[Funland] Ai sẽ thay Solsa!

Chauthanh11

Xe điện
E nói từ sau cái mùa 1999 thần thánh chứ k phải từ mốc 2008 cho nên vẫn giữ quan điểm nói các đội mạnh ngán Mu là k phải, Real với Milan nó sang Old Trafford khác gì đi dạo đâu☺

Cụ mở hành trình năm 2008 xem đá với những đội nào, đây là e nói về cái quan điểm cụ kêu các đội mạnh ngán gặp Mu, móa e đánh bóng e nhớ chứ ngán hay k k biết nhìn tỉ lệ kèo là rõ.
Ông cụ Alex ngồi thêm mấy mùa mục đích là được thêm cái cup tai voi mà e k nhầm thì chính ông ấy từng nói, may mà các đội nó sợ MU của cụ nên đá cẩn thận k thì giờ Mu chắc có mười mấy cái cup CL rồi😚
AC thì sau mùa 2007 đến giờ thì có là cái gì nữa đâu hả cụ ? Chức vô địch 2007 giống như khoảnh khắc lóe sáng cuối cùng của AC rồi tắt .
Real giai đoạn từ 2004 - 2009 thì toàn bị loại ở vòng 1/16 .
Bóng đá tất nhiên đôi khi cũng kèm chút may mắn , giống như Liv mùa bóng 2018 lọt vô CK cũng gặp đội nào quá mạnh đâu , trừ ông MC quá quen ở NHA nhưng là thằng học việc ở C1 .
Giai đoạn 1999-2013 thì MU vẫn là đội mạnh ở châu Âu .

.Xukthal

Xe container
Em cứ thích thằng như Roy Kean về nó dã cho mấy thằng cứng đầu muốn làm trùm cuối vài bận là yên ngay 😁 😁

thanh040506

Xe trâu
Em làm tí thuyết âm mưu
Niềm tin của người hâm mộ với Ole và đội bóng đang xuống thấp nhưng chưa xuống hẳn. Thượng tầng cho fan chờ đợi thêm vài trận nữa rồi mới công bố quyết định sa thải hoặc thuyết phục Ole từ chức với khoản đền bù chấp nhận được. Sau đó tung tin hoặc ký hợp đồng với HLV danh tiếng nào đó, cộng với việc hứa hẹn đem về Nhà hát một vài cái tên mới
Fan lại vui mừng, niềm tin dâng cao, giá cổ phiếu lại tăng vọt. Nhà Glazer lại bán một mớ lấy tiền tươi cho ấm đã. Sau đó thì tùy tình hình, có gì lại xoay tiếp :)
Vậy chuẩn thuyết là làm giá như TTCK hử bác☺

Lam__Phương

Xe điện
AC thì sau mùa 2007 đến giờ thì có là cái gì nữa đâu hả cụ ? Chức vô địch 2007 giống như khoảnh khắc lóe sáng cuối cùng của AC rồi tắt .
Real giai đoạn từ 2004 - 2009 thì toàn bị loại ở vòng 1/16 .
Bóng đá tất nhiên đôi khi cũng kèm chút may mắn , giống như Liv mùa bóng 2018 lọt vô CK cũng gặp đội nào quá mạnh đâu , trừ ông MC quá quen ở NHA nhưng là thằng học việc ở C1 .
Giai đoạn 1999-2013 thì MU vẫn là đội mạnh ở châu Âu .
E có bảo nó yếu đâu nhưng để đối thủ tim đập chân run tát tai đá đít thì cỡ AS Roma thôi ☺

Lam__Phương

Xe điện
Người ta nói có sai đâu cụ, còn ngại đến đâu thì còn phải xem xét, ví dụ như giữa gặp Liv hay MU tại thời điểm tầm 2008~2011 thì người ta đương nhiên thích gặp Liv hơn đúng ko cụ

Còn thời điểm này gặp Liv người ta lại ngại, thích gặp MU hơn, em ví dụ thế
Cụ cứ đùa hôm trước e ôm Mu đấy may ngửi thấy mùi chạy kèo nối bảo vệ tỉ số, ngại là ngại thế nào ☺

thanh040506

Xe trâu
Conte dữ dằn ma cô hơn Mou nhiều, em thấy thế. Mou còn thương lượng, nhân nhượng, chơi trò chính trị này kia, chứ Conte là bắn trước hỏi sau, hoặc mày ra đường hoặc là tao nghỉ việc.

