Thảo luận Ăn đứt Suzuki XL7 :D

thewind244

Xe đạp
Chắc bác mới có sale báo sắp tăng giá, cọc ngay cho kịp hả. Em đoán đấy là chiêu trò thôi, chứ tuổi gì mà tăng giá, khỏi bán luôn ấy ^^
Túc tắc chờ thêm thôi, tiền vẫn trong túi ta mà. Kệ sale tung chiêu vì kỹ năng họ được đào tạo là vậy, đăng lên đây cập nhật nóng cho các bác đang quan tâm xe biết để khỏi phải nhào vô thời điểm này.

DUONGLAM

Xe điện
Mit HĐông báo Cross 670 là không thể giảm nữa - vẫn có khuyến mại trải sàn, dán kính,.., Tin nội bộ của họ là 20/7 Mit sẽ tăng giá đồng loạt, cắt giảm khuyến mại. Các bác chuyển suzuki đỡ mất 100 củ, hoặc nếu vẫn muốn mua thì lùi lại đến cuối năm xả hàng một thể cho hãng đỡ kiêu.
Keke em thích cross nhưng còn đang lăn tăn về giá. Đợi đến 20/7 Mit tăng giá thì em xuống tay XL7 :))

thewind244

Xe đạp
làm gì được 1,8m, chắc cụ xem nhầm thông số.
Theo tài liệu là có tăng, nhưng các bác để ý cái ốp nhựa sườn và ốp nhựa phần bên hông bánh xe làm cho nó tưởng rộng hơn, chiều cao cũng vậy là do kích thước lốp và giá nóc, dài ra hơn thì cũng do mặt ca lăng và ốp nhựa phía đuôi xe thôi mà, Sản xuất hàng loạt thì hãng sẽ dập khuôn chung Khung thép với bản thường. Tóm lại thông số tăng là do ngoại thất trang trí. Về vận hành động cơ vẫn thế, các tính năng an toàn vẫn vậy, khác biệt là cải tạo cái giảm xóc cho nó phù hợp với thay đổi kích cỡ bánh.

thandieuvh

Xe hơi
Theo tài liệu là có tăng, nhưng các bác để ý cái ốp nhựa sườn và ốp nhựa phần bên hông bánh xe làm cho nó tưởng rộng hơn, chiều cao cũng vậy là do kích thước lốp và giá nóc, dài ra hơn thì cũng do mặt ca lăng và ốp nhựa phía đuôi xe thôi mà, Sản xuất hàng loạt thì hãng sẽ dập khuôn chung Khung thép với bản thường. Tóm lại thông số tăng là do ngoại thất trang trí. Về vận hành động cơ vẫn thế, các tính năng an toàn vẫn vậy, khác biệt là cải tạo cái giảm xóc cho nó phù hợp với thay đổi kích cỡ bánh.
Bác nói chuẩn. Hiện tại con X cross hơn X20 thường khoảng 70 củ lăn bánh. Đặt lên bàn cân các thay đổi thì X20 hợp lý hơn nhiều. XL7 e ko xem ko phán

SanHoBien

Xe container
Ko biết bản lắp ráp ở Bình Dương có lại màu đỏ như Xpander 2019 ko nhỉ ???

SanHoBien

Xe container
Rất có thể chỉ sau thời gian ngắn thì X cross sẽ ngang giá X AT, còn X AT lắp ráp sẽ giảm giá.
E đang chờ xe lắp ráp ở nhà máy BD ra mắt đây cụ àh :P
Ko biết lần này có màu đỏ mận ko nữa :(

Thịnh Spark

Xe tải
E đang chờ xe lắp ráp ở nhà máy BD ra mắt đây cụ àh :P
Ko biết lần này có màu đỏ mận ko nữa :(
Em e là cụ sẽ ko mua đc xe vì sắp tới livina ra mắt tiếp. Em thấy cụ tìm xe 5+2 khoảng gần 1 năm mà chưa chung kết :)

dungdt92

Xe máy
08 Lê Quang Đạo, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà nội
Website
www.facebook.com
Hôm rồi em có lái thứ X cross . Cảm giác lái cũng tạm được, chính xác... nhưng không bằng Inova được. Xe form đẹp (tùy gu) so với Xpander. Dàn nhựa nội thất ốp cảm giác rẻ tiền, thiếu liền lạc ... giá hơn Xpander AT lắp ráp 60-70 tr nên em nghĩ Xpander mà quốt :)
Tuy nhiên, bác nào tầm tiền chênh lệch 100tr không vấn đề gì thì vẫn xúc trải nghiệm hợp lý ạ.