chuyện k đâu vào đâu để tập trung cho các đội tuyển QG với nền móng là các cầu thủ hiện tại thì may ra VN mới bứt phá ra khỏi vùng trũng được cụ nhỉ

lơ ngơ

[Tịch thu bằng lái]
Em ko nghĩ là sau giải này chúng ta sẽ còn phải lưu tâm đến bóng đá Asean nữa bác ạ, trừ phi là luyện tập cho những giải lớn hơn.

Lý do là sau giải này, chúng ta đã biết trình độ hàng đầu châu Á là như thế nào, chúng ta đang ở đâu, làm cách nào chúng ta vươn tới trình độ đó và quan trọng nhất là chúng ta đã biết chúng ta hoàn toàn có thể phấn đấu vươn tới đó.
Chuẩn cụ. Sau giải này cấp đội tuyển tập trung mục tiêu top đầu châu á và xa hơn là wc . Còn mấy giải ao làng cho tụi trẻ tập dượt .

michigan

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Khi nào đội hình 2 vẫn khuynh đảo được Đông Nam Á thì chúng ta sẽ là một trong những đội hàng đầu châu á.

datga

Xe hơi
VLTT nó chỉ cần gỡ đc 1 bàn thì lợi thê 2 bàn mong manh lắm, bóng đá chuyên nghiệp nó thay đổi 180 độ cực nhanh ko như ngày xưa, Iran họ quyết tâm vô địch sau nửa thế kỷ và thực lực trội so với phần còn lại nên có thể 3 bàn lắm chứ rồi nghỉ ngơi sớm giữ sức
Em mới chỉ nghe lợi thế 1 bàn mong manh chứ 2 bàn theo e là chắc lắm rồi,dồn lên tấn công thì lúc nào cũng có thể dính bẫy phản công cụ ạ

cusao

Xe lăn
Muốn được thế phải tuyển đươc những thế hệ tốt kế cận liên tiếp trong 1 thập kỷ mới đi xa được. VN mình có thế hệ vàng này tới thế hệ vàng kia cần tới 1 thập kỷ thì quá chậm