[Funland] Ai đã phát tán clip nhạy cảm của cô gái này ?

thudoll88

Xe tăng
Con bé này có thù gì với mợ hay sao mà mợ chê nó kinh thế
Nó quay thì kệ nó, xui xẻo thì nó bị lộ thôi mà, nó có cố tình lấy clip ra pR là hình ảnh, hoen mờ nền tảng đạo đức xã hội đâu. E cũng quay đầy mà =))
Cháu là cụ cụ nhé cụ tin hay không thì tùy. Nó có gan quay clip thì sẽ phải chấp nhận không may clip lộ ra thì có người khen kẻ chê thôi. Cháu thấy người nó đập đi xây lại và sửa xong thì cũng đẹp cụ ạ nhưng cũng không phải quá xuất sắc và hàng tự nhiên mà to vừa vừa cháu thấy đẹp hơn.

• Vodka
Reactions: Kuu

thinhtd

Xe container
Em ko để ý, có lẽ chưa.
Cô ca sĩ cá tính Tea nói là cô nào cơ?

Dưới đây là cuộc sống của vài người đẹp sau scandal:
-Yến Vi: sau cũng sống rất khó khăn chứ ko hề dễ dàng. Bạn í chia sẻ rằng bước chân ra ngoài là bị soi mói nên hàng năm trời ít khi ra khỏi nhà. Yến Vi là trường hợp hiếm hoi về sau lấy chồng quốc tịch nước ngoài và sống bình thường, kín đáo.
- Hồng Nhung sao Mai: tiếp theo là vài cuộc tình và cuối cùng qua 2 đời chồng đều ở nước ngoài. Giờ sống đơn thân cùng phát ngôn "mất niềm tin vào đàn ông"
- Vàng Anh: nhiều người tình đến rồi lại đi, hiện yêu người nước ngoài...
...
Như vậy là sau scandal thì cuộc sống tình cảm của các em í không hề dễ dàng, không em nào lấy chồng trong nước cả.

Kuu rep để Tea và mọi người có thêm cái nhìn, đỡ phải tra mạng chứ không có ý đố kỵ hay hả hê...:|
Cụ cho em hỏi em Văn Mai Hương dạo này thế nào ạ?

thudoll88

Xe tăng
Thật ra vụ cho trăm củ 1 tháng cũng chưa biết thật hư như nào nhưng cháu nghĩ có mấy điểm như sau. một là nó cũng có thể chém với bạn cho sang mồm, kiểu đấy tao được người yêu thiếu gia, đại gia cho tiền nâng tầm ny cũng như mình lên còn thực tế có đúng thế không Thì ai nó show bằng chứng lên cho bạn nó biết. Nó chém hay nói dối thì cũng chịu ko ai kiểm chứng được. Trừ khi bị lộ ra thông tin tài khoản cũng như sao kê chuyển khoản ngân hàng năm mươi củ như vụ đánh ghen lexus cuối năm ngoái Thì mới tin chắc là thật được
Hai là đọc tin nhắn của nó thì cháu hiểu như thế này. Xâu chuỗi với bài báo của vợ nam chính thì chúng nó cũng cặp với nhau được tầm một đến hai năm trở lại đây rồi. Có thể trùng khớp với thời điểm năm 2019 nó bắt đầu sửa ngực và có quay video livestream quảng bá cho thẩm mỹ viện new star của bs trần thành. Sau khi nâng cấp xong thì bắt đầu nâng giá và có nhiều anh lân la làm quen hơn. thì đợt này bắt đầu quen ông Tùng. Cặp kè với nhau được tầm một năm hơn một năm thì vợ nó không chịu nổi nên nó đòi ly dị để đôi chim cu đến với nhau. Như vậy từ tin nhắn có thể hiểu là trong quãng thời gian cặp 1-2 năm đó lão tùng cho nó tổng cộng vài trăm triệu chứ ko phải tháng nào cũng được như thế. Có thể trung bình mỗi tháng chỉ vài chục củ thôi. Nhưng có 1 vài tháng cao điểm như tháng vừa rồi ông tùng có lộc to nên mới xông xênh cho nó hơn trăm chứ ko phải lúc nào cũng được như thế. Trừ khi là tiền chùa chứ ông Tùng ông ấy cũng chỉ là dân làm ăn cũng không thoáng đến mức đó đâu. Con này đã phẫu thuật thẩm mỹ với cả cũng chẳng có danh hiệu gì nên vài chục củ một tháng là ấm rồi lấy đâu ra cái giá trăm triệu đến vài trăm triệu 1 tháng. Cũng như mấy vụ mua bán dâm báo chí cũng nâng giá cho người bán dâm nó sang cái thằng người thôi

