[Funland] 4x và chuyện ấy

giradeo

Xe tải
Nói phét mà ra tiền thì ối cụ trong này nhìn anh Vượng bé bằng con kiến.
Em thật chứ ông nào nổ to có khi chưa gì đã đầy một rún.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF

NgocDmax

Xe tăng
Cụ xoay các e nó ra đê☺
Có mỗi việc đó cũng nhờ, toàn chém gió là giỏi.
Cụ có bằng lái mb chưa, trong chương trình đào tạo có bài, vỗ 3 cái là đổi thế.
Còn bọn chọi con vỗ là nó quay lại dỗi đấy.

fadco

Xe container
4x roài thì cứ nằm ườn mà hưởng sao phải vất vả La hán đẩy xe bò làm gì:))))

TSTA

Xe container
Hôm em đi tiếp khách Hàn Quốc thấy hắn có cái vỉ màu đen có số 20 màu trắng (như cái vé xe); hắn khoe phải dùng món này vì đang cặp em gái 2x, vỉ 1 viên đó dùng được 5 ngày! Nghe đâu sản phẩm của Hàn xuất Mỹ!
Mấy cái này nếu có tác dụng thật thì cũng là giật mượn tạm của tương lai. Tiêu trưocs trả sau.

red_dragon88

Xe buýt
Ok cụ. Nếu tính time pit tông hoạt động thì chỉ cần 5-7 phút, cao trào 1-3 phút, đếm số lượng thì 200-300 cái đẩy, vậy là ok rồi.
Hai cụ nhầm nhé, 30-40p là có thể nhưng không thường xuyên. Nếu tâm lý thoải mái, thể lực trạng thái tốt, đối tác hợp tác thì hoàn toàn có thể nhưng làm lâu kiểu này thường ở trường hợp khi tự đặt ra một thử nghiệm thời gian cho bản thân hơn là làm theo cảm hứng.
Như chạy việt dã thôi các cụ, khi vào chuyển động nhịp nhàng đều đều, thêm một vài thủ thuật tâm lý thì các cụ làm lâu nữa cũng được, em đã từng thử và không thấy mệt mấy. Dĩ nhiên là lúc nào cũng làm kiểu này thì không nên, chỉ đôi khi thử nghiệm cho phê thôi, như các cụ tập thể dục ấy.

Chu An

Xe điện
Hồi 30t thì đêm quấy bạn gái 3-4 lần. Giờ thì đêm nào cũng 3-4 lần dậy đi tè.

Bito9999

[Tịch thu bằng lái]
Mấy cái này nếu có tác dụng thật thì cũng là giật mượn tạm của tương lai. Tiêu trưocs trả sau.
Chuẩn cụ, bản chất chỉ có bây nhiêu, dùng lắm thì chóng die thôi. Cơ thể nó cũng đc lập trình rồi.
Vua chúa ngày xưa muốn gì chả được, mỗi cái ấy là muốn đc nhiều hơn cũng ko được, dùng càng nhiều càng nhanh die

Simson 2 xẻng

Xe tăng
Cụ hỏi thì em chia sẻ kinh nghiệm cá nhân thôi nhé, chứ cũng không phải bài học hay lý thuyết gì cả. Em thấy có hai yếu tố ảnh hưởng đến khả năng của đàn ông:
- Một là sức khỏe thể chất. Cụ thì có nền tảng rồi. Giờ áp dụng món này giống thể thao. Ví dụ khi cụ đá bóng hay đánh cầu, điều tiết nhịp độ và hơi thở cũng như sự tập trung rất quan trọng, ông khỏe hơn chưa chắc đã ăn ông yếu hơn (kỹ thuật như nhau), nếu không phân phối sức và nhịp thở. Khi cụ làm món này, nhớ chú ý đến nhịp độ, hơi thở. Đó đồng thời cũng là cách phân tán bớt sự hưng phấn quá mức dẫn đến out sớm.
- Hai là sức khỏe tinh thần. Mặc dù là số 2 nhưng em đánh giá nó lại quan trọng nhất. Em nghiệm cá nhân em, yếu nhất khi không phải người mình yếu mà là lúc tinh thần mình kiệt quệ, lúc stress, những lúc lo lắng, bực dọc... Khi cụ gạt đi được những cái này cụ sẽ "khỏe' lên. Những năm yếu nhất của em là đầu 3x, khi em không tìm được cân bằng cuộc sống, hay stress, suy tư (mặc dù lúc đó thể chất khỏe hơn giờ). Trong chuyện này cũng vậy, nghĩ một cách tự nhiên đừng quá áp lực, coi là nghĩa vụ. Tại sao lúc du lịch mọi người hay máu nhất, vì lúc đó giải tỏa được áp lực.
- Bonus cuối: tìm cảm giác mới lạ, vd: khẩu d âm, đi hotel, xem s ẽ (loại nhẹ, có dẫn dắt), đóng vai (như em nhiều khi hay nói gấu mặc đồ công sở, đóng vai gì gì...)Thậm chí một số cái hơi bệnh cũng được nhưng đồng thuận hai người. Không phải ngẫu nhiên người ta nói 1 cái lạ bằng tạ cái quen, mình ko có cái kia lạ thì mình tạo bối cảnh lạ ;))

Chia sẻ ngắn gọn vậy, không biết có ích cho cụ không :D
Em cám ơn cụ nhiều ạ, những chia sẻ của cụ rất thiết thực và hữu ích :)

miit90

Xe buýt
Hồi 30t thì đêm quấy bạn gái 3-4 lần. Giờ thì đêm nào cũng 3-4 lần dậy đi tè.
Cụ thử đi khám tiền liệt tuyến và nam khoa xem sao. Tốt nhất nên dậy sớm thể dục thể thao tý cụ ạ, mà thiếu cái khoản 3x ấy thì nó cũng có hại cho tuyến tiền liệt đấy.