Nên đến tận bây giờ lão mới được MU để mắt đến.
Bản CV cá nhân thì Conte vẫn kém xa thým Nhô, phải k bác VW Golf nhể☺

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Bản CV cá nhân thì Conte vẫn kém xa thým Nhô, phải k bác VW Golf nhể☺
Thực ra, xét CV thì thầy Park mới có CV khủng bác ạ.
Giải toàn tầm châu lục, mà toàn huy chương vàng bạc cả.
Giải thế giới có luôn.
Anh Mourinho chạy theo chưa kịp đâu bác.

Chauthanh11

Xe điện
E có bảo nó yếu đâu nhưng để đối thủ tim đập chân run tát tai đá đít thì cỡ AS Roma thôi ☺
Cũng giống như trận Barca - Chel thôi .
AS Roma những năm đấy còn loại được cả Real thì không thể nói là bèo được .
Những mùa sau 2009 , 2011 khi vào CK thì MU loại cả Inter của Mou hay Chel thì đâu có thể nói may mắn nữa .
Từ 1999 - 2013 MU 2 lần đoạt cúp , 2 lần vào CK thành tích chỉ thua Real với Barca thôi .

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
75% Conte sẽ về Mu

Cụ cứ đùa hôm trước e ôm Mu đấy may ngửi thấy mùi chạy kèo nối bảo vệ tỉ số, ngại là ngại thế nào ☺
haha cụ cũng chơi môn thể thao này à, em trc sinh viên có chơi xong ôm món nợ 10 tr cùng 2 ông phòng trọ, ăn cơm rang vs mỳ tôm độ 3 tháng thì trả xong :))

MU thời điểm này làm gì còn vẹo gì hở cụ, quất hết trái kèo là ăn =))

vừa đi vừa láii

Xe container
Khà khà, cái này là âm mưu nhưng thật luôn 🤣🤣🤣
Sau khi múc con hàng thải CR7 thì nhà Glazer đẩy giá cổ phiếu lên 20$ rồi bất ngờ bán ra thu về 150 củ luôn 🤣🤣🤣
Giá bây giờ thì cắm đầu về 16$, chú nào cả tin ôm margin 2-8 như ở VN chắc cháy tài khoản luôn rồi 🤣🤣🤣
Đúng là tất cả đều bất ngờ, ngỡ ngàng và bật ngửa =)) =)) =))

Em ú ớ không biết gì, cụ khai sáng giúp.
Giờ này anh em Glazer ôm vào giá 16. Sa thải Sol+thuê HLV xịn như Conte :)) thì giá có lên 50 không cụ? :)) . Nó xả thì ăn bẩm nhỉ ;))

IP man

Tháo bánh
Em ú ớ không biết gì, cụ khai sáng giúp.
Giờ này anh em Glazer ôm vào giá 16. Sa thải Sol+thuê HLV xịn như Conte :)) thì giá có lên 50 không cụ? :)) . Nó xả thì ăn bẩm nhỉ ;))
Ý cụ là vất vả câu được con cá rồi, xong bây giờ thả lại nó ra sông để nó lớn rồi giật tiếp lần sau ạ :)) :)) :))

Roman

Xe điện
Chuẩn rồi cụ ơi, em fan MU nhưng các đội khác đá hay thì vẫn phải nói cho đúng, MU hay bị nói ăn rùa là do đội hình thuộc hàng khá + 1 vài con hàng ngon chứ ko phải cả đội hình nhưng mà vẫn ăn giải bình thường, đó là cái hay của Sir Alex :))

