Ai đã đi liberty viet nam cho cảm nhận nhé!!!

dungpt17

Xe máy
ko phải ko đầy hẳn đc đâu,mình lần đầu cũng tưởng thế nhưng dựng xe thẳng lên,nhìn vào bình hóa ra vẫn chưa đầy bơm thêm phát nữa đầy Full bình luôn,full kim luôn.
không bao giờ kim xăng chỉ được đến vạch cuối cùng cho dù có dưng chân chống giữa lên dổ trào ra ngoài.chỉ sát mép thôi

-MrBi-

Xe đạp
:) mới lấy lib Việt sau 20 ngày chờ đợi
Cảm nhận là tiếng máy ko mang đặc trưng của Pi
Tay ga nặng hơn
Ôm cua dễ xòe lắm :(
Có bác nào thay vành trước + 2 lốp chưa nhỉ, sáng nay Topcom bên kho Lê Duẩn báo giá em 3,8 triệu/vành, 1,8 triệu/lốp. Em nghĩ là nâng giá chăng ???
Nếu thay cả lốp + vành + yên + tay xách ~ 13 củ chát quá
Các bác nào đã mua rồi cho em xin giá chuẩn với :)

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
XE li của các bác tay phanh bên trái có bị nặng lắm ko các bác. xe em tay phanh bóp đau hết cả tay . mà em thử dựng chân chống giữa lên rồi quay bánh xe sau nó cũng nặng các bác ah no ko quay tròn mà như có cái gì nó bám vào ấy làm nó ko quay đc. hay là tại chưa chỉnh phanh hả các bác .

MinPrince

Xe buýt
:) mới lấy lib Việt sau 20 ngày chờ đợi
Cảm nhận là tiếng máy ko mang đặc trưng của Pi
Tay ga nặng hơn
Ôm cua dễ xòe lắm :(
Có bác nào thay vành trước + 2 lốp chưa nhỉ, sáng nay Topcom bên kho Lê Duẩn báo giá em 3,8 triệu/vành, 1,8 triệu/lốp. Em nghĩ là nâng giá chăng ???
Nếu thay cả lốp + vành + yên + tay xách ~ 13 củ chát quá
Các bác nào đã mua rồi cho em xin giá chuẩn với :)
~.~ Bó hand...~.~ Hồi trước rất nhiều bác than là xe Pi đi kêu như công nông , abcdef ....đến khi nó cải tiến thì bảo ko đặc trưng ~.~ Chả hiểu các bác muốn gì...

Tay ga nặng hơn nhưng em cảm thấy an toàn hơn...đi rất đầm , rất tít \m/

Có bác Hoàng Pi bán vành có 1tr6 thôi thì phải \m/

@Phuonggyo: Chân chống giữa có để quay đâu bác ~.~. Còn phanh bên trái lúc đầu nặng, sau quen đấy...h nhờ bóp nhiều tay em khỏe ra rồi =) vô tư :)) Nói chung đi cảm giác vững hơn đi airblade hồi trc \m/

-MrBi-

Xe đạp
~.~ Bó hand...~.~ Hồi trước rất nhiều bác than là xe Pi đi kêu như công nông , abcdef ....đến khi nó cải tiến thì bảo ko đặc trưng ~.~ Chả hiểu các bác muốn gì...

Tay ga nặng hơn nhưng em cảm thấy an toàn hơn...đi rất đầm , rất tít \m/

Có bác Hoàng Pi bán vành có 1tr6 thôi thì phải \m/

@Phuonggyo: Chân chống giữa có để quay đâu bác ~.~. Còn phanh bên trái lúc đầu nặng, sau quen đấy...h nhờ bóp nhiều tay em khỏe ra rồi =) vô tư :)) Nói chung đi cảm giác vững hơn đi airblade hồi trc \m/
tại mình thấy nghe nó là lạ :D nhưng nghe dần chắc cũng quen, bác nào bán vành 1tr6 cho mình xin địa chỉ với, *** bọn topcom nó hét 3tr8 ~.~ xong éo thèm mua mà bọn nó nhìn cứ khinh khỉnh ấy

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
Bác ko hiểu ý em rồi . ý em là khi mà dựng chân chông jua lên . thì bánh sau nó ko chạm đất ,.em lấy tay đẩy bánh sau nó quay 1 vòng mà thấy nó nặng lắm . với bánh xe nó ko quay nhanh . như những xe khác thì khi mình đẩy như thế bánh sau nó chẳng quay tít ra ấy. nên là em đang thắc mắc chỗ đấy bác ah . mà còn giảm xóc sau nữa cứng như đá ấy . ko thấy êm :( bác nào biết giải thích cả 2 vụ cho em vs

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
tại mình thấy nghe nó là lạ :D nhưng nghe dần chắc cũng quen, bác nào bán vành 1tr6 cho mình xin địa chỉ với, *** bọn topcom nó hét 3tr8 ~.~ xong éo thèm mua mà bọn nó nhìn cứ khinh khỉnh ấy
vào hãng thì chém nhiệt luôn rồi,mua ngoài đi bác ơi,215 định công,158 khâm thiên,số 7 hàng chuối.

-MrBi-

Xe đạp
:) hình như lốp sau của lib Việt nhỏ hơn xe nhập các bác nhỉ

silobiho

Xe tải
XE li của các bác tay phanh bên trái có bị nặng lắm ko các bác. xe em tay phanh bóp đau hết cả tay . mà em thử dựng chân chống giữa lên rồi quay bánh xe sau nó cũng nặng các bác ah no ko quay tròn mà như có cái gì nó bám vào ấy làm nó ko quay đc. hay là tại chưa chỉnh phanh hả các bác .
Chắc tại phanh đùm còn mới nên hơi rít ...

