[Camera] 30E 230.48 Chủ xe thích làm police

kill_dog

Xe hơi
Không biết bác chủ đi xe gì?
Em có cảm giác cos của bác hơi cao
Xe em có chút đồ tết để sau cốp nên chìm đuôi, ngỏng đầu lên chút cụ ạ, cơ mà tầm chiếu đèn vẫn nằm dưới gương hậu xe phía trước.

Cụ chủ xe 30E 230.48 có trên này cho e xin địa chỉ lắp cái nhấp nháy như của cụ để để e sd đối với mấy thằng hay bật Far vào mít em.
Cụ nhớ làm công tắc riêng bật tắt chủ động nhé.

Viking

Xe điện
Xe em có chút đồ tết để sau cốp nên chìm đuôi, ngỏng đầu lên chút cụ ạ, cơ mà tầm chiếu đèn vẫn nằm dưới gương hậu xe phía trước.
Vâng, vì em xem clip thì thấy khi xe di chuyển nhún lên xuống làm đèn hất lên xuống vào gương chiếu hậu xe kia, ngồi trong xe đó sẽ có cảm giác như bị nháy pha liên tiếp, khá khó chịu.
Em chỉ đang cố hình dung lý do phản ứng của xe kia vì thấy bạn ấy phanh đứng để nháy đèn vào xe bác có vẻ như là cố tình.

kill_dog

Xe hơi
Em chỉ đang cố hình dung lý do phản ứng của xe kia vì thấy bạn ấy phanh đứng để nháy đèn vào xe bác có vẻ như là cố tình.
Cụ xem Clip từ đầu cũng có khá nhiều đoạn bạn đó đạp phanh là đèn police sáng, cách đấu như này là vô văn hoá khi tham gia giao thông.
Cụ nếu có quen bạn này thì tag bạn đó vô đây, em sẽ đưa thêm clip về đoạn bạn đó đi trên cầu Nhật Tân, đi như một thằng điên, nháy pha điên loạn, và em đảm bảo cái pha trắng rẻ tiền đầu xe bạn đó còn khiến các cụ khó chịu gấp vạn lần cái đèn police này.