[Funland] 4x và chuyện ấy

NgocDmax

Xe tăng
Khuyến cáo các mợ không nên vô thớt này, không là về mặt lại như cái bơm (như cụ nào đó diễn tả) lại khổ cụ ở nhà.
Cụ nào mà chém gió thì e không ý kiến (đó là ofer)
Cụ nào ở ngoài ngon mà ở nhà "có vấn đề" thì: lúc ấy cái đầu dưới làm việc còn cái đầu trên nghĩ về cái đầu dưới "đang làm việc" ở chỗ khác (nếu có chỗ khác cụ thể để nghĩ về thì tốt, không thì cứ nghĩ ....đang đóng phim)
Còn các trường hợp khác cần làm việc mà nó nhất định không chịu làm việc thì: bôi dầu cù là.
...to be continue...

miit90

Xe buýt
Cũng là một cách phụ nữ họ động viên a e ta và để che đi cảm giác tội lỗi ngoại tình.
Cũng có thể như cụ nói nhưng em tin các đối tác cũng thật lòng, suy từ bản thân thôi. Sân nhà thì quen thuộc quá rồi, mệt thì nghỉ, đá sân khách luôn phải cố gắng ngó nghiêng vui lòng khách đến vừa lòng khách đi, mệt thân nắm :)

Isu_zu

Xe container
Theo cụ tật nói phét nó tăng lên hay giảm đi :))
Vẫn thế cụ à:
- Lúc trẻ nói phét về tương lai, về ước mơ, về chiều dài, thời gian...những điều mà chị em tưởng thật
- Lúc già nói phét về ...sức khỏe lúc trẻ :))
Già trẻ vẫn nói phét như nhau, chỉ là chủ đề thay đổi thôi ạ.

Isu_zu

Xe container
Chỉnh sửa cuối:

blacka

Xe máy
Kệ đi cụ. Tổng số lần thực tế (A) + nói phét (B) = C. Kinh nghiệm cho thấy C là hằng số, B tăng thì C giảm và ngược lại =))
Hãy coi đây là nơi chia sẻ các thể loại cách abc xyz thì tốt hơn phỏng cụ. Toàn mấy ông đực rựa ngồi chém thì ai chả oai :D
Nói gì thì nói chứ em thực tế ngồi rượu với một số ông 4x cứ bảo 30-40' là em éo tin :)) chỉ có vừa làm vừa ngủ gật thôi =))

NgocDmax

Xe tăng
Kệ đi cụ. Tổng số lần thực tế (A) + nói phét (B) = C. Kinh nghiệm cho thấy C là hằng số, B tăng thì C giảm và ngược lại =))
Ủa có dạng toán này nữa hả cụ, để em nhờ ô NBChâu giải xem, e cũng giỏi toán nhưng giải xong thấy nghi nghi...........:-o .... thế đáp án có phải là (A) càng yếu càng thích ra gió ko cụ??

=))

Isu_zu

Xe container
Hãy coi đây là nơi chia sẻ các thể loại cách abc xyz thì tốt hơn phỏng cụ. Toàn mấy ông đực rựa ngồi chém thì ai chả oai :D
Nói gì thì nói chứ em thực tế ngồi rượu với một số ông 4x cứ bảo 30-40' là em éo tin :)) chỉ có vừa làm vừa ngủ gật thôi =))
Chính xác như cụ nói. Những người nói phịch 30p là chả hiểu gì về sex, chỉ cần 5p đóng gạch thực sự là mệt phờ chứ nói gì 30-40p. Nếu tính cả thời gian nhào đất thì ko nói làm gì. Mục đích cuối cùng của sex là 2 bên đều sướng, chứ không phải là để nhìn đồng hồ tính giờ :))

Chuẩn trai Nam

Xe tăng
Em 39 , mỗi lần 3 tiếng

cabin

Xe buýt
E ngoài bốn sọi mấy năm nay rồi ơn giời vẫn ko khác gì hồi trẻ, dù ko có cơ hội thử hàng ngoài 😁 Kinh nghiệm thì cứ chịu khí hoạt động thể thao ngày 30-60p, ngủ nghỉ đủ, hạn chế bia rượu 💪🏻

