Ai đã đi liberty viet nam cho cảm nhận nhé!!!

dngocdung

Xe đạp
Em đặt ở Ý-Việt từ 22/12, cuối cùng đến jo vẫn chưa mua được ở đâu. Trc tết nó bắt m đến lấy cọc, bảo sau tết có kiểu gì cũng gọi. KO được nổi 1 câu xloi. Ức chế vãi? Chắc nh` cụ cũng dính cảnh này.

Hai_Cẳng

Xe hơi
Thay yên với tay xách đẹp hẳn, để cái yên cũ ngắn củn củn như FLY nhỉ ;))! Vote rượu cho bác!

Các cụ xem 2 pic này nhé, e đen là đã thay vành trước, e trắng là chưa thay. Các cụ cảm nhận thế nào?

Còn đây là 1 số pic e tổng hợp trước và sau khi e có Li "nửa mùa" của e đây ah! Các cụ bảo "nửa mùa" thế này có hợp lý không ah?

$-)b-)$-) chết tiền!

Liberty711

Xe đạp
cuối cùng em cũng đã lấy đc xe :x. Cảm nhận của em là đi êm, đầm. Test thử 40 cây thì mất 2 vạch. Ngon =))

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
Ai mà lấy đc xe ở TC Khâm thiên thì nói em biết nhé. hâm quá rồi gọi điện lên lại loanh quanh bảo cuối tuần bực hết cả mình vậy thì khác gì cuối tháng có xe . bác nào có chỗ nào khác lấy xe mà ko mất gì ko ạ , thừa ko lấy thì nhg cho em chứ để em đợi đến cuối tuần chắc em điên mất thôi làm ăn loanh quanh như này cũng thấy chán :(

hotboyx

Xe hơi
các cụ cho e hỏi nên mua Li ở đại lý Pi nào ở HN nhỉ , xuân cầu hay topcom hay chỗ nào gần nhà thì mua ở đấy :D

dungbin91

Xe hơi
Ai mà lấy đc xe ở TC Khâm thiên thì nói em biết nhé. hâm quá rồi gọi điện lên lại loanh quanh bảo cuối tuần bực hết cả mình vậy thì khác gì cuối tháng có xe . bác nào có chỗ nào khác lấy xe mà ko mất gì ko ạ , thừa ko lấy thì nhg cho em chứ để em đợi đến cuối tuần chắc em điên mất thôi làm ăn loanh quanh như này cũng thấy chán :(
Cụ này đặt hôm nào mà có vẻ bức xúc thế :D ,theo em topcom là chuẩn nhất rồi , cụ thử ra Xuân Cầu 214 Bà Triệu đặt xem, chắc lại nhớ topcom ngay thôi , em thề đấy. Sau vụ đặt Lib này , em đã rút ra được 1 số bài học

AliHieu

Xe buýt
Mình đặt ở chỗ này hôm 17, chiều nay vừa điện họ bảo a yên tâm, cuối tháng này xe về rất nhiều sẽ giao hết cho các a đặt cọc. Vậy là mình chờ khoảng 10 ngày :D Khổ cho bác nào đặt lâu.
Mình thứ cứ đen với trắng mà múc thôi :-bd

cuongruoi

Xe máy
trắng mà dán sớm muộn cũng sẽ ngả màu. Nguyên nhân k p do màu trắng của xe mà do nylon dán k cản đựoc tia UV của ánh sáng mặt trời làm nylon ngả vàng. --> Nên muốn k ngả màu thì k nên dán sẽ đúng màu sơn. Bẩn thì chăm rửa xe cho sạch.

Dán trong chỉ có tác dụng chống xước thôi.

winnie_kool

Xe tăng
Hic, suốt ngày đi dán lại thì chết à :(( Em ko thik xanh cửu long, ko thì đã lấy từ trc tết rồi!
thì mợ phải chịu chứ bít sao bh :( lúc đầu e cũng định lấy trắng cơ mà nhìn ngoài đg` thấy nhiều con màu...cháo lòng qá :)) k hiểu vì sao :)) nên lại quyết lấy con XCL cho nó nam sờ tính vs lại ko bị ngả màu :">

Lakvip

Xe máy
trắng mà dán sớm muộn cũng sẽ ngả màu. Nguyên nhân k p do màu trắng của xe mà do nylon dán k cản đựoc tia UV của ánh sáng mặt trời làm nylon ngả vàng. --> Nên muốn k ngả màu thì k nên dán sẽ đúng màu sơn. Bẩn thì chăm rửa xe cho sạch.