Cụ kia nói ngứa tai em quá cụ ah nên em phải comment lại cho cụ ấy biết, vẫn còn tham sân si lắm

1999 cứ bảo MU rùa, nếu ko có tinh thần đến 90+3 thì lấy đâu ra rùa phỏng cụ?
Muốn rùa thì cũng phải có thực lực và quyết tâm mới tạo ra rùa được. ;))

Thèm khát

Xe điện
Nghe nói Conte sắp về, dự là lão sẽ mang máy chém trong hành lý ! Mấy anh sao số sẽ lãnh đạn trước tiên.
Thẻo trym thằng Bốc Ba đầu tiên, sau đấy đến thằng Phờ Rét, bợp tai đá đít thằng Gỗ, giảng đạo cho thằng Mắc Hài… xem như tạm ổn và có thể trở lại cuộc đua vô địch :D

Thèm khát

Xe điện
Đâu cần dũng cảm cụ ơi. Chất lượng dàn cầu thủ MU so với phần lớn các CLB ở Ngoại hạng là khá/tốt. Cái thiếu là 1 HLV cứng cựa, bản lĩnh, có uy với cầu thủ, có chiến lược, chiến thuật rõ ràng cho từng trận đấu, thúc đẩy tinh thần thi đấu cua cầu thủ là lại vào form ngay thôi. Chứ cứ để cầu thủ thi đấu dặt dẹo, bạc nhược và tấu hài mãi ntn thì thật xót xa cua MU quá
Quan điểm nhà iem như Cụ.

nhuataiche

Xe container
Thẻo trym thằng Bốc Ba đầu tiên, sau đấy đến thằng Phờ Rét, bợp tai đá đít thằng Gỗ, giảng đạo cho thằng Mắc Hài… xem như tạm ổn và có thể trở lại cuộc đua vô địch :D
Em nghĩ là Conte sẽ kính già (vô viện dưỡng lão giùm đi) nhường trẻ (cho chúng mày đá chính). Mấy cái khác mà bác nói thì em đồng ý, trừ trường hợp Fred, anh này chơi được, chỉ đơn giản là anh í bị đặt sai chỗ.

NQHU

Xe điện
Conte là thợ hàn bậc cao rồi! Chuyên đến clb lúc đang xuống rối loạn để vực lên!
Lão này không ở lâu dài được với clb nào vì lão quá chiến; khi xảy ra xung đột: mày cút hoặc tao cút! chửi bung nóc không cần nể nang ai hết!

MU lúc này có 1 bàn tay sắt như lão cũng tốt! MU đang theo đuổi chính sách trả lương cao, nuông chiều cầu thủ quá mức!
So với Mou thực lòng em thấy Mou out meta từ lúc rời Real rồi, chiến thuật không theo kịp thời thế! Conte có biến hóa update!
Tính cách tưởng giống nhau em thấy khác nhiều! Mou kiểu nửa mềm nửa rắn, Conte cứng hẳn kiểu phát xít: éo theo tao là "bắn bỏ"! Ai theo lão không phàn nàn gì, ai phản kháng dễ nổ to chuyện

Covidoto

Xe hơi
Em nghĩ là Conte sẽ kính già (vô viện dưỡng lão giùm đi) nhường trẻ (cho chúng mày đá chính). Mấy cái khác mà bác nói thì em đồng ý, trừ trường hợp Fred, anh này chơi được, chỉ đơn giản là anh í bị đặt sai chỗ.
Mấy chú trẻ còn non quá thiếu nhại bén khi nào nên ập vào khi nào thì thôi. Di chuyển thì tùy hứng toàn hở sườn rồi bắt mấy ông già bọc lót gánh team. Mấy em tiền vệ trẻ MU gặp đội yếu còn quẩy dc . Gặp top trên thì mang thúng đựng nho là tất yếu