[Thảo luận] Ai bảo xxx Hoa Thanh Quế là không đáng yêu :)

JetMatiz

Xe buýt
xem clip chả biết tốc độ thế nào, nhưng kụ chủ đè vạch liên tục ... PHẠT!

Chắc kụ chủ ở Cục Hang không rồi. Đợt vừa rồi để khuyến khích hoạt động bay của Vietnam Airlines tới sân bay Thọ xuân, xxx Thanh hóa nhận được lệnh ... bỏ qua cho xe của HK?

commander

Xe điện
xem clip chả biết tốc độ thế nào, nhưng kụ chủ đè vạch liên tục ... PHẠT!

Chắc kụ chủ ở Cục Hang không rồi. Đợt vừa rồi để khuyến khích hoạt động bay của Vietnam Airlines tới sân bay Thọ xuân, xxx Thanh hóa nhận được lệnh ... bỏ qua cho xe của HK?
không phải em, nào đâu phải em ^#(^

vanbui

Xe tăng
Cụ nàm nộ *** nó thông tin nà cam có loại ko hiển thị tốc độ òy ! Xxx thả một con săn sắt nhưng bù lại sẽ bắt nhiều chục con cá mè bằng cách bắn tốc độ bằng mồm :) !

Hoàng_Gầy

Xe điện
Cụ chủ chắc còn trẻ tuổi lắm, mồm mép lắt léo cũng tốt ạ. Nhưng em nghĩ hẳn là có gì đó XXX mới ngại cái cam của cụ, chứ bình thường có cam vẫn phạt như thường. Nhất là 92/80. Dù sao cũng chúc mừng cụ, em nhìn cam của cụ em biết cụ vít phải 100 rồi.

e nghĩ là có mùi rồi ợ
đường mòn từ lâu đến giờ ko có chính sách làm tốc độ mà, làm vạch làn thôi. nếu căng quá đòi ảnh có khi là lại ảo đấy, ảnh giả hoặc súng tự góp tiền mua cũng nên :))
đoạn gặp anh em hiểu biết nên bỏ qua e cứ thấy có mùi :)) có khi gặp ông hiểu biết sợ nó phát hiện ra súng láo thì bủ mợ :))
anw đằng nào cũng nên cẩn thận, e chạy đường mòn chả mấy khi dưới 100. có lần cruise control 135 đầu đến cuối :)) nghĩ lại tự thấy mình trẻ trâu X_X
Em không biết cụ đã đi đường mòn HCM bao giờ chưa hay chỉ ngồi và nghe ngóng mọi người nói truyền đạt lại? Cụ cho em hỏi cụ đi xe gì mà CC được 135km/h từ đầu tới cuối để em phong cụ làm thánh với ạ! Em gục 2 đầu gối bái phục cụ làm sư phụ tại chỗ luôn :)

Em rất hay về Nghệ An bằng đường mòn HCM, có khi 1 tháng về 2-3 lần. Nhìn cam của cụ chủ là em định hình được ngay đoạn nào. Và em công nhận lần đầu tiên em thấy XXX bắt xe ở quãng này. Đường mòn HCM giờ bắt tốc độ ác lắm, đoạn Xuân Mai và Miếu Môn rất hay bắn, nếu đi Xuân Mai không thấy thì rất dễ tới Miếu Môn là có hoặc ngược lại. Cẩm Thủy là bắt sai làn, bắn ở giữa đoạn Cúc Phương - Cẩm Thủy, qua cầu là bị tóm (theo chiều HN - Nghệ An). Tới Ngọc Lặc là dễ ăn tốc độ, thường là bắn theo hướng Nghệ An - Hà Nội như cụ chủ đang đi.

Các cụ muốn ăn chắc thì cứ nháy pha hỏi xe tải/xe khách đi ngược chiều. Họ trả lời đó ạ.

commander

Xe điện
Cụ chủ chắc còn trẻ tuổi lắm, mồm mép lắt léo cũng tốt ạ. Nhưng em nghĩ hẳn là có gì đó XXX mới ngại cái cam của cụ, chứ bình thường có cam vẫn phạt như thường. Nhất là 92/80. Dù sao cũng chúc mừng cụ, em nhìn cam của cụ em biết cụ vít phải 100 rồi.

