[Funland] Ai sẽ thay Solsa!

thanhtra3vi

Xe tăng
Website
3aetsco.com.vn
#SaveOle
Cùng chung chiến dịch #SaveOle, em là em kịch liệt phản đối chuyện đuổi Ole khỏi ghế hlv Mờ U. Anh ấy mà ra đi là 1 tổn thất lớn cho giải Ngoại hạng, và là một nỗi niềm bất an không nhỏ cho những tài năng sân cỏ như: Martial, Matic, Fred hoặc có thể là cả Đấng Lingard.
Hãy nhìn vào mùa giải trước, đầu mùa ai cũng nghĩ anh ấy bị sa thải, sau đó bằng tài cầm quân của mình, anh băng băng về đích, chỉ là không may nên mới bị đứng thứ 2 ở Ngoại hạng và C2 thôi.
Cho anh ấy cơ hội, định hướng phát triển phải dài hơi, chiến lược 5 năm lần thứ nhất vẫn đang đi đúng hướng.

nhuataiche

Xe container
Ông Ole về chuyên môn thì yếu thật, được các anh em quý.
Cũng chẳng trách anh ấy được, cấp trên tín nhiệm thì cống hiến thôi ;))
Kính nghiệm HLV của Sol ngoài giáo trình ra thì anh chỉ có học được Sir Alex, và vài HLV lìu tìu. Bản thân tham chiến lại ở vị trí dự bị, trận đỉnh cao gần như là không có. Nên chỉ đạo trận đấu, thay người đều kém. Nếu thành công phải nghiên cứu rất sâu.

Ngược lại như Zidane, đời cầu thủ trải qua toàn HLV hàng đầu nên mảng miếng chiến thuật có thể nói là cả từ điển, mênh mông vô cùng ;))
Bản thân Zidane lại là cầu thủ chủ chốt của đội bóng nên chuyện tham gia vào chiến thuật chắc chắn là có. Chưa kể kinh nghiệm thực chiến của đời cầu thủ, những trận đấu quyết định nhất, những đối thủ khó nhằn nhất. Tất cả những cái đó làm Zidane rất kinh nghiệm trong đấu trận mặc dù chưa làm HLV báo giờ.
Tình cách của Zidane thì em không biết nhưng cảm giác quản lý cầu thủ ổn, không láo nháo như Mou :))

Giờ Zizou về PSG còn Pochen về thấy Sol là đẹp cả trong lẫn ngoài ;))
Mou quản cầu thủ tốt đấy bác, nhưng với điều kiện là có toàn quyền sinh sát. Ở MU Mou ko được toàn quyền nên đã thất bại.

rachfan

Xe điện
Bọn BM đúng là quái thai, có đối phát là mua cmn luôn cả hlv lẫn cầu thủ là xong, cạnh tranh mẹ gì nữa
BM nó đào rỗng Leipzig từ HLV đến trung hậu vệ, đúng là "cạnh tranh mẹ gì nữa".

Không biết Leipzig liệu còn gượng dậy được không.

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em là fan chelsea dù không thích và không đánh giá cao Ole cơ mà em ủng hộ Ole tiếp tục làm hlv để chè nhà em bớt 1 đối cạnh tranh ;))

Y Nok

[Tịch thu bằng lái]
Đang đứng đầu bảng NHA, mới thua nhẹ trận đầu CPL mà các cụ đã đòi sa thải à. Công đầu của Ole đấy.
Save Ole, giữ lại ngay.
Khổ lắm cụ ah! Theo các cụ phen MU33 thì NHA họ cầm chắc cup rồi.
CPL mới thua 1 trận họ đòi thay HLV.
Nếu thay HLV thì lại lộn lại kết quả CPL thì MU33 sẽ vô địch, còn NHA thì sẽ lại lộn cổ.
Như vậy Em hiểu là MU33 sẽ có HLV khác ở CPL phải ko ah? Mong muốn của phen là xơi cả 2 cup ah?
2 HLV 2 giải, thêm giải nào thua thì sẽ tay Sol bằng HLV khác.
Ôi! Ko thể hiểu đc. Đúng là phen MU33.

Langthang_Mercedes

Xe container
Em nghĩ nên thay bằng Roy Kean hay Gary Neville. Em thấy 2 ông này lên truyền hình phát biểu ở trình độ cao lắm nên chắc là hợp.
Hai thằng đấy làm huấn luyện viên online như các cụ OF thôi.

