Ai đã đi liberty viet nam cho cảm nhận nhé!!!

longuy2222

Xe tăng
xe nào thì e ko biết chứ e chăm li ie của e hơn cả chăm gấu mà bệnh thì vẫn tái phát như thường? e mới lên 55 tây sơn quán bác Sơn xử lý khoản rung giật bệnh truyền kiếp của li. hiện tại đi đc gần 1 tháng rồi đang có hiện tượng tái phát lại. đi li thì sống chung vs lũ thôi. đi li ko khác gì cưỡi ngựa :)) nhưng đèo 2 chạy rất đầm xe.
hehe nhưng đi xe hơi tý lỗi này lỗi nọ cũng phiền lắm cụ ah

thongkeboy

Xe hơi
Con li việt của em đang bị bênh láp kêu lóc cóc đây các cụ ui, rầu ruột qua

thongkeboy

Xe hơi
lạ nhỉ.... thay rồi mà vẫn bị là sao
Bác Sơn bắt bệnh online cho em rùi, và hướng dẫn em kiểm tra nữa là dựng chân chống giữa cầm chặt lốp xe đưa ngược và xuôi theo chiều bánh xe quay, thì thấy tiếng kêu lóc cóc y trang vậy bác ạ. Như kiểu bánh xe bị dơ ấy, độ dơ đó tạo ra tiếng kêu khi quay bánh xe bác ạ.
Em hỏi bác cái: có khi là trước đây xe em bị lỗi vành sau đó đi 1 thời gian giờ dẫn đến bộ láp bị kêu phải ko ạ

Chỉnh sửa cuối:

longuy2222

Xe tăng
Bác Sơn bắt bệnh online cho em rùi, và hướng dẫn em kiểm tra nữa là dựng chân chống giữa cầm chặt lốp xe đưa ngược và xuôi theo chiều bánh xe quay, thì thấy tiếng kêu lóc cóc y trang vậy bác ạ. Như kiểu bánh xe bị dơ ấy, độ dơ đó tạo ra tiếng kêu khi quay bánh xe bác ạ.
Em hỏi bác cái: có khi là trước đây xe em bị lỗi vành sau đó đi 1 thời gian giờ dẫn đến bộ láp bị kêu phải ko ạ
lỗi vành sao ảnh hưởng đến lap kêu đc cụ ... ko liên quan đâu

KuAnh

Xe tăng
trước em cũng bị vậy cũng thử như vậy đúng là có ảnh hưởng đến Lap đó cụ ạ :(

longuy2222

Xe tăng
trước em cũng bị vậy cũng thử như vậy đúng là có ảnh hưởng đến Lap đó cụ ạ :(
thật ko e... a vẫn chưa hiểu sao vành liên quan đến lap đc ha e.......

nganhaslx

Xe hơi
Trước xe e đi được khoảng 5k thấy kêu kinh quá.mọi người tưởng máy sát ngô.e bán vội được 49 củ.=;

longuy2222

Xe tăng
Trước xe e đi được khoảng 5k thấy kêu kinh quá.mọi người tưởng máy sát ngô.e bán vội được 49 củ.=;
sao ko tìm hiểu trước khi bán hả cụ.... bán thế thì lỗ nặng........

hieulanhlungit

Xe đạp
Con li việt của em đang bị bênh láp kêu lóc cóc đây các cụ ui, rầu ruột qua
có phải xe bác lúc đề nổ thì nghe máy nó kêu lóc cóc không? ga lên thì hết phải ko? xe e cũng bị đây? mà e vừa thay bi côn với dây curoa xong mà vẫn bị kêu này? ga lên thì ko sao mà lúc xe nổ để yên thì cứ có tiếng lóc cóc ga mạnh thì kèm theo tiếng rít rít. chán chả buồn sửa nữa .

kentvirl

Xe máy
Các cụ cho em hỏi Lib ie VN thì đợt sản xuất vào thời gian nào hay bị lỗi vành ạ

thongkeboy

Xe hơi
có phải xe bác lúc đề nổ thì nghe máy nó kêu lóc cóc không? ga lên thì hết phải ko? xe e cũng bị đây? mà e vừa thay bi côn với dây curoa xong mà vẫn bị kêu này? ga lên thì ko sao mà lúc xe nổ để yên thì cứ có tiếng lóc cóc ga mạnh thì kèm theo tiếng rít rít. chán chả buồn sửa nữa .
Không phải vậy đâu, tắt máy dắt qua chỗ sóc nghe thấy lóc cóc, dựng chân chống giữa, cầm chặt lốp lay dọc theo chiều bánh xe quay, có độ dơ và cũng kêu lóc cóc.
Còn khi nổ máy đi thì vào chỗ sóc nhẹ ga thì cũng nghe lóc cóc

Chỉnh sửa cuối:

longuy2222

Xe tăng
Không phải vậy đâu, tắt máy dắt qua chỗ sóc nghe thấy lóc cóc, dựng chân chống giữa, cầm chặt lốp lay dọc theo chiều bánh xe quay, có độ dơ và cũng kêu lóc cóc.
Còn khi nổ máy đi thì vào chỗ sóc nhẹ ga thì cũng nghe lóc cóc
lỗi vành trầm trọng rồi