75tr nên mua xe ga gì?

ChiePCW

Xe tăng
Cảm ơn các cụ, Em có xe đi rồi, chỉ mua 1 con cho vợ đi thôi, kể ra thì khó chọn xe thật đấy. Nhưng vợ em nó bảo thích LX lắm rồi. Có lẽ sẽ chọn 1 là LX Việt, 2 là LX nhập đi rồi thôi. LX nhập đi 75tr rồi mua đc con đi tầm 2000 - 3000 ko ạ. tiện cụ nào có giao bán thì ới em 1 câu nhé.
Cảm ơn các cụ.
Em có 1 chú LX150 nhập, mua tháng 11/2007 nhưng đến giờ mới 39xxkm thôi cụ có khuân không ? Màu đỏ, giá 72t bao rút hồ sơ + ship ( vì là biển 14)

KhoiNT

Xe buýt
Spacy cũ biển 29X của người quen biết rõ nguồn gốc giá tầm 5k$ có mua được ko các cụ nhỉ? Xe đời cửa sổ ạ :^)

Ken_girl

[Tịch thu bằng lái]
Bác mua một con giống nặng 50-60 cân hàng chính hãng tầm 18-20 tuổi máy đảm bảo bền dẻo giai, cốp to mỗi bữa 4-5 bát cơm, dáng đẹp hay không thì tuỳ vào trang bị đồ hàng hiệu hay đồ lô vỉa hè, không cần đi guốc 15cm mà bắt nó bế cũng được khỏi dắt chi cho mệt, chuyện 1,5tr thuế nghĩ làm gì đã có tiền mua SH ai lo tiền lẻ đâu, đấy đáp án giản dị vãi chưởng bác nhé còn không thì bác làm con LEAD cũng tạm được :21:
Thế 1,5 triệu ko phải là tiền à hay bác bị hâm
Chả nhẽ cứ mua SH rồi thì tiền cũng ko phải nghĩ???
Tiền có phải vỏ sò vỏ hến đâu mà hoang thế. Nhất là thời buổi kinh tế khó khăn như bi giờ. Em là em cứ mắc bệnh đàn bà tính thế. Như kiểu đi chợ mặc cả ý. Hay tự dưng đc thối lại ít tiền thì mừng rơn rơn. Chứ ai mà thoáng và giàu đc như bác. Bác mà ko nghĩ khéo ngta cũng bảo bác bị hâm chứ chả chơi

Lead em ghét. Xấu kinh. Giờ khó nghĩ ghia.

rgvmen

Xe container
Thế 1,5 triệu ko phải là tiền à hay bác bị hâm
Chả nhẽ cứ mua SH rồi thì tiền cũng ko phải nghĩ???
Tiền có phải vỏ sò vỏ hến đâu mà hoang thế. Nhất là thời buổi kinh tế khó khăn như bi giờ. Em là em cứ mắc bệnh đàn bà tính thế. Như kiểu đi chợ mặc cả ý. Hay tự dưng đc thối lại ít tiền thì mừng rơn rơn. Chứ ai mà thoáng và giàu đc như bác. Bác mà ko nghĩ khéo ngta cũng bảo bác bị hâm chứ chả chơi
Lead em ghét. Xấu kinh. Giờ khó nghĩ ghia.
Ô thế em cứ nghĩ tiền phải là vỏ sò vỏ hến mới mua SH chứ hoá ra mua được con SH cũng đau đầu vì thời buổi khó khăn nhỉ, he he, Lead bác chê xấu thì em lại xui bác mua con Ếch Xen của SYM nghe đâu cũng dưới 40 thôi mà thiết kế cũng hầm hố, nhiều chỗ lồi lõm lắm :21:

Ken_girl

[Tịch thu bằng lái]
Ô thế em cứ nghĩ tiền phải là vỏ sò vỏ hến mới mua SH chứ hoá ra mua được con SH cũng đau đầu vì thời buổi khó khăn nhỉ, he he, Lead bác chê xấu thì em lại xui bác mua con Ếch Xen của SYM nghe đâu cũng dưới 40 thôi mà thiết kế cũng hầm hố, nhiều chỗ lồi lõm lắm :21:

Gớm bác cứ khiêm tốn bị lồi rốn lại còn cãi cùn. Rùi toàn xúi em mua xe xấu ế ứ. Gái ý mà. Quan trọng hình thức hơn cả chất lượng lắm đó ( tất nhiên đi đừng có đến nỗi dắt bộ mà phải gọi đến cứu hộ là ổn rồi)
Khổ nhỉ. Mặc dù có thể rướn lên cao kéo cái budget thêm ra nữa. Nhưng vẫn chưa có cái nào làm em cảm động cả. Hay mình khó tánh quá đi. Ôi! Em đi chết đây!

hikaru2010

Xe đạp
tầm này thấy có SH là ổn nhất thì nhà bác mua rồi ,kế đến là Lib 2009 nhưng yên cũng khá cao ,xe này mà gái đi thì khỏi fải nói ,nhìn cứ gọi la(l) ,gái đi xe này nhìn còn ổn hơn ngồi SH ấy chứ ,còn nếu ko thì làm con AB Fi Thái ,xe này là hợp với yêu cầu của Ken girl nhất đấy ,nhập 100% ,xe ga ,cốp rộng ,máy bền ,ít tốn xăng ,nhẹ nhàng dễ dắt,yên thấp ngồi rất thoải mái ,dáng theo tôi là khá đẹp vì 2 đèn chứ ko 1 đèn như Vn ,giá dao động tư 50 đến 55 tuỳ theo màu

volkswagen

Xe đạp
Khiếp AB bây h tăng giá thế cơ á. Ngày xưa cách đây 1 năm anh zai e mua AB đen có 29.9 thôi:77:

rgvmen

Xe container
Gớm bác cứ khiêm tốn bị lồi rốn lại còn cãi cùn. Rùi toàn xúi em mua xe xấu ế ứ. Gái ý mà. Quan trọng hình thức hơn cả chất lượng lắm đó ( tất nhiên đi đừng có đến nỗi dắt bộ mà phải gọi đến cứu hộ là ổn rồi)
Khổ nhỉ. Mặc dù có thể rướn lên cao kéo cái budget thêm ra nữa. Nhưng vẫn chưa có cái nào làm em cảm động cả. Hay mình khó tánh quá đi. Ôi! Em đi chết đây!
Ô thế bác là nữ ạ, thế bác làm con Xi nhớt đi cũng được đấy (b)