Dán trong chỉ có tác dụng chống xước thôi.
!!! Sao e ghét cái mầu trắng tinh thế cơ chứ, Li ngả mầu ngà ngà kem vàng sao đẹp thế ! hix, mong cho em nó nhanh ngả mầu:-w

winnie_kool

Xe tăng
!!! Sao e ghét cái mầu trắng tinh thế cơ chứ, Li ngả mầu ngà ngà kem vàng sao đẹp thế ! hix, mong cho em nó nhanh ngả mầu:-w
màu ngà ngà kem vàng mà cụ nhắc đến ngta gọi lôm na là màu lolotica dịch ra là cháo lòng tiết canh cụ à :)) :))

mrrocky

Xe buýt
em vừa rửa xe xong, chân gạt chống thấy kêu quá, còn cái còi thì kêu bé đi, mà còn nghe lạ lạ nữa, ko hiêu có phải do nước vào không :|

meo_xinh

Xe buýt
Hnay e mượn đc Li ie, đi thử vài vòng, xe này đi đầm hơn xe nhập, tay ga nặng hơn một chút, và tiếng thì chả có tí gì của pi hết, em để ý thấy tiếng em nó giống Lead :)) hay là tại đều phun xăng dtu nên nó kêu giống nhau nhỉ :)). Nhưng e thích li nhập hơn, lướt hơn nh. Xét 1 cách toàn diện thì với giá tiền đấy thì ie như thế là ok

À quên, cái yên cứng dã man, ngồi 1 tý là ê ẩm

Hnay e đọc thấy bác nào bảo ngồi Li vn mà bị chạm đầu gối, hnay em test thử, k biết bác ý có đến m80 ko. E tầm m64 đi guốc 12 phân vào vẫn thoải mái, ông bạn e m75 ngồi còn lâu mới bị đụng gối

Chỉnh sửa cuối:

vicat

Xe hơi
Website
www.facebook.com
:)) thử phóng lên tầm 50-60 xem, nghe tiếng máy gằn lại Piaggio luôn :)).

winnie_kool

Xe tăng
Hnay e mượn đc Li ie, đi thử vài vòng, xe này đi đầm hơn xe nhập, tay ga nặng hơn một chút, và tiếng thì chả có tí gì của pi hết, em để ý thấy tiếng em nó giống Lead :)) hay là tại đều phun xăng dtu nên nó kêu giống nhau nhỉ :)). Nhưng e thích li nhập hơn, lướt hơn nh. Xét 1 cách toàn diện thì với giá tiền đấy thì ie như thế là ok

À quên, cái yên cứng dã man, ngồi 1 tý là ê ẩm

Hnay e đọc thấy bác nào bảo ngồi Li vn mà bị chạm đầu gối, hnay em test thử, k biết bác ý có đến m80 ko. E tầm m64 đi guốc 12 phân vào vẫn thoải mái, ông bạn e m75 ngồi còn lâu mới bị đụng gối
mợ cao m64 là mợ cao r` ạ :) nhiều mợ ko cao cho lắm và xu hướng các mợ ngồi xe đều ngồi ra tận mũi yên xe :| chân khép nên chắc nó bị chạm vào cái treo mbh của xe :D

meo_xinh

Xe buýt
mợ cao m64 là mợ cao r` ạ :) nhiều mợ ko cao cho lắm và xu hướng các mợ ngồi xe đều ngồi ra tận mũi yên xe :| chân khép nên chắc nó bị chạm vào cái treo mbh của xe :D
Lx thì bị chạm thật, nhưng Li thì ko bao giờ luôn, vì hai cái cánh hai bên nó lõm sâu mà. cái treo mbh gạt sang ngang tmai

dungpt17

Xe máy
Lx thì bị chạm thật, nhưng Li thì ko bao giờ luôn, vì hai cái cánh hai bên nó lõm sâu mà. cái treo mbh gạt sang ngang tmai
bé mèo dao này không qua bên chi hội các hãng xe khác chém gió ah?chắc bên đó ít xôm tụ rồi đúng không.sao không rủ nốt trang cali sang chém cho vui.có 2 bé thớt lại đông đảo lên ngay