ai biết về cerato 2012 cho em hỏi với!!!

chutieu

Xe tăng
Đi AT trong phố cho nhàn và đỡ vất vả cụ ạ

WhiteGet

Xe điện
Nếu cụ mới đi, tập đi AT luôn cho nó nhàn, mới đi thường đi rất cẩn thận, khó xảy ra xe điên, các vụ xe điên e nghĩ là do đi xe số sàn lâu, nhưng thời gian đi ko liên tục, thành ra chuyển sang AT, cứ tưởng mình lái già, hóa ra lái non

lamvietcuong

Xe tải
cũng lắm chuyện ghê cụ nhỉ? Đi AT mà khó như này á.

soida1989

Xe tải
Các cụ làm ơn cho e hỏi ké ah, e muốn hỏi là lốp dự phòng của cerato là vành đúc hay vành sắt ah, và bộ đồ theo xe gồm những gì ah, e cảm ơn các bác nhiều ah.

ntanhbk

Xe tải
Các cụ làm ơn cho e hỏi ké ah, e muốn hỏi là lốp dự phòng của cerato là vành đúc hay vành sắt ah, và bộ đồ theo xe gồm những gì ah, e cảm ơn các bác nhiều ah.
Xe em Cerato HB lốp dự phòng vành đúc như vành chính.

Forte A. Hải cũng thế

Cerato nhập theo em biết là vành sắt + bánh nhỏ.

intercarsvn

Xe hơi
bác cử nhờ họ cung cấp số vin là ok hết . E cũng chưa tận mắt thấy cerato 2012. bác lên mạng serch : Cach tra số vin là ok

KarinMoon

Xe tăng
Xe em Cerato HB lốp dự phòng vành đúc như vành chính.

Forte A. Hải cũng thế

Cerato nhập theo em biết là vành sắt + bánh nhỏ.
Cụ nói kiểu gì ấy. Xe nhà em vành đúc hết, 17inch, lốp mỏng mà.

tuanha72

Xe tải
Website
www.vgi-vn.com
Nếu cụ mới đi, tập đi AT luôn cho nó nhàn, mới đi thường đi rất cẩn thận, khó xảy ra xe điên, các vụ xe điên e nghĩ là do đi xe số sàn lâu, nhưng thời gian đi ko liên tục, thành ra chuyển sang AT, cứ tưởng mình lái già, hóa ra lái non
Đúng vậy bác ạ, trước em đi số sàn dạo này chuyển sang AT thấy khác lắm, lại phải nói cậu em đang dạy lái đi bổ túc cho mấy buổi~X(

thanhtung19

Xe tải
thanks cụ ạ. kính cụ (b)

thanhtung19

Xe tải
cháu đi xem xe. cả anh Hải hay cerato nhập đều 5 lốp như 1 hết cụ ạ

soida1989

Xe tải
e cảm ơn các bác ah, vì không biết nên e phải hỏi mà hỏi thì gặp được thầy giỏi, otofun tuyệt vời, cảm ơn các bác.

antufo

Xe hơi
Website
www.samnamtrieutien.nhanh.re
bản 2011 đã PR là FUll option rồi thì làm gì có bản mới nữa, hay là New cerato, kiểu như new morning

Chẫu Chuộc

Xe buýt
Bé ở cạnh bình sữa. Lớn vẫn thích ở cạnh bình sữa
Có rồi mà các cụ, nhưng chưa sản xuất đại trà để các cụ dùng đâu, chắc phải đợi đến cuối năm 2011 thì mới có

Chưa có 2012 ạ. Mới nhất là bản máy GDI thôi ợ. Cái hình cụ up là bản 2 bớt :) cũng đã có cách đây hơn 1 năm nhưng chưa sx đại trà. Nó mà ra chắc nghe giá lại nản thôi :(

Walking Tall

Xe buýt
Website
www.sand.com.vn
Em dự là sang năm hoặc muộn nhất năm sau loại này sẽ ra face-lift, nên là các cụ có mua thì mua luôn bây h đi ko thì chờ đến lúc nó ra bản face-lift hẵng mua chứ sang năm mah mua là dở lắm.