Ken_girl

[Tịch thu bằng lái]
Khiếp. Trên đời em ghét nhất AB. Xe gì mà thiết kế cho xe ga mà sàn thì ko có lại còn chắn ngang chành chành như là xe số. Vô duyên! Mặc váy vẫn phải nhấc chân hất qua cái đấy có mà ngồi lộ hàng. Thế chả khác gì đi xe số còn hơn. Mà giá thì cũng như dở hơi. Xe vừa xấu vừa mắc có cho em chả đi. Em thật! Tầm tiền đó thêm tí mua LXVN đi cho nó đẹp mà sang ( LX thú thực làm e ko vui, e ko yêu kiểu xe này) Lib em leo lên ngồi thử rồi cao lắm. Khó chống chân.
Đấy! Thế em mới cần các bác tư vấn chứ. Ko cái em đi mua là em mua luôn đc rồi. Công nhận em khó tánh hem?
Thực ra nhiều lúc điên lên nghĩ quẩn định làm bừa xe gì cũng đc. Vì em cũng ít đi. Nhưng nếu mua xong mà ko thích thì ... chả nhẽ em đạp phát xuống hố.
@ Xi nhớt là xe gì vậy

Chỉnh sửa cuối:

bachcamthuy

Xe tải
việc quái gì phải cố đi mua cái xe cũ như thế
xe mới thiếu gì
75 củ mua đuọc
hơn 2 con Nouvo LX
hơn 1 con AIRBLADE thái
gần 2 con AIRBLADE liên doanh
hơn 3 con MIO classico
gần 3 con hayate
mà mấy e này chả xe nào kém cả
Bỏ Em này đi, Gấu Em đi:
- Vào chỗ hới xóc tí là kêu bộp bộp
- Máy ồn (như cối xay gạo)
- Đồ nhựa đi vài tháng bắt đầu kêu rè rè...

mlinyvco

Xe hơi
Thank các cụ nhiều, với sự góp ý tận tình của các cụ em đã ẵm đc 1 em LX 150 màu vàng chạy 3400km, đầy đủ khóa, phụ kiện, Đký chính chủ với giá 80tr.:69:

Ken_girl

[Tịch thu bằng lái]
Thank các cụ nhiều, với sự góp ý tận tình của các cụ em đã ẵm đc 1 em LX 150 màu vàng chạy 3400km, đầy đủ khóa, phụ kiện, Đký chính chủ với giá 80tr.:69:
Congratulation!
Nhưng máy móc ai xem hộ hay bác tự xem đc ạ. Em nghe nói giờ đồ Tàu nó thay thế nhiều cho nên... Chỉ nên mua của ng nào wen bít

hikaru2010

Xe đạp
Khiếp. Trên đời em ghét nhất AB. Xe gì mà thiết kế cho xe ga mà sàn thì ko có lại còn chắn ngang chành chành như là xe số. Vô duyên! Mặc váy vẫn phải nhấc chân hất qua cái đấy có mà ngồi lộ hàng. Thế chả khác gì đi xe số còn hơn. Mà giá thì cũng như dở hơi. Xe vừa xấu vừa mắc có cho em chả đi. Em thật! Tầm tiền đó thêm tí mua LXVN đi cho nó đẹp mà sang ( LX thú thực làm e ko vui, e ko yêu kiểu xe này) Lib em leo lên ngồi thử rồi cao lắm. Khó chống chân.
Đấy! Thế em mới cần các bác tư vấn chứ. Ko cái em đi mua là em mua luôn đc rồi. Công nhận em khó tánh hem?
Thực ra nhiều lúc điên lên nghĩ quẩn định làm bừa xe gì cũng đc. Vì em cũng ít đi. Nhưng nếu mua xong mà ko thích thì ... chả nhẽ em đạp phát xuống hố.
@ Xi nhớt là xe gì vậy
Ab thì công nhận hạp với nam hơn ,mà bác Ken này khó tính ghê ,xe đẹp thì toàn xe cao ,mà xe thấp lại ko đẹp ,chả biết tư vấn cho bác thê nào luôn:77:

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
lx 125 61 tr
lx 150 7 mấy tr
cần gì phải nghĩ cho mệt
người ta chạy đầy đường 3.4 năm rồi ngon choét . Cứ nghe lung tung rồi lại bị nhật nó lừa :))

duy đông

Xe buýt
Chúc mừng bác chue thớt mua dc xe ngon.
Mà sao LX nhập chạy có dc 3400km hả cụ.Sao ít thế.Thế là xe còn ngon lắm đấy.

Ken_girl

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ nó tua lại công tơ mét và mông má phấn son cho nó đẹp lên. Như ở cái chợ xe cũ chỗ chùa Hà ý. Chứ xem máy thì bổ ra mà xem thế nào được nhỉ

raphael

Xe đạp
tua lại công tơ mét là cái chắc !