[Funland] Amway, nghe cũng khá nhiều, nhưng cụ mợ nào đã dùng thử hay kinh qua món này?

Em mạo muội lập thớt hỏi cái này 1 chút, không quảng cáo cũng không chê bai phiến diện, chỉ muốn hiểu thực vấn đề.
Một số thứ em dùng thấy chất lượng tốt: Dầu gội, kem đánh răng, nước rửa bát
Dầu gội em dùng hợp vì nó không làm em rụng tóc

16h6154

Xe buýt
sữa tắm tốt, dầu rửa bát tốt,... e dùng rồi.hihi.cũng như tiên tửu ấy mà.dùng rồi mới say
Mợ này và chủ thớt có khi là âm binh của amw......em là em nghi lắm lắm :))

doanh_bma

[Tịch thu bằng lái]
Website
sieuthimaycafe.vn
Tất cả đều là Vớ vỉn hết, chỉ tổ mất bạn bè, người thân thôi, mất thời gian.

simsimi

Xe hơi

Phamthai

Xe buýt
chất lượng sản phẩm tốt, nhà cháu chỉ dùng thôi, không đua đòi làm ăn...

benedu

Xe tải
chất lượng tầm trung.giá thành đội lên cao để chia hoa hồng cho nhà phân phối mừ
nhưng cái cách bán sp = cách OPP cho khách và có thái độ kích đểu để khách mua hag mang tính chất hơi hơi lừa bịp
mặc dù sản phẩm kinh doanh theo mô hình đa của amway ko phải là loại rởm hoặc ko đáng giá trị cao như vậy
ps: nếu cụ có ý định kinh doah đa cấp ( mô hình mạng, hình nón _thì thời điểm này loãng roài )
còn có ý định mua sp thì cứ mua và trải nghiệm
nhiều cty kd theo mô hình này sập, cũng như lừa đảo lên lòng tin của khách hàng với cah bán hành rỉ tai này làm cho họ
có cảm giác bị lừa :D

sonbicun

Xe đạp
Em đã thử tham gia vào amway 2 tháng rồi. Kinh nghiệm rút ra là ko phải ai cũng làm được còn người có điều kiện thì họ sẽ không thèm làm đâu cụ ợ. Sản phẩm thì tốt, nếu cụ thích thì mua mà dùng chứ quên việc làm với nó đi. Tốn tiền, thời gian, mất bạn bè ...
Đồng ý với mợ. Nếu không có khả năng làm gì hơn hoặc đã có nguồn thu nhập ổn định giờ làm cho vui thì nên tham gia vì sản phẩm của Amway nói chung là tốt nhất là các sp cho gia đình. Công ty lớn và làm việc có uy tín. Còn có công việc tốt rồi thì tham gia làm gì ? Toàn Bánh Vẽ thôi các mợ ah

HDC411TAMTRINH

Xe hơi
Chất lượng nói chung là tốt, hơi đắt chút. Tuy nhiên em ko dùng vì cứ dính đến đa cấp là em ù té quyền :D
Em cũng thế, cực kì dị ứng với bọn buôn nước bọt - làm giàu không khó này b-(!

Mr.Phan

Xe tăng
Bây giờ thời nào rồi mà cụ còn hỏi Am way, phải là Hớp bờ lai nhé he he

nhq.arch

Xe container
chất lượng tầm trung.giá thành đội lên cao để chia hoa hồng cho nhà phân phối mừ
nhưng cái cách bán sp = cách OPP cho khách và có thái độ kích đểu để khách mua hag mang tính chất hơi hơi lừa bịp
mặc dù sản phẩm kinh doanh theo mô hình đa của amway ko phải là loại rởm hoặc ko đáng giá trị cao như vậy
ps: nếu cụ có ý định kinh doah đa cấp ( mô hình mạng, hình nón _thì thời điểm này loãng roài )
còn có ý định mua sp thì cứ mua và trải nghiệm
nhiều cty kd theo mô hình này sập, cũng như lừa đảo lên lòng tin của khách hàng với cah bán hành rỉ tai này làm cho họ
có cảm giác bị lừa :D
Em không kinh doanh cụ ạ, nhưng mà thần tượng của em..

hung303

Xe điện
Em đang dùng AW, nói chung sản phẩm là ổn, mua ban đầu hơi đắt nhưng dùng tiết kiệm, thích nhất là nước rửa bát ko bị dị ứng với ai da tay nhạy cảm như gấu nhà em.
Gấu nhà cụ da tay nhay cảm,
Thế trước lúc dùng AW nhà cụ dùng loại gì?

duyson_bacsy

Xe buýt
Nhà cháu dùng nhiều sản phẩm của AMWAY và cũng có thẻ mua hàng!Tuy nhiên không muốn quảng cáo để bán hàng vì dân mình giờ bị dị ứng với hình thức bán hàng đa cấp!Ai muốn dùng nhờ thì mua giá gốc cho họ thôi ạ!Giá cho nhà phân phối rẻ hơn 15% ạ!

Habuon89

Xe buýt
AW thì nhiều phong thần lắm cụ ơi! Cá nhân em, dù thân quen ntn cũng ko bao giờ mua.
Nước rửa bát Sunlight 23k/c, e vừa dùng vừa vút đi cũng được ít nhất 4 tháng. Còn AW, thì em dùng có 3 ngày( ở nhà ng quen), nó pha loãng, tỷ lệ abc... nếu ko rửa bằng găng tay thì tay vẫn còn nguyên dầu mỡ còn bát đĩa thì bẩn nguyên.

Về sữa tắm, em thấy bẩu hơn 100k gì đới. Ok giá bằng 1/2 chai sữa tắm em đang dùng, . Tắm xong cảm giác cực kỳ khó chịu, thế mà họ cứ chém là làm sạch da,dưỡng da, mang lại cảm giác dễ chịu.... Dùng 1 lần, lần sau sợ luôn thà ko dùng còn hơn.

Về kem đánh răng, em lại thấy bẩu là tốt lắm, tốt vô cùng tốt, tốt khó cưỡng. Giá đâu đó cũng trên trăm, đang dùng close up, đánh vài lần cảm nhận không bằng 1/10 về chất lượng.

Trên đây, là đôi điều cảm nhận của em về sp AW. Đấy là còn chưa kể, cái hộp thực phẩm chức năng em mở nắp, nó toả mùi mà em ói luôn. Và còn chưa kể các saler, " chia sẻ", chém gió, nâng sp của họ lên thành tiên dược.

remlun

Xe tải
Em chỉ mua dùng, trên xe lúc nào cũng có chai nước tẩy rửa để pha vào nước rwả kính