[Funland] Ai sẽ thay Solsa!

Ko hiểu sao fan mu vẫn ko nhận ra vấn đề ko phải do ole mà do trình độ các cầu thủ chỉ ở mức trung nhưng lại cứ ảo tưởng đẳng cấp thế giới :))
Giờ ferguson có làm hlv thì cũng làng nhàng top6 chứ lấy đâu ra
Ở Mu thì làng nhàng, về tuyển quốc gia toàn là trụ cột đấy. Đội hình Sol hay xài, trừ De gea mất vị trí, Gỗ và Bisaka, còn đâu toàn tuyển thủ quốc gia của Anh, Pháp, Bồ, Braxin,... Vãi cả làng nhàng

DasPhantommk

Xe hơi
Đội hình Mu ngon về cá nhân ,trung bình khá đến giỏi.nhưng 1 đội bóng tốt phải là 1 tập thể đúng nghĩa,phải có người xốc vác đứng lên lãnh đạo cầu thủ trên sân kiểu thủ lĩnh tinh thần.a đội trưởng đá kém nhất hay sai lầm thì nói đk ai nữa.

Chauthanh11

Xe điện
Cụ nói hợp tai em quá đi mất, CLB lớn hơn tất cả, chỉ có các ngôi sao lớn thì CLB mới nhún đôi phần
Salah liệu có dám đi CLB nào mới ở tuổi 30 ko? Em nghĩ là Liv sẽ tăng 1 mức hợp lý cho những đóng góp của anh ta thời gian qua nhưng sẽ ko quá cao so với mặt bằng chung

Nhìn Liv, MC chúng ta thấy ở đấy là 1 tập thể, mọi người đều đá vì CLB. Còn ManU là 1 đống hỗn độn, Pogba thì còn chưa rõ ràng tương lai, Fred tâm lý bất ổn, Mc Tominay thì non kinh nghiệm, CR7 thì 36 tuổi còn đá đấm gì nữa, chán

Nói chung là nên bán những ông nào ngúng ngẩy đê
Qua 30t thì rớt giá khó có clb lớn nào để ý lắm . Salah hay nhưng có lẽ chỉ hợp với Liv thôi , các mùa chuyển nhượng cũng không có clb lớn nài hỏi mua , có chăng chỉ là tin đồn .
Năm ngoái Liv còn thua Aston Villa tới 7-1 thì sao ?

Giờ có thay hlv giời thì MU không có cửa vô địch , thế nó vuông cụ ạ . MU đầu mùa chỉ tiêu chắc chỉ 1 suất top4 . Mà mục tiêu đó thì Solsa vẫn làm được , bởi vậy a ấy vẫn tại vị là lẽ dĩ nhiên rồi .

Sydao

Xe tải
Ko hiểu sao fan mu vẫn ko nhận ra vấn đề ko phải do ole mà do trình độ các cầu thủ chỉ ở mức trung nhưng lại cứ ảo tưởng đẳng cấp thế giới :))
Giờ ferguson có làm hlv thì cũng làng nhàng top6 chứ lấy đâu ra
Đúng là dàn cầu thủ MU dịp này chỉ thuộc dạng làng nhàng trung bình khá, nhưng thời Ferguson MU cũng có nhiều cầu thủ như vậy nhưng danh hiệu vẫn cứ về đều. Đó là khác biệt ở vị trí người chỉ đạo chiến thuật.

Vo_thuong

Xe điện
Em nghĩ nên thay bằng Roy Kean hay Gary Neville. Em thấy 2 ông này lên truyền hình phát biểu ở trình độ cao lắm nên chắc là hợp.
Kean thì ko biết đã làm HLV đội nào chưa còn Gary Neville thì em nhớ cách đây 4-5 năm, cũng có đội nào đó mời về làm HLV thì thành tích nhớ ko chuẩn lắm nhưng đâu đó 10 trận ko thắng được trận nào và ... xin từ chức cụ nhé :). Từ đó trở đi thì Gary Neville chỉ làm HLV online mà thôi.
Dù sao thì Solsa cũng nên từ chức, ko nên cố đợi sa thải ăn tiền như Mourinho !

