Ai đã đi liberty viet nam cho cảm nhận nhé!!!

jeep_iraq

Xe buýt
các cụ cho em hỏi bây giờ đặt xe bao lâu mới lấy được ạ, có còn đợi lâu như dịp trước không?

Viết Hưng

[Tịch thu bằng lái]

libertyievn

Xe buýt
@liubei: gọi số hotline cho thằng piaggio chứ làm sao nữa...hichic

Chỉnh sửa cuối:

hyun_ri_ck

Đi bộ
tình hình là giờ em ra TC đặt xe họ bắt phải 2 tuần đến 1 tháng mới có xe về nên hơi nản vì lâu quá!
anh em trên này ai có phiếu mua xe liberty ở topcom mà ko còn ý định mua nữa thì để lại cho em với nhé!!!
mong muốn của em là xe màu xanh tím than hoặc màu trắng ace ạ!
ai có muốn nhượng lại thì pm cho em nhé! em sẽ call lại cho các bác nhiệt tình!!!
thank's all!
tuấn : 0977770127

Barney

Đi bộ
Chào các cụ, em là mem mới, em theo dõi topic này từ đầu đến giờ. Em cũng mới đặt 1 em Li vịt màu đồng ở Piaggio Bà Triệu (k biết là đại lý XC hay TC). Đặt xe hôm 16/3, ngta hẹn là từ 10 >> 30 ngày mới có xe :D
E đặt 3 triệu, có hóa đơn chứng từ đàng hoàng :)
E cũng máu có xe luôn lắm, e đọc topic này thấy nhiều cụ khuyên nhau là thỉnh thoảng phải gọi điện và ra tận đại lý để giục xe :D
Từ giờ đến cuối tháng mà k có xe chắc e cũng phải làm thế thật :D
Thấy các cụ có xe r, thay yên và tay xách xong up ảnh lên mà e thèm quá :D

mrrocky

Xe buýt
ơ ,em hỏi chí không phải ,mua xe mấy tháng hnay mới để ý xe ko có cần đạp khởi động , nếu không đề được thì tính sao các cụ nhỉ ????
Dắt bộ ra hãng thôi bác :)

khanhv93

Xe đạp
cho e hỏi bây h có chỗ nào mua xe có luôn ko ạ, e vừa xin đc tiền ôbg mua đc 60tr có mua đc lx hay lib việt ko ạ,

lanhuong1965

Xe điện
Em thì em thấy thế này,bác nào có ý hay hơn chat cho a c e tham khảo với nhe:
-DÁN KEO:cái gì là nhựa thì dán tốt,còn ngoài nhựa dán nó không bền,không ăn lâu được.
-Đồ nhựa thì khi lắp ráp luôn có độ sai lệch,cái nào không vừa ý,các bác tự làm hay đem xe ra thợ quen họ chỉnh lại là ok thôi mà.
-TAY GA BỊ KẸT,các bác cũng nhờ thợ quen hay tự làm cũng được.Xe tôi cũng có bịnh này.Đem bảo hành,nhân viên họ làm không xong.Tôi tự tháo ra chỉnh tay phanh & 2 miếng mủ chỗ các mút công tắc & bảng đồng hồ sao cho không đụng vào dây ga đồng thời bôi 1 ít mỡ bò vào bó dây ga,phanh...cho nó trơn,bẻ tay lái qua lại mà không nghe kọt kẹt là ok rồi.
-KIM XĂNG không hiển thị đúng thì đem đi bảo hành.Piaggio đã thay cho tôi "Phao báo xăng" nên xe tôi không còn bịnh này nữa.
-NHÚN SAU nếu sau khi đã chỉnh cho êm nhất theo chỉ dẫn trong catalog mà vẫn cứng thì các bác cũng có thể tự làm hoặc đem ra thợ quen:NHÚN SAU chế tạo giống của oto nên có thể chỉnh cho êm thêm,các bạn tháo cái nhún sau ra là thấy ngay cách chỉnh này.
Có cái gì mới,tôi lại xin trình báo với các bác cho con Lib ie của chúng ta ngày càng ok hơn.

nhocchjkj

Đi bộ
Em cũng đang định múc 1 e lib việt, nhưng mà e cao 1m75, nặng 75, nhìn cũng to con, bọn bạn e bảo e mà đi lib thì như voi cưỡi kiến
chẹp! có bác nào to to đi lib việt k thế ? :D

MinPrince

Xe buýt
Em nghĩ cụ nhocchjki nên ra showroom ngồi thử rồi chụp ảnh hoặc mượn xe ngồi thử...hợp thì xúc cụ ạ ...k thì thôi :P

nhocchjkj

Đi bộ
Em nghĩ cụ nhocchjki nên ra showroom ngồi thử rồi chụp ảnh hoặc mượn xe ngồi thử...hợp thì xúc cụ ạ ...k thì thôi :P
hôm trước đi bảo dưỡng con Lx, thấy có cụ cũng to như e, đi lib việt vẫn đẹp.
bác cho e hỏi bjo tìm Yên và Tay sách thay có dễ không?

MinPrince

Xe buýt
hôm trước đi bảo dưỡng con Lx, thấy có cụ cũng to như e, đi lib việt vẫn đẹp.
bác cho e hỏi bjo tìm Yên và Tay sách thay có dễ không?
có tiền thì chả có gì là khó cụ ạ, em nghĩ cụ nếu có đk hãy thay, k thì thôi...h li việt đầy đường r...chả sao cả...còn về dáng...em để cạnh li nhập thấp hơn 1 tẹo, cũng chả lq gì lắm....nói chung là ok ...

em cũng thấy ngồi Li còn tùy thuộc vào dáng người...về cách ăn mặc nữa...xe thời trang mà :P

vespa_tre

Xe buýt
Em cũng đang định múc 1 e lib việt, nhưng mà e cao 1m75, nặng 75, nhìn cũng to con, bọn bạn e bảo e mà đi lib thì như voi cưỡi kiến
cụ em ơi,anh cao 1m80 nặng 73 ký vẫn chọn liberty nài...thay mỗi xách và yên...đi vẫn tự tin...quan trọng em thích,chứ đừng theo ai cả.........

jennyha

Xe hơi
E thấy em LI đi rất được là đằng khác , xe đi bốc , êm xe , xăng cộ cũng ko tốn lắm

jennyha

Xe hơi
1m75 làm rỳ đã to

tazumi

Xe tải
Hồi e mua xe chả quan tâm gì đến dáng của mình, chỉ nghĩ đến dáng xe. Giờ ko biết mình ngồi xe của mình có giống ếch ngồi lá sen ko @-)