Đánh giá Ai đã mua xe toyota wigo xin cho ý kiến

Mr_Itachi

Xe đạp
Nếu mà wigo so với i10 thì hoặc moning thì nó hơn hẳn đấy ạ .còn xe toy thì option nó thiết kế đơn giản nhưng gầm bệ máy móc ăn đứt các dòng xe khác.
Em thấy cụ nói chuẩn đấy ạ. Mấy em xe Hàn đẹp đấy, nuôi tốn lắm. Chứ gái Nhật Wigo thì thục nữ, lành hiền.
Cụ cứ xem xem, top xe tiết kiệm xăng toàn mấy em xe Nhật thôi ạ
https://otogiare.net.vn/tin-tuc/cac-loai-o-to-gia-re-tai-viet-nam-duoi-500-trieu-tiet-kiem-xang-nhat/

windstorm_222

Xe máy
Xem trên youtube có ông gì đấy cũng nổi nổi review. Đi qua gờ giảm tốc nó phành phành phành :)))) ông anh chắc cũng đc Toy bơm cho tí, cố tìm ra cái để khen mà k có, quay đi quay lại cái thương hiệu Toy dưới 400tr :))))

Dream Hilux

Xe tăng
Em lấy cho vợ cả từ tháng 5/2019 đến nay đi có 3000km riêng em đánh giá đi bình thường. Em thì chưa đi II0 và morning nhiều nên không thể so sánh được. Em thì thấy không có auto luck cửa là không thấy an toàn cho trẻ.

bangtam

Xe tải
Em lấy cho vợ cả từ tháng 5/2019 đến nay đi có 3000km riêng em đánh giá đi bình thường. Em thì chưa đi II0 và morning nhiều nên không thể so sánh được. Em thì thấy không có auto luck cửa là không thấy an toàn cho trẻ.
Nếu đã chuộng an toàn cho trẻ, phải để trẻ ngồi ghế sau, và đã có chức năng khóa trẻ em. Xe wigo nếu cụ lock cửa tài thì 3 cửa còn lại cũng tự động lock. Xe k có lock tự động thì bảo vợ cụ phải lock cửa tài trc khi di chuyển vậy, rèn luôn tính cẩn thận cho vợ he he

elitek

Xe buýt
Nếu đã chuộng an toàn cho trẻ, phải để trẻ ngồi ghế sau, và đã có chức năng khóa trẻ em. Xe wigo nếu cụ lock cửa tài thì 3 cửa còn lại cũng tự động lock. Xe k có lock tự động thì bảo vợ cụ phải lock cửa tài trc khi di chuyển vậy, rèn luôn tính cẩn thận cho vợ he he
Tóm lại là có tính năng lock cửa bằng cơm
Thiếu thì rõ là thiếu
Giống kiểu, ko có chống bó cứng, chống lật, chống trơn trượt, chống lắc mông.... thế nên đi chậm, cẩn thận, tránh ổ voi ổ gà..... ko được ý thức kém... rèn luôn tính cẩn thẩn..... ;))

pisces_hn

Xe container
Em cũng k hiểu sao mấy nước đông nam á khác họ chuộng xe này thế. Về VN thì bị chê cá sấu.

namnhhi13pro

Xe tải
Em cũng k hiểu sao mấy nước đông nam á khác họ chuộng xe này thế. Về VN thì bị chê cá sấu.
Dân Nhật thì họ thực dụng, đi mấy con xe nhỏ, vừa rẻ vừa tiết kiệm, và độ tin cậy phải cực cao. Còn dân Việt nghèo mà sỹ hơn, nên xe phải đẹp, lắm option để khoe với hưởng thụ nửa mùa =))

Atlantic 669

Xe tải
Dân Nhật thì họ thực dụng, đi mấy con xe nhỏ, vừa rẻ vừa tiết kiệm, và độ tin cậy phải cực cao. Còn dân Việt nghèo mà sỹ hơn, nên xe phải đẹp, lắm option để khoe với hưởng thụ nửa mùa =))
Cũng không hẳn đâu bác. Nó cũng chỉ là những thứ tối thiểu thôi

Atlantic 669

Xe tải
Em cũng lấy 1 cái cho vk. Đi thấy có một số cái không ổn lắm .
1. Nhiên liệu: mặc dù 1.2 nhưng nhiên liệu cũng khá khá. Khoảng tầm 8-9l. Không hiểu chân voi hay do xe.
2. Khung gầm. Cánh cửa.... Đều lành phành lắm. Đóng cái cưả nó cứ phành phành. Đi vào chỗ sóc thì thôi rồi. Cảm giác không có giảm sóc. Điều hoà cơ không khác gì xe Zace ngày xưa. Công tắc bật đèn trần không bằng nhà vệ sinh. ..... Nhưng được mỗi cái là vk lại thích. Vì em nó là Toyota.

bixenon

Xe buýt
Chung quy lại là không có tiền thì phải chấp nhận đi con xe cùi bắp thôi chứ ai chả muốn đi con xe đẹp , nhiều option . Người ta đi Mec , BMW, Lexus chắc toàn hưởng thụ nửa mùa ??