[Funland] AEON Mall Hà Đông

Go on

Xe điện
Hôm qua em với vợ đi Big C mà nó bán thùng cocacola 24 lon có 99.900 đ, giá phải gọi là phá đảo đập chết hết các siêu thị khác luôn, vẫn thùng coca ấy ở AEON với Lotte bán toàn 180-190k, không hiểu sao Big C lại có thể bán với cái giá ấy được
Em hay thấy nó có ctrinh mua đơn hàng với giá trị bao nhiêu thì được mua coca hay bia, dầu ăn với giá rất rẻ như vậy

MiTa

Xe lăn
Giờ này muốn ko đông chỉ có vào mấy chỗ giải trí thư giãn, các cháu nó về quê hết rồi nên vắng.

starview

Xe tăng
Trước em hay đi Vinmart nhưng từ ngày đổi chủ em thích Aeon hơn vì cảm nhận ở đây đồ tươi hơn nhất là thấy bảo kiểm tra đầu vào sản phẩm đều là người Nhật, không có ai là người Việt (em nghe và hy vọng là vậy), nên em sẽ đi Aeon cho dù Vinmart và Big C gần nhà em hơn.

kid1234

Xe buýt
Trước em hay đi Vinmart nhưng từ ngày đổi chủ em thích Aeon hơn vì cảm nhận ở đây đồ tươi hơn nhất là thấy bảo kiểm tra đầu vào sản phẩm đều là người Nhật, không có ai là người Việt (em nghe và hy vọng là vậy), nên em sẽ đi Aeon cho dù Vinmart và Big C gần nhà em hơn.
vk e thích ăn vú sữa. hôm đi aeon mall hà đông mua 4 quả thì 1 quả hỏng hẳn, 2 quả sương sương nửa đc nửa ko, 1 quả thì ăn được cả nhưng thấy ko ngon lắm. mẹ e đi Vinmart mua nho thì bị kiểu để lâu ngày ung ủng, có mùi lên men. chán hẳn. giờ chả biết mua đâu cho đảm bảo 100% cả. thỉnh thoảng lại dính mấy vụ như này đâm ra chả còn tin cái hệ thống nào nữa