[Funland] Ăn Vin, ở Vin, cái gì cũng Vin... có vẻ hơi quê quê.

Dân Đông Lào

[Tịch thu bằng lái]
Trong nam dân thực tế hơn, ít có bệnh sỹ như ngoài bắc ạ. Nên PR thô thiển như vova toàn phản tác dụng. Có lẽ hợp với dân tỉnh nhập cư muốn có cái j đó để vênh

Namtroc

Xe điện
Họ pr tốt quá

AT76

Xe điện
Trong nam dân thực tế hơn, ít có bệnh sỹ như ngoài bắc ạ. Nên PR thô thiển như vova toàn phản tác dụng. Có lẽ hợp với dân tỉnh nhập cư muốn có cái j đó để vênh
Dân Nam cũng vẫn ở nhà Vin ầm ầm. Chẳng qua Vin trong nam nó ít hơn, vì gốc nó ngoài bắc thôi. Vài năm nữa có khi nó cũng phủ kín chả kém gì Hà Nội đâu.

tungLam.nwl

Xe tăng
Em chả dùng cái nào của Vin nhưng quan điểm là ủng hộ, cái gì chất lượng ổn, giá cả thị trường phù hợp với mình thì mình xài thôi. Mẽo nó chả coi Coca Cola như nhãn hiệu biểu tượng của nó đấy thôi.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Dân Nam cũng vẫn ở nhà Vin ầm ầm. Chẳng qua Vin trong nam nó ít hơn, vì gốc nó ngoài bắc thôi. Vài năm nữa có khi nó cũng phủ kín chả kém gì Hà Nội đâu.
Tất cả vẫn đều là cảm tính mà chả có số liệu cụ thể nào, chém gió thế mới thích cccm nhỉ!? :))

AT76

Xe điện
Tất cả vẫn đều là cảm tính mà chả có số liệu cụ thể nào, chém gió thế mới thích cccm nhỉ!? :))
Chém gió chứ có phải nghiên cứu, tranh luận khoa học đâu mà cụ đòi số liệu =))

mcv30

Xe điện
Em chưa với Vin. Chịu !

hanoibaby

Xe điện
Trước đây đẳng cấp là ở nhà Vin, rồi dần dần học trường Vin, khám bệnh Vin, siêu thị Vin,..
Dần dần đi xế Vin, xe máy điện Vin, ăn rau củ quả Vin, điện thoại Vin, rồi đi buýt Vin...

Giờ thấy cứ lố lố quê quê kiểu gì các cụ nhỉ, kiểu chỉ quanh quẩn trong vòng an toàn. Dân trong Nam thấy bảo họ chả chuộng hàng Vin lắm, nhưng ngoài Bắc lại là đẳng cấp.
Thoát lại sắp lên tthên đường. Chia buồn trước cụ chủ.

mtdx

Xe hơi
Em cũng có 1 căn hộ cc mua của Vin nhưng để lừa bán chứ không ở. Em chả thấy đẳng cấp tẹo nào, em có cảm giác cư dân ở đó phải sống trong sự bảo kê của một thằng XHD. Kiểu như em CV, nhồn của mình mà vẫn phải chịu sự chăn dắt của thằng ma cô.
Cụ nói thẳng thế

• Vodka
Reactions: MTD

hatinh5760

Xe điện
Em chưa đủ tiền để dùng cái gì của vin, vì nhà đắt qá bg mới mua nổi
E thấy nhiều ng ở vin, con học vin.... thì mới dc coi là đẳng cấp thì phải
Điện Đường Trường Trạm (y tế)
Trong khu Vin có gần đủ. Đường tốt. Trẻ con đi học gần, trường tương đối tốt, có hỗ trợ học phí khi là cư dân. Bệnh viện rất gần cho cấp cứu, xong cấp cứu có thể chuyển viện phù hợp.
Khuôn viên và các tiện ích xung quanh đầy đủ. An ninh, an toàn tốt.
He he, để ko chỉ mỗi nhà iem hu. Quảng cáo tý, cho có thêm đồng hu chăng?

f1_hn

Xe container
Bãi biển Vin :)

ruounephanoi

Xe buýt
Trước đây đẳng cấp là ở nhà Vin, rồi dần dần học trường Vin, khám bệnh Vin, siêu thị Vin,..
Dần dần đi xế Vin, xe máy điện Vin, ăn rau củ quả Vin, điện thoại Vin, rồi đi buýt Vin...

Giờ thấy cứ lố lố quê quê kiểu gì các cụ nhỉ, kiểu chỉ quanh quẩn trong vòng an toàn. Dân trong Nam thấy bảo họ chả chuộng hàng Vin lắm, nhưng ngoài Bắc lại là đẳng cấp.
Vin thiếu mỗi nghĩa tranh là chưa có. Bổ sung vào nữa cho đủ bộ cụ nhỉ?

hatinh5760

Xe điện
Ở Vin đúng là nhiều dân ngoại tỉnh, và dân phố cổ, phố cũ (mua thêm, kiểu giãn dân).
Mua nhà đất trong ngõ thì ko ai muốn. Mua phố nhớn, trung tâm, tiện đủ thứ, thì quỹ cạn rồi. Nên Vin vẫn là lựa chọn ổn nhất.

30H8_8888

Xe hơi

cụ vượng cụ ấy muốn dùng sản phẩm cụ ấy làm ra
từ ăn ngủ nghỉ, học, xe cộ....
cụ ko thích dùng hàng người khác sx :D

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Chém gió chứ có phải nghiên cứu, tranh luận khoa học đâu mà cụ đòi số liệu =))
Ngoài đường mà chỉ chỏ thằng nọ thằng kia mặc cái áo trông như nhà quê, nó mà nghe thấy thì có mà đánh nhau to, có thằng phù mỏ! =))

Đã từng có vụ thế này xảy ra, em không nói chơi đâu! :D

0962226789

Xì hơi lốp
Thực ra ở nhà Vin cũng ngon đấy nhưng giá tiền vượt xa giá trị thật thôi. Ưu điểm là an ninh tốt ! Cùng tầm tiền thì chỉ ở chung cư Vin , trong đó nếu ở đất thì thoải mái , rộng rãi hơn . Xe của Vin thì cứ phải chờ dăm 3 năm nữa hãy tính đến chuyện mua ! Mà 5 năm nữa thì mua xe Tàu cũng ok còn bây giờ cứ Nhạt Hàn mà phang . Diện thoại thì hơi cùi !
Có mỗi siêu thị và nghỉ dưỡng của Vin là em thấy phù hợp.