[Funland] 4x và chuyện ấy

jobber

Xe tăng
Có cụ nào trong thớt dùng sâm alipas chưa ạ có tác dụng không chứ em dùng mấy món ngâm rượu như ba kích, sâm cau đỏ chả tác dụng gì ạ
Ba kích xịn có tốt ko các cụ, e đc cho 1 can rượu bkich mà chưa thử

tungbeo

Xe tăng
Em cứ có tí men vào, tưng tửng là đè ra nện. Thi thoảng gấu lại hỏi "hôm nay xã không uống rượu à" là hiểu. Mấy thằng bạn nhậu của em nó cứ thắc mắc "tại sao ông đi nhậu suốt tuần 5 buổi mà vợ chẳng ý kiến gì là sao nhỉ"
Kaka. e giống cụ, Cứ có men vào là cảm giác như thêm tăng lực, mà khoa học thì toàn nói ngược lại :(

NgocDmax

Xe tăng
Kaka. e giống cụ, Cứ có men vào là cảm giác như thêm tăng lực, mà khoa học thì toàn nói ngược lại :(
Lúc trước tầm quanh 30-40, em hay nói câu: "nhất tê tê, nhì ở xa mới về", nên mỗi lần đi đâu vài bữa mới về là kiểu gì em cũng kiếm độ đâu đó làm chút tê tê.... thế là vừa nhất vừa nhì...
Nay mà làm như thế là e về leo lên giường làm giấc say sưa, mai xin lỗi.... haizaaaaaa....

Mtwo Nguyễn

Xe hơi
ui em tí tuổi, cũng không để ý mấy cái chuyện này vì chắc vẫn còn trẻ
nhưng vào đây thấy các cụ bình luận rất sôi nổi về vấn đề này nên em lót dép hóng, bổ túc thêm kinh nghiệm ạ =))

Jack Bauer

[Tịch thu bằng lái]
Cụ biết vợ cụ mỗi lần xxx đều lên 2-3 lần là dựa vào dấu hiệu nào?
Biết được mà cụ phía trên mu rung nhè nhẹ, âm đạo co thắt phải đưa ngón tay vào ms biết, nước ứa ra nhiều, tự lấy tay xoa đầu vú, thở gấp, cụ nào vét máng đá âm vật tanh tách cảm nhận đc ngay nhoe nhoét luôn😂

gaquay123

Xe tăng
Có cụ nào trong thớt dùng sâm alipas chưa ạ có tác dụng không chứ em dùng mấy món ngâm rượu như ba kích, sâm cau đỏ chả tác dụng gì ạ
Tác dụng truyền miệng là chính, chủ yếu là để bán hàng cho các cụ! Cứ uống Vitamin D và loại bổ sung có thành phần Kẽm cụ là ổn cụ à!

Loriver4u

Xe tải
Bác này vui tính, cụ Thượng trong Tắt đèn chỉ húp nước thịt thôi. Lấy đâu ra như bác nói
:))
Hồi trước em có làm với một sếp, trước làm chính trị quan hệ rộng, về hưu rồi được doanh nghiệp tư nhân mời làm để tận dụng quan hệ. Sếp 70 rồi nhưng rất vui tính, toàn cậu tớ với em.
Sếp có một sở thích là làm quen gái trẻ, share hình (nu.de) của các em cho em, share cả contacts, nhưng gu sếp là mấy em múp quá, em không thích =)). Nhiều lần rủ em đi động bàn tơ nữa. Có một lần, sau khi chối khéo nhiều, em ngại quá đành đi với sếp, chỗ này vách kiểu tạm, cách âm như không, nói chung làm gì bên cạnh biết hết. Em bên này thì sợ (bẩn) nên thì thầm vào tai em kave mình nằm im thôi lát anh trả tiền đủ. Sếp ở ngăn bên, thì làm ăn ác lắm cụ ạ, em cũng phải chờ gần 30ph. Chứng tỏ 70 vẫn chưa yếu đâu. Còn 80 thì cũng chỉ nghe báo chí hoặc đồn đại xung quanh, chưa được xem trực tiếp, nên em cũng không dám khẳng định 100%.
Giờ em chuyển cty được 5 năm, thi thoảng vẫn gặp, sếp vẫn cho em xem hình như checker đôi mươi :))

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Hồi trước em có làm với một sếp, trước làm chính trị quan hệ rộng, về hưu rồi được doanh nghiệp tư nhân mời làm để tận dụng quan hệ. Sếp 70 rồi nhưng rất vui tính, toàn cậu tớ với em.
Sếp có một sở thích là làm quen gái trẻ, share hình (nu.de) của các em cho em, share cả contacts, nhưng gu sếp là mấy em múp quá, em không thích =)). Nhiều lần rủ em đi động bàn tơ nữa. Có một lần, sau khi chối khéo nhiều, em ngại quá đành đi với sếp, chỗ này vách kiểu tạm, cách âm như không, nói chung làm gì bên cạnh biết hết. Em bên này thì sợ (bẩn) nên thì thầm vào tai em kave mình nằm im thôi lát anh trả tiền đủ. Sếp ở ngăn bên, thì làm ăn ác lắm cụ ạ, em cũng phải chờ gần 30ph. Chứng tỏ 70 vẫn chưa yếu đâu. Còn 80 thì cũng chỉ nghe báo chí hoặc đồn đại xung quanh, chưa được xem trực tiếp, nên em cũng không dám khẳng định 100%.
Giờ em chuyển cty được 5 năm, thi thoảng vẫn gặp, sếp vẫn cho em xem hình như checker đôi mươi :))
Cụ là phóng viên Tàu nhanh à. Chỉ tác nghiệp mà không chén cháu nghe wen wen...

Loriver4u

Xe tải
Cụ là phóng viên Tàu nhanh à. Chỉ tác nghiệp mà không chén cháu nghe wen wen...
Không phải gu thôi cụ ạ. Xuất phát từ hồi mới đi làm, lần đầu tiếp khách, xong cùng mấy ông cty dẫn khách tăng hai, vào chỗ đó xếp hàng chờ, nhìn phòng ốc thì tởm lợm, mùi không tưởng. Ngồi chờ thì thấy kave cho khách vào phòng như tiêm vaccine. Bỏ về luôn. Ám ảnh đến tận bây giờ.
Nhiều đợt đưa khách đi Đồ Sơn cũng vậy, để khách đỡ ngại, vờ nhận 1 em, cho khách vào phòng xong là em cũng trả phòng ra ngoài uống nước chè với vẻ măt như đã thỏa mãn.
Không biết có cụ nào bị sợ giống em không :))

Mít - Mật

Xe tăng
Em có thằng bạn, vào phòng ko làm gì, cô bé cave chỉ việc nằm và kêu, rên, nếu kêu to cho phòng bên cạnh nghe thấy nó cho thêm 200k

Loriver4u

Xe tải
Em có thằng bạn, vào phòng ko làm gì, cô bé cave chỉ việc nằm và kêu, rên, nếu kêu to cho phòng bên cạnh nghe thấy nó cho thêm 200k
Nhưng tiếng "bạch bạch..." từ phòng sếp 70 em nghĩ là khó giả ;))