blacka

Xe máy
Chính xác như cụ nói. Những người nói phịch 30p là chả hiểu gì về sex, chỉ cần 5p đóng gạch thực sự là mệt phờ chứ nói gì 30-40p. Nếu tính cả thời gian nhào đất thì ko nói làm gì. Mục đích cuối cùng của sex là 2 bên đều sướng, chứ không phải là để nhìn đồng hồ tính giờ :))
Chuẩn ạ. Với lại cũng tùy người nữa. bản thân em mới biết qua 2 người thoai :D. Hồi mới đi làm có trao phân gửi thận khai nòng cho 1 em thì em này như kiểu không cảm giác mấy ý dù hồi đó còn đôi mươi. Còn mụ gấu giờ thì lại khá dễ, chơi bời hoa lá nhẹ nhàng 5-10'' sau chỉ cần stronger thêm độ 3-4' là mụ ấy xong con ong. hiếm khi nào đến 20'' chứ ko nói hơn

Loe_hờ lú

Xe điện
Em dùng đồ Yves Saint Laurent nên thôi rón rén đi zaaaaaa

chinsu1989

Xe hơi
Khuyến cáo các mợ không nên vô thớt này, không là về mặt lại như cái bơm (như cụ nào đó diễn tả) lại khổ cụ ở nhà.
Cụ nào mà chém gió thì e không ý kiến (đó là ofer)
Cụ nào ở ngoài ngon mà ở nhà "có vấn đề" thì: lúc ấy cái đầu dưới làm việc còn cái đầu trên nghĩ về cái đầu dưới "đang làm việc" ở chỗ khác (nếu có chỗ khác cụ thể để nghĩ về thì tốt, không thì cứ nghĩ ....đang đóng phim)
Còn các trường hợp khác cần làm việc mà nó nhất định không chịu làm việc thì: bôi dầu cù là.
...to be continue...
em thấy ở đây chém gió là nhiều, nên đọc cho vui và phải có cái đầu tỉnh táo đừng có tin
em nghe nhiều bác >40 tuổi kể chuyện rồi, 1 tháng 2 lần thôi chán lắm
nói chung những chuyện như này trên mạng thích chém gió thế nào chả được =)) bù đắp lại thực tế ko đc như thế mà

Loriver4u

Xe tải
Nhờ cụ tư vấn giúp em với ạ.
Em sinh hoạt thể thao giống cụ, cầu lông, bóng đá, chạy bộ khá đều. Nhà em mật độ chiến đấu 1 tuần/2 lần, nhưng phong độ của em trồi sụt không ổn định. Có những hôm em làm đủ kiểu, gấu cố đủ kiểu mà tầm 30-40p mới chịu ra, cả 2 mệt bở hơi tai. Nhưng có những hôm cỡ 5p là em oẳng mất tiêu rồi.
Cụ cho em hỏi làm sao để phong độ ổn định nhỉ ?
Cụ hỏi thì em chia sẻ kinh nghiệm cá nhân thôi nhé, chứ cũng không phải bài học hay lý thuyết gì cả. Em thấy có hai yếu tố ảnh hưởng đến khả năng của đàn ông:
- Một là sức khỏe thể chất. Cụ thì có nền tảng rồi. Giờ áp dụng món này giống thể thao. Ví dụ khi cụ đá bóng hay đánh cầu, điều tiết nhịp độ và hơi thở cũng như sự tập trung rất quan trọng, ông khỏe hơn chưa chắc đã ăn ông yếu hơn (kỹ thuật như nhau), nếu không phân phối sức và nhịp thở. Khi cụ làm món này, nhớ chú ý đến nhịp độ, hơi thở. Đó đồng thời cũng là cách phân tán bớt sự hưng phấn quá mức dẫn đến out sớm.
- Hai là sức khỏe tinh thần. Mặc dù là số 2 nhưng em đánh giá nó lại quan trọng nhất. Em nghiệm cá nhân em, yếu nhất khi không phải người mình yếu mà là lúc tinh thần mình kiệt quệ, lúc stress, những lúc lo lắng, bực dọc... Khi cụ gạt đi được những cái này cụ sẽ "khỏe' lên. Những năm yếu nhất của em là đầu 3x, khi em không tìm được cân bằng cuộc sống, hay stress, suy tư (mặc dù lúc đó thể chất khỏe hơn giờ). Trong chuyện này cũng vậy, nghĩ một cách tự nhiên đừng quá áp lực, coi là nghĩa vụ. Tại sao lúc du lịch mọi người hay máu nhất, vì lúc đó giải tỏa được áp lực.
- Bonus cuối: tìm cảm giác mới lạ, vd: khẩu d âm, đi hotel, xem s ẽ (loại nhẹ, có dẫn dắt), đóng vai (như em nhiều khi hay nói gấu mặc đồ công sở, đóng vai gì gì...)Thậm chí một số cái hơi bệnh cũng được nhưng đồng thuận hai người. Không phải ngẫu nhiên người ta nói 1 cái lạ bằng tạ cái quen, mình ko có cái kia lạ thì mình tạo bối cảnh lạ ;))