Hung_102

Xe tải
Đúng là dàn cầu thủ MU dịp này chỉ thuộc dạng làng nhàng trung bình khá, nhưng thời Ferguson MU cũng có nhiều cầu thủ như vậy nhưng danh hiệu vẫn cứ về đều. Đó là khác biệt ở vị trí người chỉ đạo chiến thuật.
Cụ nhìn thời đó liv với ars cũng làng nhàng, mc thì mới lên, chỉ còn mỗi chè cạnh tranh đc nên lúc đó mới có danh hiệu cụ ạ. Còn giờ mc vơi liv nó hùng mạnh, chưa kể ông chè thay hlv cái đá như lên đồng, ferguson có hlv thì cũng tèo thôi

Sydao

Xe tải
Cụ nhìn thời đó liv với ars cũng làng nhàng, mc thì mới lên, chỉ còn mỗi chè cạnh tranh đc nên lúc đó mới có danh hiệu cụ ạ. Còn giờ mc vơi liv nó hùng mạnh, chưa kể ông chè thay hlv cái đá như lên đồng, ferguson có hlv thì cũng tèo thôi
Không riêng NHA, thời đó Mu ra C1 có ngán ai đâu, năm nào cũng vào sâu mà cụ. Nghĩ lại lại cay thẻ đỏ Nani trận Real.

em Hóng vụ này, báo mạng kêu thay suốt mà đã thấy gì đâu

dpl

Xe lăn
Sắp gặp tot rồi. Sa thải sớm thôi

tieunhupha

Xe điện
Kean thì ko biết đã làm HLV đội nào chưa còn Gary Neville thì em nhớ cách đây 4-5 năm, cũng có đội nào đó mời về làm HLV thì thành tích nhớ ko chuẩn lắm nhưng đâu đó 10 trận ko thắng được trận nào và ... xin từ chức cụ nhé :). Từ đó trở đi thì Gary Neville chỉ làm HLV online mà thôi.
Vâng cụ. Em đưa 2 nhân vật đó ra để thấy rằng đó toàn là đội chém gió thôi chứ tuổi gì so với Ole vốn là hlv có chút kinh nghiệm.
Đến Ferguson còn suýt bị sa thải trước khi có danh hiệu đầu tiên để xây dựng nên cả 1 đế chế nên các cụ cứ chờ đợi ở người đứng đúng chỗ đem về cái CL đi.
Save Oleeeee.:-"

Chauthanh11

Xe điện
Kean cũng đã đưa 1 đội xuống hạng rồi cụ .
Nói chung cựu cầu thủ MU thì không bao giờ làm hlv giỏi được . Khá nhất là Steven Burce chuyên cầm những đội trụ hạng

Qua 30t thì rớt giá khó có clb lớn nào để ý lắm . Salah hay nhưng có lẽ chỉ hợp với Liv thôi , các mùa chuyển nhượng cũng không có clb lớn nài hỏi mua , có chăng chỉ là tin đồn .
Năm ngoái Liv còn thua Aston Villa tới 7-1 thì sao ?

Giờ có thay hlv giời thì MU không có cửa vô địch , thế nó vuông cụ ạ . MU đầu mùa chỉ tiêu chắc chỉ 1 suất top4 . Mà mục tiêu đó thì Solsa vẫn làm được , bởi vậy a ấy vẫn tại vị là lẽ dĩ nhiên rồi .
Chuẩn rồi cụ ơi. em tin salah sẽ ko đi đâu cả. chỉ có lương sẽ tăng :))

em ko trách việc MU thua Liv nhưng ko chỉ trận gặp Liv. MU đã thể hiện bộ mặt phế vật qua rất nhiều trận, từ gặp đội yếu đến đội mạnh

Lam__Phương

Xe điện
Không riêng NHA, thời đó Mu ra C1 có ngán ai đâu, năm nào cũng vào sâu mà cụ. Nghĩ lại lại cay thẻ đỏ Nani trận Real.
K ngán ai chẳng qua là nhường đội bạn đi tiếp thôi cụ nhỉ:D Thời ngài Alex Mu rùa chỉ bắt nạt những đội hạng 2 các giải VĐQG hàng đầu châu Âu chứ gặp đội hạng nhất nó tiễn về quê sớm.

K ngán ai chẳng qua là nhường đội bạn đi tiếp thôi cụ nhỉ:D Thời ngài Alex Mu rùa chỉ bắt nạt những đội hạng 2 các giải VĐQG hàng đầu châu Âu chứ gặp đội hạng nhất nó tiễn về quê sớm.
Ai bảo cụ thế, thời Sir Alex có thăng có trầm nhưng đội nào cũng phải rén đôi phần khi gặp, duy có thua 2 lần chung kết khi gặp Barca, thời đó tiki taka của Barca & Tây Ban Nha thống trị bóng đá thế giới