Masilev

Xe hơi
BM nó đào rỗng Leipzig từ HLV đến trung hậu vệ, đúng là "cạnh tranh mẹ gì nữa".

Không biết Leipzig liệu còn gượng dậy được không.
Gượng bình thường a ạ
Trước đây thì bọn cầu thủ chỉ mong được sang Bayern Munich, giờ Ngoại Hạng Anh cũng là điểm đến lý tưởng nên các clb bán được cầu thủ giá cao hơn
Nhìn ông Lewandowski 33 tuổi đá mà mê, chelsea gạ mãi không thèm về

Phỡn

Xe tăng
Ông Ole về chuyên môn thì yếu thật, được các anh em quý.
Cũng chẳng trách anh ấy được, cấp trên tín nhiệm thì cống hiến thôi ;))
Kính nghiệm HLV của Sol ngoài giáo trình ra thì anh chỉ có học được Sir Alex, và vài HLV lìu tìu. Bản thân tham chiến lại ở vị trí dự bị, trận đỉnh cao gần như là không có. Nên chỉ đạo trận đấu, thay người đều kém. Nếu thành công phải nghiên cứu rất sâu.

Ngược lại như Zidane, đời cầu thủ trải qua toàn HLV hàng đầu nên mảng miếng chiến thuật có thể nói là cả từ điển, mênh mông vô cùng ;))
Bản thân Zidane lại là cầu thủ chủ chốt của đội bóng nên chuyện tham gia vào chiến thuật chắc chắn là có. Chưa kể kinh nghiệm thực chiến của đời cầu thủ, những trận đấu quyết định nhất, những đối thủ khó nhằn nhất. Tất cả những cái đó làm Zidane rất kinh nghiệm trong đấu trận mặc dù chưa làm HLV báo giờ.
Tình cách của Zidane thì em không biết nhưng cảm giác quản lý cầu thủ ổn, không láo nháo như Mou :))

Giờ Zizou về PSG còn Pochen về thấy Sol là đẹp cả trong lẫn ngoài ;))
Ole dạng bình ổn không có gì nổi bật, hồi em nghe a ấy làm HLV thấy hơi ngỡ ngàng luôn :D

Masilev

Xe hơi
Duy nhất một người phù hợp với triết lý MU thì Liver ẵm mất rồi đó là Klopp (quan điểm e) sau đó là Tuchel
Còn giờ Zidane Conte hay ai cũng k hơn dc Ole, ở MU Ole k chỉ là huấn luyện mà còn là quản lý bóng đá, nhiều cụ ở đây k biết chứ việc xưa Sir Alex đi coi các lứa U1x MU đá là việc hàng tuần
Hiện trừ C1 thì mọi mặt Ole đang làm rất tốt, k có lý gì để thay
Em cũng mong mu giữ Solskjaer

Thèm khát

Xe điện
Solsa là HLV bất tài, iem nghĩ thế.
Nắm trong tay đội hình khủng mà lối đá hoàn toàn không có tí chiến thuật nào, hoàn toàn dựa vào sự xuất sắc của cá nhân thôi.

vừa đi vừa láii

Xe container
Mou quản cầu thủ tốt đấy bác, nhưng với điều kiện là có toàn quyền sinh sát. Ở MU Mou ko được toàn quyền nên đã thất bại.
Mou không chỉ có làm HLV của MU mà còn nhiều đội khác nữa cụ. Em nghĩ xung đột giữa Mou và cầu thủ không căng như báo chí phóng đại nhưng chắc chắn là có. Chỉ cần 1 vài cầu thủ nó không đá hết sức là kết quả kém liền thôi.

Thèm khát

Xe điện
Iem nghĩ nên hút Lão Bielsa của Leeds về là chuẩn, cho Lão Solsa làm HLV phó học việc là được.

Solsa là HLV bất tài, iem nghĩ thế.
Nắm trong tay đội hình khủng mà lối đá hoàn toàn không có tí chiến thuật nào, hoàn toàn dựa vào sự xuất sắc của cá nhân thôi.
Em xin cụ, đội hình Mu mà cụ bảo khủng 😱
Chắc là khủng hoảng ạ.

fanbarca

Xe buýt
Conte chắc ưcv hàng đầu

tuanduc80

Xe tải
Các cụ yên tâm khả năng là hết mùa ko sa thải đâu, thời điểm này Ole quản lý đội bóng chứ ko đơn giản chỉ là hlv vậy nên chỉ có thêm trợ lý chứ khó có chuyện sa thải ole lắm😂