Em không biết cụ đã đi đường mòn HCM bao giờ chưa hay chỉ ngồi và nghe ngóng mọi người nói truyền đạt lại? Cụ cho em hỏi cụ đi xe gì mà CC được 135km/h từ đầu tới cuối để em phong cụ làm thánh với ạ! Em gục 2 đầu gối bái phục cụ làm sư phụ tại chỗ luôn :)

Em rất hay về Nghệ An bằng đường mòn HCM, có khi 1 tháng về 2-3 lần. Nhìn cam của cụ chủ là em định hình được ngay đoạn nào. Và em công nhận lần đầu tiên em thấy XXX bắt xe ở quãng này. Đường mòn HCM giờ bắt tốc độ ác lắm, đoạn Xuân Mai và Miếu Môn rất hay bắn, nếu đi Xuân Mai không thấy thì rất dễ tới Miếu Môn là có hoặc ngược lại. Cẩm Thủy là bắt sai làn, bắn ở giữa đoạn Cúc Phương - Cẩm Thủy, qua cầu là bị tóm (theo chiều HN - Nghệ An). Tới Ngọc Lặc là dễ ăn tốc độ, thường là bắn theo hướng Nghệ An - Hà Nội như cụ chủ đang đi.

Các cụ muốn ăn chắc thì cứ nháy pha hỏi xe tải/xe khách đi ngược chiều. Họ trả lời đó ạ.
:D cụ đọc kỹ là biết em bao tuổi liền ợ, căn bản em thấy các bác xxx xởi lởi nên em cũng thoải mái nói chuyện, còn cụ nghĩ hẳn có cái gì thì em cũng trình bày luôn là em thấy chả có cái gì cả đâu ợ, đoạn em chạy trong clip thì hơn 9 chục tí thôi :)

Nhân tiện cụ nói cụ kia cruise control 135 từ đầu đến cuối thì em cũng xin bái sư phụ cùng luôn :)), cụ kinh nghiệm đi đường mòn nhiều thì cho em hỏi có cụ bên box [CCCĐ] nói là nissan grand livina của cụ ấy đoạn Cúc Phương lên được 170 cây chuối thì có khả năng không ợ :-?

Hoàng_Gầy

Xe điện
:D cụ đọc kỹ là biết em bao tuổi liền ợ, căn bản em thấy các bác xxx xởi lởi nên em cũng thoải mái nói chuyện, còn cụ nghĩ hẳn có cái gì thì em cũng trình bày luôn là em thấy chả có cái gì cả đâu ợ, đoạn em chạy trong clip thì hơn 9 chục tí thôi :)

Nhân tiện cụ nói cụ kia cruise control 135 từ đầu đến cuối thì em cũng xin bái sư phụ cùng luôn :)), cụ kinh nghiệm đi đường mòn nhiều thì cho em hỏi có cụ bên box [CCCĐ] nói là nissan grand livina của cụ ấy đoạn Cúc Phương lên được 170 cây chuối thì có khả năng không ợ :-?
Vậy cụ khéo quá, hôm vừa rồi em đi rất cẩn thận nhưng vẫn bị bùm 55/50 ở Miếu Môn :D Không khéo được như cụ.
Cụ ấy tự nói đấy chứ em chỉ nhắc lại thôi :D

Em không rõ khả năng con Grand Livina tới đâu nhưng Cúc Phương có đoạn hoàn toàn có thể lên được 170km/h xong phanh dúi dụi để vào cua.
Ôm cua tầm 100-120km/h (em nhớ không nhầm là đoạn cuối Ninh Bình, không để ý cầu Cúc Phương mấy) tới đoạn thẳng thì đạp ga lút sàn tới địa phận Thanh Hóa là tới đoạn cua tiếp theo. Khoảng cách đó với xe nào có khả năng hoàn toàn lên được 170km/h đó ợ.

Give way

Xe đạp
Đối với xxx phải cương quyết khôn khéo

minhcuong400

Xe tăng
Cụ chủ có cho các chú xem cả cái Cam ở mít vợ 2 thật không?

commander

Xe điện
Cụ chủ có cho các chú xem cả cái Cam ở mít vợ 2 thật không?
thật chứ cụ, lúc vào xe xem xong clip là em lại bật record, nên lúc ra sau mit, mở cốp sau lên để chỉ cho xxx, nó lại ghi vào mà, có mặt xxx trong đó nên em không up lên thôi :))

p/s: mà sao cụ lại hỏi thế ạ?

hahuyson

Xe tải
Cụ chủ gặp ngày may mắn.

longchjnsu

Xe buýt
Chắc cụ chủ bên kiểm định chất lượng :D