-MrBi-

Xe đạp
Lốp trước thôi bác ơi \m/ sau giống nhau \m/
thế mà thằng kỹ thuật nó bảo em lốp VN nhỏ hơn mà
LIberty nhập:
Lốp Trước: 110/70-11"
lốp Sau: 120/70-10"

Liberty Việt :
Lốp Trước: 90/80-16"
Lốp sau: 110/80-14"

Em vừa search trên mạng đấy :|

Chỉnh sửa cuối:

Xedap8x

Xe đạp
ko biết cụ đi kiểu gì mà tốn xăng nhỉ :-? Em lấy xe về cũng đổ thêm giống hệt cụ, đi đc tầm 100km thì kim xăng chỉ đến vạch ngang... hnay đi đc tầm 140km thì thấy đèn xăng mới bắt đầu nháy :D mà đi buồn cười phết, cứ ga lên tầm 40km/h thì đèn báo xăng sáng, giảm ga xuống thì lại tắt 8-|
Hay cái xe của e ko ie nhỉ :P..hic hic..nguyên văn là hnay e đi xuống vạch dưới vạch ngang 1 vạch mà mới 80km thôi..phun xăng điện tử kiểu gì đây :((

dungpt17

Xe máy
Bác ko hiểu ý em rồi . ý em là khi mà dựng chân chông jua lên . thì bánh sau nó ko chạm đất ,.em lấy tay đẩy bánh sau nó quay 1 vòng mà thấy nó nặng lắm . với bánh xe nó ko quay nhanh . như những xe khác thì khi mình đẩy như thế bánh sau nó chẳng quay tít ra ấy. nên là em đang thắc mắc chỗ đấy bác ah . mà còn giảm xóc sau nữa cứng như đá ấy . ko thấy êm :( bác nào biết giải thích cả 2 vụ cho em vs
cái này bác thử mang con novou với con AB nói chung là xe số quay bánh sau có xe nào nó quay được tít đâu,đâu như xe số quay tít thò lò
Hay cái xe của e ko ie nhỉ :P..hic hic..nguyên văn là hnay e đi xuống vạch dưới vạch ngang 1 vạch mà mới 80km thôi..phun xăng điện tử kiểu gì đây :((
cái kim xăng nó báo ảo đấy bác ah,xe em đi cũng bị thế nhưng mà đén khi đèn xăng nó báo thì chạy mãi không hết xăng

Xedap8x

Xe đạp
vài cụ tổng kết cho e con Li của các cụ đổ xăng và đi được bao nhiêu cây số là kịch kim vạch..xăng xe đắt cũng nhức nhối chứ, xiền e ko nhìu các cụ đừng cười vì câu hỏi của e

Xedap8x

Xe đạp
cái này bác thử mang con novou với con AB nói chung là xe số quay bánh sau có xe nào nó quay được tít đâu,đâu như xe số quay tít thò lò

cái kim xăng nó báo ảo đấy bác ah,xe em đi cũng bị thế nhưng mà đén khi đèn xăng nó báo thì chạy mãi không hết xăng
E ko hỉu ý bác.ở xe có 3 vạch chính thì vạch thứ 2 của e, dưới vạch thứ 2 xăng báo gần đến đỏ mà mới đi dc 80km chắc kiểu này lấy đâu ra 3l/100km

neo-v1

Xe đạp
em đã đi và text thử rùi.hết có 2,57l/100km.cả hai lần đều đổ đầy nhất có thể.sau khi đổ đầy còn lắc bình săng cho chảy xuống rồi đổ tiếp.có nhiên xe em đi đường trường cấc bác ạ :D.happy quá !

leo100

Xe hơi
he he mình ko quan trọng xăng lắm vì đi làm mình dùng con future, đi chơi mới lôi xe ra dùng, mấy hum đang tìm mỏi mắt mà chưa tìm được chỗ nào bán yên với tay xách giá hợp lí, topcom chém quá

kizuno

Xe đạp
các cụ cho e hỏi cái đèn bé xíu mà khi tắt máy nó nháy đo đỏ là đèn gì đấy ạ ? có phải cái GPS k hả các cụ ?

changhemay

Xe hơi
Em đã được hơn gần 400km sau hơn 1 tuần cảm giác cũng được vì chưa đi Li nhập nên không thể so sánh nhưng có ông anh đi Li nhập(đã đi thử xe em)bảo Li nhập bốc hơn vì máy nó ăn xăng hơn và cũng dễ tã hơn.Còn về cái yên thú thật các bác là em ngồi nhiều nó cũng quen bây giờ càng ngồi càng thấy êm,đấy là ý kiến của riêng em bác nào đồng ý volka em cái. Mà sắp đi được 500km thì thay dầu gì hả các bác,thay sao bảo dưỡng hay thay dầu định kỳ thì bao lâu thay 1 lần:-?

Gins

Xe đạp
Nhìn em màu đỏ thích quá, e cũng đang định dán nhưng đi tìm hết các hiệu mà không có màu đỏ ưng ý giống píc này...

Thấy bảo muốn giống màu e lib này thì phải sơn chứ k có đề can giống đc vậy... Sơn thì e lo quá, nhỡ công an có bắt thì mất xe :(