[TNGT] 2B tạt đầu gây tai nạn ăn vạ rồi cầm điện thoại của em chạy mất, ức chế quá các kụ ạ!

vuahe77

Xe điện
Trưa nay em đang đi rất chậm trên đường Giảng Võ đoạn Bia Hải Xồm, 1 thằng cha đèo vợ cả trên chiếc 2B biển 16 x 44xx vượt trái xe em sát lề giải phân cách, qua đầu xe em khoảng 1,5m nó xi nhan rồi tạt phải, em phanh dúi dụi mà vợ 2 em vẫn cắn vào đuôi xe nó, liền sau đó em bị 1 bác đi Camry 2007 ủn thẳng vào mông vợ 2 em. Vợ cả và F1, F1' nhà em sợ hết cả hồn. Sau khi quay lại thấy vợ và các F1 nhà mình không sao em xuống xe đỡ xe của vợ chồng nhà 2B dậy và hỏi họ có sao không thì hắn nói: Không sao nhưng ông đâm *** xe tôi bây giờ ý ông như thế nào?
Em từ tốn bảo: Ông cho xe gọn vào lề tôi sẽ đền cho ông. Nó bảo không được bây giờ ý ông là sao???
Em thật sự không hiểu thằng hâm này muốn gì nữa liền đưa cho nó cái điện thoại bảo: Mày cầm lấy tao đánh xe gọn vào lề đường rồi nói chiện với mày. Nó vẫn không chịu, đường lúc này bắt đầu dồn xe rất nhiều và bác Cam phía sau lùi lại định ngoi lên em liền chạy lại phía sau thấy mông vợ 2 em chỉ bị xước nhẹ lên vẫy tay để xe bác ý di cho đỡ tắc đường. Sau đó em vào xe định lùi lại để tạt vào lề thông đường cho các xe khác thì thằng khùng đó lại chạy ra cửa xe em hỏi thế bây giờ ý ông thế nào??? Đá con mèo nhà nó em ức chế quá nên lại nhảy xuống xe hỏi mày muốn gì nữa?
Nó bảo ông đền cho tôi đi.
Em bảo bao nhiêu tiền tao đền mày luôn
Nó bảo 5 triệu
Em liền đưa cho nó cả nắm tiền trong túi quần em (Khoảng 8 củ) rồi bảo mày cầm lấy và bê cái xe mày gọn vào tao sẽ nói chuyện với mày
Mẹ kíp, nó không cầm tiền và bảo ông mang xe tôi ra Honda sửa
Lúc này em bực quá bảo mày không bê xe đi thì bố mày cũng không thể sửa được cho mày (Đúng là con chó ngu) Mày không tin tao thì mày vào xe tao ngồi tao nhờ người khác đưa xe mày đi sửa nó cũng không chịu.
Em quay ra kéo xe nó rồi nhờ mấy chú bảo vệ bảo Hải Xồm kéo xe nó ra nó lại kéo xe nó vào đầu xe em. Ức chế vật, em định tẩn cho nó một trận nhưng lại đang đi với vợ cả và F1 nên thôi.
Lúc này người qua đường dồn lại tương đối đông thấy em xử sự như vậy họ liền quay sang chửi thằng hâm kia và bảo em vào xe cứ đi đi kệ mẹ nó.

Em vẫn quay sang bảo nó mày cầm lấy đt hoặc tiền nếu không tao đâm cả mày và xe mày đền bao nhiêu tao cũng chịu. Lúc này em điên lắm rồi thế nên nó đành cầm lấy cái điện thoại của em rồi dựng xe dậy nổ máy. Em tưởng nó dạt vào lề để sửa xe nên đánh xe chạy theo mà nó chạy mất hút luôn, em và vợ cả em alo mãi nó cũng không nghe máy.
Tộ sư nhà thằng chó này em mà bắt được thì em lôi mẹ nó vào đồn vì cái tội chiếm đoạt tài sản của em.

Hôm nay đen thật, không bít có ăn lô không các kụ nhể?
Kụ nào oánh lô thì oánh 57-75 ná! :-s

ketpo

Xe điện
Chia buồn cùng cụ, nó lắm chuyện thế sao lúc đó cụ ko gọi công an.

CuongDKH

Xe buýt
Thôi mà cụ,coi như của đi thay...Mà 2b cũng là đồng hương cụ còn gì,lọt sàng thì xuống đất ( à,mà cặp đấy hôm nay sáng như sao );));));))

Biển sốOF-64569
Mua xe ngàyMay 2010
Thường ởTháng 5 nhà em rợp trời hoa phượng đỏ
Số km317
Động cơ OF123 Mã lực

Chỉnh sửa cuối:

Container

Xe buýt
Chia buồn cùng Cụ!thôi của đi thay người có Gấu và F1 là mình phải kiềm chế!Thế Cụ cho số xe hay số điện thoại đấy để em còn oánh?

BảoLong

Xe hơi
Cụ không tẩn cái thằng cùn này em thấy cụ cũng bình tĩnh thật đấy.tính em nó nóng,gặp ông này chắc em chỉ được nửa câu chuyện của cụ thôi.em hỏi nhỏ,57-75 nó ý nghĩa gì thế cụ,em khoái bạch thủ hơn.:-"

milu

Xe tải
Em nói thật là cụ hiền quá, tất nhiên 1 điều nhịn là 9 điều lành nhưng gặp thằng củ chuối kiểyuu đấy thì cứ đấm bỏ *** nó đi, tử tế không thích thì thôi.