Chia sẻ ngắn gọn vậy, không biết có ích cho cụ không :D

toraquito

Xe máy
Cụ hỏi thì em chia sẻ kinh nghiệm cá nhân thôi nhé, chứ cũng không phải bài học hay lý thuyết gì cả. Em thấy có hai yếu tố ảnh hưởng đến khả năng của đàn ông:
- Một là sức khỏe thể chất. Cụ thì có nền tảng rồi. Giờ áp dụng món này giống thể thao. Ví dụ khi cụ đá bóng hay đánh cầu, điều tiết nhịp độ và hơi thở cũng như sự tập trung rất quan trọng, ông khỏe hơn chưa chắc đã ăn ông yếu hơn (kỹ thuật như nhau), nếu không phân phối sức và nhịp thở. Khi cụ làm món này, nhớ chú ý đến nhịp độ, hơi thở. Đó đồng thời cũng là cách phân tán bớt sự hưng phấn quá mức dẫn đến out sớm.
- Hai là sức khỏe tinh thần. Mặc dù là số 2 nhưng em đánh giá nó lại quan trọng nhất. Em nghiệm cá nhân em, yếu nhất khi không phải người mình yếu mà là lúc tinh thần mình kiệt quệ, lúc stress, những lúc lo lắng, bực dọc... Khi cụ gạt đi được những cái này cụ sẽ "khỏe' lên. Những năm yếu nhất của em là đầu 3x, khi em không tìm được cân bằng cuộc sống, hay stress, suy tư (mặc dù lúc đó thể chất khỏe hơn giờ). Trong chuyện này cũng vậy, nghĩ một cách tự nhiên đừng quá áp lực, coi là nghĩa vụ. Tại sao lúc du lịch mọi người hay máu nhất, vì lúc đó giải tỏa được áp lực.
- Bonus cuối: tìm cảm giác mới lạ, vd: khẩu d âm, đi hotel, xem s ẽ (loại nhẹ, có dẫn dắt), đóng vai (như em nhiều khi hay nói gấu mặc đồ công sở, đóng vai gì gì...)Thậm chí một số cái hơi bệnh cũng được nhưng đồng thuận hai người. Không phải ngẫu nhiên người ta nói 1 cái lạ bằng tạ cái quen, mình ko có cái kia lạ thì mình tạo bối cảnh lạ ;))

Chia sẻ ngắn gọn vậy, không biết có ích cho cụ không :D
lòng va lòng vòng, tốn công tốn sức tốn thời gian, chi bằng đi tắt đón đầu đặt hiệu quả trên hết "tìm cái lạ"

NgocDmax

Xe tăng
em thấy ở đây chém gió là nhiều, nên đọc cho vui và phải có cái đầu tỉnh táo đừng có tin
em nghe nhiều bác >40 tuổi kể chuyện rồi, 1 tháng 2 lần thôi chán lắm
nói chung những chuyện như này trên mạng thích chém gió thế nào chả được =)) bù đắp lại thực tế ko đc như thế mà
Khà khà, thì e cũng chém gió thôi…chứ bôi dầu cù là thật thì có mà….
E cũng chã biết ng ta thế nào nên ko so được, e thì tự coi là ổn:
4x, nhà cứ tuần 1-2-3 tuỳ thậm chí có tuần mo, time thì 30-35’ gồm cả chép đề. Chép đề ngon lành + sức khoẻ tốt thì cả 2 cùng lên đỉnh, không thì đứa lên đứa không, thậm chí có hôm chã ra gì cả 2.
Sau 40 thì yếu dần so hồi 39 trở xuống, có hôm xong xuôi ngất luôn, sáng dậy gấu nhách mép đểu: “già rồi”
E nhậu nhẹt cũng nhiều cơ mà chịu khó thể dục thể thao để giữ sức, đam mê thì nhiều, gồm cả mê ái..