anycar.vn

Xe tăng
hôm trước có anh sâu ở Tín Phát auto chỗ Trần Duy Hưng alo cho em nói sắp có lô xe cerato 2012(em đang quan tâm đến cerato/forte nên có lần ghé qua đây xem). bảo khi nào có xe sẽ gọi em qua em. em search trên mạng thì chưa thấy có một tài liệu nào. có phải sâu nói thế chỉ để gạ em qua showroom xem xe k ạ???
các bác có ai biết về thông tin này không thì cho em mở mang tầm mắt với ạ.
thanks các bác nhiều!
Có thể số vin của nó là C (2012) đó cụ.Vì thường những xe sản xuất vào quý 2 của năm này thì vin của nó là năm tới rồi.Nên hay mập mờ giữa model xe và năm sản xuất,tốt nhất cứ hỏi theo năm sản xuất thôi.

tocxanh

Xe tải
Tiện đây các bác cho em hỏi. em vừa mới lấy bằng xong. theo các bác nên đi MT hay AT. em thì cũng chỉ đi loanh quanh trong thành phố. thỉnh thoảng đưa gia đình về quê Bắc Ninh khoảng 40km.nhiều người bảo em mới lái. đi AT dễ thành xe điên. em thì lại rất kết forte AT vì nó trang bị rất nhiều tiện nghi cũng như công nghệ mới. các bác cho em lời khuyên với ạ
Thứ nhất kụ thấy nhiều bác lái xe điên AT thì phần đa số là lái già xe số sàn nên khi sang AT mới bị thừa chân thừa tay dẫn tới ko kiểm soát đc ga và phanh.

Thứ hai kụ mới biết lái mà làm quen ngay với AT thì rất dễ thôi, thậm chí sẽ thấy khoái hơn vì nhàn nhã hơn rất nhiều. Người mới lái nên điều kiện lái MT chưa nhiều đến mức quen thuộc MT để đến khi sang AT bị thừa chân thừa tay đâu ( em là ví dụ sống đấy, có bằng xong em lái AT luôn ngon choét, mất khoảng 2 buổi tối làm quen là em đi ngon lành ngoài phố đông)
Chúc kụ có lựa chọn hợp lý với điều kiện phố xá đông dúc như hiện nay. Hehe kụ hiểu ý em khuyên kụ mua xe loại gi rồi chứ??? Mà em cũng đang đi Cerato AT đới kụ ah, vô xờ tư đi kụ ah

thanhtung19

Xe tải
Thứ nhất kụ thấy nhiều bác lái xe điên AT thì phần đa số là lái già xe số sàn nên khi sang AT mới bị thừa chân thừa tay dẫn tới ko kiểm soát đc ga và phanh.

Thứ hai kụ mới biết lái mà làm quen ngay với AT thì rất dễ thôi, thậm chí sẽ thấy khoái hơn vì nhàn nhã hơn rất nhiều. Người mới lái nên điều kiện lái MT chưa nhiều đến mức quen thuộc MT để đến khi sang AT bị thừa chân thừa tay đâu ( em là ví dụ sống đấy, có bằng xong em lái AT luôn ngon choét, mất khoảng 2 buổi tối làm quen là em đi ngon lành ngoài phố đông)
Chúc kụ có lựa chọn hợp lý với điều kiện phố xá đông dúc như hiện nay. Hehe kụ hiểu ý em khuyên kụ mua xe loại gi rồi chứ??? Mà em cũng đang đi Cerato AT đới kụ ah, vô xờ tư đi kụ ah
em cũng đang yêu cerato cụ ạ. chưa có điều kiện để cưới em nó về thôi. đang cố gắng để đưa em về làm vợ. cảm ơn cụ nhé. chúc cụ 1 ly (b)

Alex83

Xe hơi
Em cũng vừa mới thi lấy bằng hôm 31/5. Thi xong đi xúc em Cerato hatchback At luôn. Công nhận đi số AT nhàn và dễ đi hơn MT thật. Em đi đường tắc và trong phố cổ vô tư luôn. Chắc khoảng sang tuần thì được cầm cái bằng, đi đỡ ghê xxx. :D

KIA_Sport Age

Đi bộ
đúng như bác anycar.vn nói: có cerato 2012.e vừa đặt con cerato model 2012 nhưng sx 2011 (có số vin là C) ở Tín Phát - Trần Duy Hưng, e nó là hàng xuất Trung Đông các bác ợ, có thêm cần số thể thao tích hợp trên vô lăng + camera lùi + .... T3 này e giao xèng và rước e nó về làm vợ 2. Lúc nào rước về e sẽ làm vài cái ảnh cho các bác chiêm ngưỡng. e sẽ chụp chi tiết cái cần số trên vô lăng, ... :D