Becgie

Xe điện
Thà là mình sai chứ nó sai lè thế thì cụ đưa xiền cho nó làm chi. Hix. Nhưng đang đi với F1 và F1' ( F1' của bác là Gấu hay là Bồ @-)) thì cũng đành chịu thui!

Transporter2

Xe tăng
Người OF
- Kụ còn đặt điện thoại làm tin, thậm chí định đưa cho nó khoảng 8 củ, kụ cẩn thận thật!
- Mà thôi, kụ ợ, loại đấy cũng dính quả báo thôi.

Lamborghini78

Xe điện
Cụ ở HP mà để thằng 16 nó ăn vạ thế ah? Bin bỏ mợ nó đi chớ >:/

Nine

Xe điện
Sao thằng đấy không lấy 8 củ nhỉ. Được 1/2 con 2B rồi

mickey_captiva

Xe buýt
Biết đâu đc thằng chóa đấy cầm đc đt của cụ xong sướng quá đang mát ga thì chui tọt vào gầm hung thần

Google

Xe tăng
Cụ này giải quyết kiểu Đưa tiền với Điện thoại ... đời em chưa bao giờ thấy luôn
Em thì:
- Cho Gấu đi taxi về
- Thằng ẩm đấy gọi Police GT
- Tắc đường thì đã tắc rồi, va chạm GT thì tắc là đương nhiên VN nó thế.
- Thằng nào thua thằng đó chịu
- Nó gấu oánh mình >>> gọi cụ Xấu giai :)) :))

Blackwind

Xe đạp
Cứ gặp phải hoàn cảnh thực sự mới biết, em cũng dính một vụ va với đầu gấu, lánh luôn cho lành, tự an ủi đen phải chịu

Yeuphunu

Xe điện
Cụ Vuahe77 gấu thế mà chịu nó à. Em vote cho giải pháp của cụ Google.
@Google:
Từ hồi chuyển cái logo mới, cụ "ấy" hẳn lên hỉ? :))

dangkimthu

Xe tăng
bác hạ sách r, kinh nghiệm của em là k bao h để 1 thằng(nhất là 1 thằng giẻ rách xó chợ đang ăn vạ mình) sờ đc vào cái alo của mình. Em từng có 1 lần đi biển cả bọn bạn, cũng đang chờ 1 phát đt quan trọng lại cũng muốn xuống bơi, thế là vứt máy cho 1 thằng(bạn thân hẳn hoi) k biết bơi bảo có đt thì gọi t lên nghe. Mãi sau k thấy gì nghi quá trèo lên thì thấy thằng bé người ướt sũng đang loay hoay "phơi" con 8320 của em trên nóc ô. hóa ra mấy thằng khác chán chán chạy ra hè nhau khênh thằng bạn em vứt tòm xuống hồ bơi:(

vasco

[Tịch thu bằng lái]
bác dở hơi à mà đưa nó đt, mình nói tử tế nó kô nghe thì oánh cho nó 1 trận, việc j fair đưa đt cho nó cầm

etisalat

Xe tải
Bác chủ thớt sao lại đưa vợ 3 (điện thoại) cho nó nhỉ. Vật bất ly thân cơ mà.
Mấy thể loại ăn vạ này, cụ cứ gọi xxx ra cho nhanh.

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Cụ này giải quyết kiểu Đưa tiền với Điện thoại ... đời em chưa bao giờ thấy luôn
Em thì:
- Cho Gấu đi taxi về
- Thằng ẩm đấy gọi Police GT
- Tắc đường thì đã tắc rồi, va chạm GT thì tắc là đương nhiên VN nó thế.
- Thằng nào thua thằng đó chịu
- Nó gấu oánh mình >>> gọi cụ Xấu giai :)) :))
Em đồng ý với ý kiến của cụ, chia buồn với cụ vuahe77 nhé.

tieuphuong1146

Xe điện
Website
www.artdna-global.com
Vote cho cụ vì cụ thật tử tế. Em là em tẩn rồi đấy.

minh0075

Xe điện

Chia buồn cùng bác chủ,bác hơi hiền thật
,em cũng có lần bị vạ lây ở đường Nguyễn Trãi,Thanh Xuân,xin kể các cụ nghe Một em xinh biển ngoại tỉnh vượt 1 em Attila ở ngay bên phải xe em,2 em va vào nhau,văng ngay vào trước mũi xe em,may mà em phanh kịp.Xe ko hề cọ vào người con bé đó,còn chú taxi phía sau phang ngay 1 nhát to tướng vào đuôi xe em.Nó cứ ngồi nguyên ngay mũi xe em mà khóc,trên xe có bà già,bà cả,F1 vừa tự quê lên.Em xuống động viên kiểu gì nó cũng cứ ỳ ra,chắc hoảng hồn quá.Sau có 1 người đi xe win thấy thế xuống dỗ dành rất khéo cn nhoc đó mới chịu vào phía trong đường ngồi.Lúc quay ra thì chú taxi lượn mất rồi,còn bọn kền kền ven đường thì luôn mồm :đền người ta đi.Vụ đó về sau bà cả em,vụ đó về sau bà cả,bác đi xe win(bác ấy tốt thật lại khéo nữa) phải đưa em kia về tận nhà,còn phải cởi cả áo khoác ra b
cho nó mặc vì giời lạnh.
Thực sự xã hội vẫn có nhiều người tử tế như bác đi xe win,bên cạnh cái lũ kền kền luôn sẵn ven đường.Còn lái xe thì cứ phải dè chừng với cách đi của các em xinh nói riêng và các bác phụ nữ nói chung,rất ấm ớ

Chỉnh sửa cuối: