[Funland] 8h tối mai Southamton vs Mờ U

Qua hòa 1-1 rồi cụ ơi, xem mà bực cái thằng người. Đá với ông yếu, cửa dưới chấp đến 3/4 bóng mà lại cho Fred vs Matic vào đá cùng nhau, chán éo buồn nói
Thêm ông Ma ti ờ đá thì õng a õng ẹo, toàn mất bóng. Đồng ý là hàng tiền vệ qua đá dưới sức nhưng mấy tình huống cầm bóng 1 vs 1 hậu vệ cũng toàn mất bóng, em nghĩ nên bán thằng này đc rồi
Bruno thì quả đấy chủ quan mất bóng xong còn cứ kêu ca mãi, may đc điểm sáng ông Pogba và Hai ông hậu vệ cánh

Nói chung Ole sắp xếp đội hình kém, mới vòng 2 đã vội xoay vòng

nhuataiche

Xe container
Qua hòa 1-1 rồi cụ ơi, xem mà bực cái thằng người. Đá với ông yếu, cửa dưới chấp đến 3/4 bóng mà lại cho Fred vs Matic vào đá cùng nhau, chán éo buồn nói
Thêm ông Ma ti ờ đá thì õng a õng ẹo, toàn mất bóng. Đồng ý là hàng tiền vệ qua đá dưới sức nhưng mấy tình huống cầm bóng 1 vs 1 hậu vệ cũng toàn mất bóng, em nghĩ nên bán thằng này đc rồi
Bruno thì quả đấy chủ quan mất bóng xong còn cứ kêu ca mãi, may đc điểm sáng ông Pogba và Hai ông hậu vệ cánh

Nói chung Ole sắp xếp đội hình kém, mới vòng 2 đã vội xoay vòng
Cái này ko phải là xoay vòng, mà là chế độ dân chủ, công bằng văn minh, ai cũng có phần như nhau =)) =)) =))

lexus315

Xe điện
Cái này ko phải là xoay vòng, mà là chế độ dân chủ, công bằng văn minh, ai cũng có phần như nhau =)) =)) =))
Giai đoạn chưa đóng cửa thị trường chuyển nhượng - vẫn phải đểm tâm lý các cháu nó ổn định.

saphia2008

Xe tải
Em xem Mu cảm giác vẫn thiếu một Trung phong đúng nghĩa cỡ như Lukaku họ bán đi rồi ý

Au79 Dragon

Xe điện
Trận đấu hôm qua là một trong số rất nhiều trận phơi bày tất cả những gì yếu kém của Solsa, từ việc sắp xếp nhân sự cho đến chiến thuật, điều chỉnh chiến thuật. Nếu là Mou, chắc chắn Fred sẽ phải rời sân trước khi nhận bàn thua.

Dan du an

Xe cút kít
Mu với Asernal năm nay ông nào theo thì chỉ có nước bán nhà. Tài trận cũng không, toàn thua kèo banh.

nhuataiche

Xe container
Trận đấu hôm qua là một trong số rất nhiều trận phơi bày tất cả những gì yếu kém của Solsa, từ việc sắp xếp nhân sự cho đến chiến thuật, điều chỉnh chiến thuật. Nếu là Mou, chắc chắn Fred sẽ phải rời sân trước khi nhận bàn thua.
Em rất ngạc nhiên khi xem trận này, 2 hậu vệ cánh của MU hầu như chả gây sức ép gì đáng kể lên 2 cánh của Southampton, trong khi khả năng của Luke Shaw giỏi như thế, Bissaka khỏe như thế.

Nghĩa là MU mua cầu thủ giỏi về để rồi lãng phí tài năng của họ trên sân.

Jason88

Xe buýt
Mu mua sắm 6-7 năm gần đây có thể nói là cực kỳ rầm rộ, năm nào cũng bom tấn cả nhưng ko hiểu sao mãi ko định hình được một lối chơi cũng như bộ khung ổn định. Trong khi đó các đối thủ MC Liver hay Chelsea họ thay nhau có danh hiệu lớn bé mà mua sắm ko nhiều bằng Mu

Vâng, đôi khi phải tàn nhẫn cụ ạ, như Sir Alex từ trước đến nay hình như có mỗi CR7 là Sir phải xuống nước chứ còn các công thần khác lệch cái là bye bye, từ beck, Nistenrooy, Stamp, Roy...
Ole này chỉ đc cái hiền hòa, cần nhu có nhu, cần cương thì ko cương đc, mà từ lúc cầm quân em ko thấy ông này cương lên bjo nhỉ
Như mou hay có đòn khích tướng, dù thỉnh thoảng phản tác dụng nhưng mà nếu ai máu lửa nghe lời khích bác của mou thì đá nhiệt ra trò đấy

Terminal123

Xe tải
Em lại hóng cụ Gang cuối tuần mở thớt là thể nào cũng có tin vui :)) :)) :)) :)) :))

vừa đi vừa láii

Xe container
Mu mua sắm 6-7 năm gần đây có thể nói là cực kỳ rầm rộ, năm nào cũng bom tấn cả nhưng ko hiểu sao mãi ko định hình được một lối chơi cũng như bộ khung ổn định. Trong khi đó các đối thủ MC Liver hay Chelsea họ thay nhau có danh hiệu lớn bé mà mua sắm ko nhiều bằng Mu
Em không thấy bom tấn nào cả, toàn vớ vẩn giá cao thôi :))

thermos

Xe tải
Chả hiểu sao nhiều fan MU cứ chửi Pogba, em thấy Pogba nó đang gánh team. MU có vấn đề ở các vị trí tiền vệ đánh chặn và trung vệ, trung phong, chứ pogba đá hay, đẳng cấp