[Funland] Ai đó giúp em với

Khánh Ngọc

Xe container
Cùng phận nữ với nhau sao chua chát thế nhỉ???
Miêu nó phũ thế may ra mới tỉnh. Lại định vào bênh à?
Mở thớt đầu thì cũng thấy tí cảm thông, đến thớt thứ 2 thấy câu kéo yêu đương ôm ấp rẻ tiền, đến thớt này thì hỏng hẳn.
Làm mẹ của 2 đứa trẻ đẹp như thiên thần mà mở mồm ra là chết thì là loại phụ nữ chẳng ra gì, nhất là vì mấy cái thứ gọi là tình yêu với thằng đàn ông.
Xin lỗi là đã thẳng và thật.

Hùngcadilac

[Tịch thu bằng lái]
Mở thớt đầu thì cũng thấy tí cảm thông, đến thớt thứ 2 thấy câu kéo yêu đương ôm ấp rẻ tiền, đến thớt này thì hỏng hẳn.
Làm mẹ của 2 đứa trẻ đẹp như thiên thần mà mở mồm ra là chết thì là loại phụ nữ chẳng ra gì, nhất là vì mấy cái thứ gọi là tình yêu với thằng đàn ông.
Em không bênh nhé chị!
Chỉ là phận gái nặng lời với nhau em nói thôi!
Mỗi người mỗi cuộc sống mà!
Đến em phũ phàng nhưng em cũng chẳng nỡ nặng lời với ai bao giờ!
Hết lượt vodka rồi!
Em cút đây!

dongphuong031

Xe tăng
Mợ thớt thật sự có vấn đề về tâm lý rồi, mỗi người bị tâm lý và cần 1 cách chữa khác nhau, ko nên nặng lời với mợ ấy.

Phuclongchau

Xe điện
Nếu mợ ở hà nội mợ ra bệnh viện TK ban ngày Mai Hương ở Bạch mai,vào đó khám khá ổn có nhiều phác đồ điều trị tốt,có cả dịch vụ tư vấn tại nhà,bác sĩ có trình độ nhiệt tình (vì nhà có thằng em đã từng điều trị) chứ mợ lên đây nhờ giúp nhà em lại sợ mợ trầm cảm thêm ấy chứ

Grow Tech

Xe tải
"...Em sợ em sẽ làm điều gì dại dột lắm. Em đang chỉ muốn chết thôi...."
Mợ muốn gì thì muốn nhưng trước hết cần biết mấy điều này:
- Vắng cô thì chợ vẫn đông
Cô "nhảy sông Hồng" thì chợ vẫn vui!
Mợ chết thì cha mẹ mợ buồn khổ chứ mợ chết đi rồi chỉ sướng cái thân mợ, đó là cái chết ích kỷ (nếu xảy ra).
Bạn bè thì tiếc thương tí xíu và ngắn hạn, thời buổi bận rộn cũng chẳng ai nhớ được mợ lâu!
Tóm lại là sau đó: ngoài đường vẫn xe cộ nườm nượp, xã hội vẫn vận hành chẳng có gì thay đổi!
Trái đất vẫn quay bình thường!
Lãng xẹt!
Và cơ bản là xăng vẫn tăng nhẹ 1000 và giảm mạnh 300.

teresa hồng

Xe tải
Nếu mợ ở hà nội mợ ra bệnh viện TK ban ngày Mai Hương ở Bạch mai,vào đó khám khá ổn có nhiều phác đồ điều trị tốt,có cả dịch vụ tư vấn tại nhà,bác sĩ có trình độ nhiệt tình (vì nhà có thằng em đã từng điều trị) chứ mợ lên đây nhờ giúp nhà em lại sợ mợ trầm cảm thêm ấy chứ
Vâng. Em sẽ liên lạc thử xem. Em cám ơn rất nhiều ạ

teresa hồng

Xe tải
Chị ơi. Nếu chị chưa biết thì đừng có ác lời vậy. Em là loại ng nào thì những ng tiếp xúc em họ rõ . dù sao cũng cám ơn chị.

Puppet

Xe buýt
Chị ơi. Nếu chị chưa biết thì đừng có ác lời vậy. Em là loại ng nào thì những ng tiếp xúc em họ rõ . dù sao cũng cám ơn chị.
Nếu mợ đang có khó khăn gì thì nói thẳng ra để mọi người tư vấn cho. Cứ úp mở thế dễ bị hiểu nhầm. Cái gì cũng có nguyên nhân của nó, không tự nhiên mợ bị như thế

teresa hồng

Xe tải
Nếu mợ đang có khó khăn gì thì nói thẳng ra để mọi người tư vấn cho. Cứ úp mở thế dễ bị hiểu nhầm. Cái gì cũng có nguyên nhân của nó, không tự nhiên mợ bị như thế
Dạ em rất cám ơn vì đã thông cảm cho em. Thật lòng là em rất cần ai đó để em có thể nói. Khó quá mợ ạ. Cs mà

• Vodka
Reactions: kk2

CherryOne

Xe điện
Có phải cụ ọp phơ nào làm gì có lỗi với mợ không? Cụ nào thì mợ cứ tag tên vào #1, mọii người sẽ giúp

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em không bênh nhé chị!
Chỉ là phận gái nặng lời với nhau em nói thôi!
Mỗi người mỗi cuộc sống mà!
Đến em phũ phàng nhưng em cũng chẳng nỡ nặng lời với ai bao giờ!
Hết lượt vodka rồi!
Em cút đây!
Em đồng tình với lão, pn dù gì cũng yếu đuối hơn đàn ông. Khi pn có chuyện buồn sẽ khó giải toả hơn do đó đôi lúc nghĩ quẫn, pn với nhau càng phải hiểu và thông cảm cho nhau hơn.

yensao_Sanest

[Tịch thu bằng lái]
Em chẳng tin