hencua

Xe buýt
Website
meettomy.site
Thật ra vụ cho trăm củ 1 tháng cũng chưa biết thật hư như nào nhưng cháu nghĩ có mấy điểm như sau. một là nó cũng có thể chém với bạn cho sang mồm, kiểu đấy tao được người yêu thiếu gia, đại gia cho tiền nâng tầm ny cũng như mình lên còn thực tế có đúng thế không Thì ai nó show bằng chứng lên cho bạn nó biết. Nó chém hay nói dối thì cũng chịu ko ai kiểm chứng được. Trừ khi bị lộ ra thông tin tài khoản cũng như sao kê chuyển khoản ngân hàng năm mươi củ như vụ đánh ghen lexus cuối năm ngoái Thì mới tin chắc là thật được
Hai là đọc tin nhắn của nó thì cháu hiểu như thế này. Xâu chuỗi với bài báo của vợ nam chính thì chúng nó cũng cặp với nhau được tầm một đến hai năm trở lại đây rồi. Có thể trùng khớp với thời điểm năm 2019 nó bắt đầu sửa ngực và có quay video livestream quảng bá cho thẩm mỹ viện new star của bs trần thành. Sau khi nâng cấp xong thì bắt đầu nâng giá và có nhiều anh lân la làm quen hơn. thì đợt này bắt đầu quen ông Tùng. Cặp kè với nhau được tầm một năm hơn một năm thì vợ nó không chịu nổi nên nó đòi ly dị để đôi chim cu đến với nhau. Như vậy từ tin nhắn có thể hiểu là trong quãng thời gian cặp 1-2 năm đó lão tùng cho nó tổng cộng vài trăm triệu chứ ko phải tháng nào cũng được như thế. Có thể trung bình mỗi tháng chỉ vài chục củ thôi. Nhưng có 1 vài tháng cao điểm như tháng vừa rồi ông tùng có lộc to nên mới xông xênh cho nó hơn trăm chứ ko phải lúc nào cũng được như thế. Trừ khi là tiền chùa chứ ông Tùng ông ấy cũng chỉ là dân làm ăn cũng không thoáng đến mức đó đâu. Con này đã phẫu thuật thẩm mỹ với cả cũng chẳng có danh hiệu gì nên vài chục củ một tháng là ấm rồi lấy đâu ra cái giá trăm triệu đến vài trăm triệu 1 tháng. Cũng như mấy vụ mua bán dâm báo chí cũng nâng giá cho người bán dâm nó sang cái thằng người thôi
Cụ phân tích chuẩn như công an ấy,

fine_thanks

Xe điện
Cháu là cụ cụ nhé cụ tin hay không thì tùy. Nó có gan quay clip thì sẽ phải chấp nhận không may clip lộ ra thì có người khen kẻ chê thôi. Cháu thấy người nó đập đi xây lại và sửa xong thì cũng đẹp cụ ạ nhưng cũng không phải quá xuất sắc và hàng tự nhiên mà to vừa vừa cháu thấy đẹp hơn.
Cụ rất chuẩn, vụ này tốn báo tốn mực, phí tài nguyên mạng. Nó cũng chẳng ra gì cả.

Hoàng tử bóng đêm

Xì hơi lốp
Nhiều cụ cứ chê nam chính yếu. Chứ đã đi du lịch hú hí với nhau thì chắc cũng cả ngày liên tục rồi. Làm vì đam mê là chính chứ chắc cũng mệt lắm

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Nhiều cụ cứ chê nam chính yếu. Chứ đã đi du lịch hú hí với nhau thì chắc cũng cả ngày liên tục rồi. Làm vì đam mê là chính chứ chắc cũng mệt lắm
Thêm nữa cứ chăm chú vào cái điện thoại có khi phân tâm mất hứng giữa chừng thì tạm dừng chút chiến tiếp chẳng hạn. Haha đồ nhà thì lúc nào chả được nên cần gì vội :))

cocsku

Xe cút kít
Chỉ sợ bao che cho nhau thôi cụ ạ. Vì nó quá nhậy cảm, khổ thân cô gái và chàng trai này. Kẻ vô lương băng hoại này đã làm xụp đổ cả cuộc đời người ta. 1 lũ khốn kiếp mạt hạng
Chả khổ thân cô gái và chàng trai. Họ yêu nhau và ngủ với nhau là bình thường. Họ ghi hình để ghi lại cũng như là chụp ảnh lưu niệm thôi. Khổ thân là khổ mấy đc xxx bị nghi ngờ phát tán ..... Nhỡ bị dính phát là bóc lịch.

onano69

Xe container
Có Kụ nào được xem clip không ạ? ;)

tieuvuong

Xe buýt
Ở đời cái gì cũng có thể xẩy ra nhưng hoạ có điên em này mới tự tung lên! Em ý đã có đơn gửi hẳn lên cơ quan chức năng, CA TP rồi thì không đơn giản đâu các cụ nhá :D
Theo ngu ý của em, các cụ để ý tình tiết giữ đến 17h hôm sau mới cho về+ bắt cung cấp pass thì không đơn giản như em ý nói là cả nhóm tụ tập làm ồn đâu. Còn tại sao lại cho về thì các cụ tự liên tưởng tới vụ CA Đồ Sơn gần đây xem có tương đồng không nhá ;)

stone_lamp

Xe điện
Chả khổ thân cô gái và chàng trai. Họ yêu nhau và ngủ với nhau là bình thường. Họ ghi hình để ghi lại cũng như là chụp ảnh lưu niệm thôi. Khổ thân là khổ mấy đc xxx bị nghi ngờ phát tán ..... Nhỡ bị dính phát là bóc lịch.
Đã là chốn phòng the thì cụ mợ nào đạo đức mấy cũng thế hết mà thôi. Em thấy đẹp cũng chả thấy phản cảm gì. Đôi này đáng thương bị thằng mất dạy nào cho lên mạng để đời dám tiếu thôi, chứ ai chả xyz như nhau. em nó có khi tự hào vì đẹp hơn ối mợ

Xe bọ xít

Xe container
Học sinh cấp 3 ở tỉnh mà gắn diamond răng là chất chơi người dơi đấy. Sau đó lên HN công tác chắc còn chơi hơn
Cháu nó niềng răng Cụ ạ, nhà chưa có đk lấy đâu ra kim cương

hungkienpham

Xe điện
Chiều nay báo chí thấy nói tụ tập oánh chén, mở nhạc tưng bừng và có dùng tí bóng cười nên mới bị bốc lên phường.

thudoll88

Xe tăng
Đây nhé các cụ hết thương vay khóc mướn, Có khi tự tung để nâng giá nó là phò chuyên nghiệp chứ có phải gái ngây thơ gì đâu mà các cụ cứ làm như là Thúy Kiều bán thân để trả nợ cho cha ý kkk